Kuomba kubadilisha kituo cha kazi


M

makenyee

New Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
M

makenyee

New Member
Joined Oct 10, 2011
1 0 0
Habari ma great thinker!Mimi ni mwalimu wa sekondari ya misalai iliyopo Amani katika halmashauri ya muheza hivyo nilikuwa naomba kubadilishana na mwalimu yeyote aliyopo katika halmashauri hizi Kibaha,kinondoni au Mbeya mjini.Naomba ushirikaano wenu kwani huku kuna hali ya hewa nzuri sana.contact 0778136785
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,399
Likes
491
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,399 491 180
Habari ma great thinker!Mimi ni mwalimu wa sekondari ya misalai iliyopo Amani katika halmashauri ya muheza hivyo nilikuwa naomba kubadilishana na mwalimu yeyote aliyopo katika halmashauri hizi Kibaha,kinondoni au Mbeya mjini.Naomba ushirikaano wenu kwani huku kuna hali ya hewa nzuri sana.contact 0778136785
Hali ya hewa nzuri ni ipi? Joto? baridi? wastani? Sidhani kama itakuwa rahisi kiasi hicho uking'ang'ania kubadilishana. Kama una vigezo si uombe uhamisho wa kawaida tu?
 
Stanley.

Stanley.

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
494
Likes
14
Points
35
Stanley.

Stanley.

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
494 14 35
Si umesema huko kuna hali ya hewa nzuri sasa inakuwaje unataka kuhama? Pia kama alivyokushauri Gerrard kama unasababu za msingi omba kuhama utafikiriwa. Hata mie nilitoka halmashauri moja ya wilaya kwenda manispaa sikubadilishana na mtu. Kwa sababu kwa ufahamu wangu sio rahisi sana kumpata mtu toka maeneo hayo uliyoyataja. Ainisha pia kiwango chako cha Elimu kwani wanapenda wakubadilishana naye mlingane kielimu.
 
CR wa PROB

CR wa PROB

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
170
Likes
1
Points
0
Age
98
CR wa PROB

CR wa PROB

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
170 1 0
Inawezekana ulipangwa huko kwa kuwa hali ya hewa ni nzuri sana, na vyema ungetafuta wenzako wa Mufindi, Makambako na Tukuyu ambako kuna baridi kali kama huko ulipo!!! ila nakushauri omba ruhusa ya bila malipo kama utakosa mtu wa kubadilishana naye!!!
 

Forum statistics

Threads 1,214,921
Members 462,920
Posts 28,528,050