kuomba msaada toka kwa mpenzi.


A

Aggiegra

Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
19
Points
0
A

Aggiegra

Member
Joined Nov 26, 2012
19 0
mashosti wazima..

nina bf tunapendana sana.. mi ninafanya kazi yenye mshshara wa kawaida ila yy ana kupato kikubwa. but i have always been independent na sijawahi omba pesa.

sasa nimepatwa na uhitaji sana wa pesa ila nashindws nianzie wapi kumwambia.. though amekua akisema nikiwa na shida nimwambie..

naogopa na sioni pa kuanzia.. msaada wenu plz..

i appreciate yo effort..
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
kama unatamani kuendelea kua independent mkope, ni kawaida kutumia za mpenzi maramoja moja inapobidi bt isiwe mazoea hadi umgeuze mzazi unles uwe wale wanohitaji wa kuwahonga
 
A

Aggiegra

Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
19
Points
0
A

Aggiegra

Member
Joined Nov 26, 2012
19 0
kama unatamani kuendelea kua independent mkope, ni kawaida kutumia za mpenzi maramoja moja inapobidi bt isiwe mazoea hadi umgeuze mzazi unles uwe wale wanohitaji wa kuwahonga
asante..but sihitaji kuhongwa my dia..
maybe nimkope labda.. yaani najisikia ovyo sana hata sijielewi..
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 2,000
si umwambie tu
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,912
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,912 2,000
Haya mashosti msaidieni shosti mwenzenu anayependana sana na bf wake...
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,488
Points
2,000
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,488 2,000
Kinachokuogopesha ni nini?

Credit rating yako ni mbaya?
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
wewe ni mwanamke wakisasa hapana kukopa kwa mpenzi wako kwanza wewe sio mke na utamfanya jamaa aone kama vileanalipia bupa. so wewe nenda kakope kwa mashosti wako na sio bf wako sawa. pesa ya mwanaume inaliwa na mwanamke sio kukopeshwa kwa mwanamke
 
H

happy amos

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
210
Points
250
H

happy amos

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
210 250
mashosti wazima..

nina bf tunapendana sana.. mi ninafanya kazi yenye mshshara wa kawaida ila yy ana kupato kikubwa. but i have always been independent na sijawahi omba pesa.

sasa nimepatwa na uhitaji sana wa pesa ila nashindws nianzie wapi kumwambia.. though amekua akisema nikiwa na shida nimwambie..

naogopa na sioni pa kuanzia.. msaada wenu plz..

i appreciate yo effort..


acha ujinga wewe kwa hyo unaliwa tu, hata ya sabuni hpewi we upo mjini kwel?
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,469
Points
2,000
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,469 2,000
Kusaidiana ktk mambo madogo madogo mi sioni km kuna ubaya. Hata km uko imdependent kiasi gani huwezi kujitosheleza kwa yote, matatizo hutokea na mtu wakwanza ambaye aweza kuwa kimbilio ni mpenzi wako. Provided kwamba hujawahi kuomba msaada kwake ukimwambia ataelewa as it is the first time.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Lord have Mercy!!!!!!!!!!!!! Atiiiiiiiiiiiii! Hujawahi omba chapaaaa! Mhhhhhh! Sasa unaishije mwenzetu! I have been using Bfs money since i was 11!!!!!!!!I dont remember being independent, i dont see myself independent in any near foreseen future!!

About how you should ask for the money thats ma area of expertise! Lets see how many options you got!

1.If you cant face him and beg, the best shot is text him! Its easier and safer coz he will think throughly before repliying calming his balls down before parting with his sweaty earned cash!

2.Start complaining cash shortage and declare bankruptcy! Subiria ajichinje mwenyewe! Ila hii makauzu wanachuna kimyaaa!

3.Ask him directly, japo hii mbinu hasara yake unaulizwa nikupe bei gani, ukijilipua na nipe iliyopo umekwishaaaa!
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahahahah bonge la solution,2mia hz mbinu shosti upate chapaaa go chop hz monie...
Lord have Mercy!!!!!!!!!!!!! Atiiiiiiiiiiiii! Hujawahi omba chapaaaa! Mhhhhhh! Sasa unaishije mwenzetu! I have been using Bfs money since i was 11!!!!!!!!I dont remember being independent, i dont see myself independent in any near foreseen future!!

About how you should ask for the money thats ma area of expertise! Lets see how many options you got!

1.If you cant face him and beg, the best shot is text him! Its easier and safer coz he will think throughly before repliying calming his balls down before parting with his sweaty earned cash!

2.Start complaining cash shortage and declare bankruptcy! Subiria ajichinje mwenyewe! Ila hii makauzu wanachuna kimyaaa!

3.Ask him directly, japo hii mbinu hasara yake unaulizwa nikupe bei gani, ukijilipua na nipe iliyopo umekwishaaaa!
 
shuve

shuve

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
312
Points
225
shuve

shuve

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
312 225
mashosti wazima..<br />
<br />
nina bf tunapendana sana.. mi ninafanya kazi yenye mshshara wa kawaida ila yy ana kupato kikubwa. but i have always been independent na sijawahi omba pesa. <br />
<br />
sasa nimepatwa na uhitaji sana wa pesa ila nashindws nianzie wapi kumwambia.. though amekua akisema nikiwa na shida nimwambie..<br />
<br />
naogopa na sioni pa kuanzia.. msaada wenu plz..<br />
<br />
i appreciate yo effort..
Mi nakushauri nenda kamuombe kwasababu ni bf wako n then hata kama wewe usipo muomba ujue kunawanao omba na wanapewa sasa wewe! Subiria coz hutaki kuhongwa! Wenzako wana zila kiulaini! Baadhi ya sisi wanaume ndo tulivyo! Kwahio wemfate muombemuombe:p:p:p
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
Haya mashosti msaidieni shosti mwenzenu anayependana sana na bf wake...
vip watu8 wewe hua unangoja kuombwa au unagawa tu kwa makadirio ya chini na ya juu, muupe nyie experience mnapoombwa mnaichukuliaje,asije akaachika bure maana wanaume wengine ndio unamtafutia ticketi wale wasiopenda gharama
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
I have been using Bfs money since i was 11!!!!!!!!I dont remember being independent, i dont see myself independent in any near foreseen future!!

hahaha, lara umetishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,912
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,912 2,000
vip watu8 wewe hua unangoja kuombwa au unagawa tu kwa makadirio ya chini na ya juu, muupe nyie experience mnapoombwa mnaichukuliaje,asije akaachika bure maana wanaume wengine ndio unamtafutia ticketi wale wasiopenda gharama
siwezi kusema chochote maana walioulizwa ni mashosti...na mimi si shosti heheh
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
Lord have Mercy!!!!!!!!!!!!! Atiiiiiiiiiiiii! Hujawahi omba chapaaaa! Mhhhhhh! Sasa unaishije mwenzetu! I have been using Bfs money since i was 11!!!!!!!!I dont remember being independent, i dont see myself independent in any near foreseen future!!

About how you should ask for the money thats ma area of expertise! Lets see how many options you got!

1.If you cant face him and beg, the best shot is text him! Its easier and safer coz he will think throughly before repliying calming his balls down before parting with his sweaty earned cash!

2.Start complaining cash shortage and declare bankruptcy! Subiria ajichinje mwenyewe! Ila hii makauzu wanachuna kimyaaa!

3.Ask him directly, japo hii mbinu hasara yake unaulizwa nikupe bei gani, ukijilipua na nipe iliyopo umekwishaaaa!
mmmmh sio rahisi kiivo bora kufa masikini kwa kweli
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
ni ngumu kwa kweli bora ukope kwa ndugu zako
 

Forum statistics

Threads 1,283,505
Members 493,720
Posts 30,792,095
Top