Kuombea Dua taifa: Kwanini uwiano ni muislamu 1 wakristo 3?

Cicero

JF-Expert Member
Jan 20, 2016
2,925
2,000
Nimeona ktk dhifa nyingi za serikali wakati wa kuomba dua waislamu huwakilishwa na Bakwata na wakristo wanawakilishwa na Kanisa Katoliki, KKKT na Anglican. Swali langu je, sisi Wasabato ni lini tutakumbukwa?!
Daaah nilikuwa nawaheshimu sana wasabato ila wewe unawatia aibu wenzako.
 

mkomatembo

JF-Expert Member
Dec 17, 2011
1,477
2,000
Hili nalo linashangaza ! waislam na taasisi ya bakwata! wakirisito na taasisi zaidi ya moja! mpaka jana imetoka barua kwamba taasisi yoyote ikitaka kuleta mgeni LAZMA ipitie bakwata! hii si HAKI! kwanini hawakubali taasisi za madhebu mengine kama Shia na kadhalika!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom