Glenn
JF-Expert Member
- May 23, 2015
- 70,481
- 167,331
mama sabrina ni kweli vifaa vya uokozi vilifungiwa?Rafiki inasikitisha sanaa
mama sabrina ni kweli vifaa vya uokozi vilifungiwa?Rafiki inasikitisha sanaa
Mimi kinachonishangaza inakuwaje umbali wa mita zisizozidi mia wafe watu wengi kiasi hicho
mbona ufafanuzi unajitosheleza?
Na hapa ndipo penye shida !!. Utasikia either waziri, au hata mwenyewe akidai MAPATO yameongezeka au muwe wabunifu kuongeza mapato. How ?! Kama si kuzidisha abiria na mizigo !!.
Kuna mambo yapo complicated sana.
Nimeisikia hii,, bora nayeye amekufa. Ni mzembe kabisa alikuwa Huyo nahodhaC & P
Fundi Alphonce Cherehani aliyeokolewa leo hii akiwa hai, amethibitisha kwamba, chanzo cha ajali hiyo ni overloading na simu ya muendeshaji.
Kwamba alikuwa anaongea sana na simu ya mkononi hadi akajikuta amelivuka gati. Alipojaribu kulazimisha kona kali kuelekea gatini, ndipo magunia ya mahindi yakaporomoka na kuikata mtama feri.
Inaumaaaaa sana.Nyiee.I.can feel those little kids.nafeel sana mtu anavyokata roho kwa kufa maji, nilinusurika miaka ya nyuma zenji uko,
amna pa kukamataz, maji hayana sapoti, huweziyashika
yalikuwepoDawa ni kuvaa ma life jacket tu aisee, poleni kwa majanga
Hivi umeelewa kweli alichoandika mtoa mada? Au umecomment bila kusoma? Au ndio yale ya wanawake kuwa na uwezo mdogo wa kuchangia mada ngumu? Au shida yenu ni nini?Dawa ni kuvaa ma life jacket tu aisee, poleni kwa majanga
Mamako aliye kuzaa ndo ana uwezo mdogo mada nimeielewa sana tu wewe na hilo bichwa lako ulilokunywa viroba ndo hujaelewa mxiiiiiiuHivi umeelewa kweli alichoandika mtoa mada? Au umecomment bila kusoma? Au ndio yale ya wanawake kuwa na uwezo mdogo wa kuchangia mada ngumu? Au shida yenu ni nini?
Yalifungiwa hayoyalikuwepo
Hahaaaa sema Watanzania tu napenda sana mazoea mabaya na kusahau tahadharikuna wakativtunajisahau hatuvai, sawa nacwapenzi wakizoeana wanaaminiana hawatumii mpira
umakini mdogoHahaaaa sema Watanzania tu napenda sana mazoea mabaya na kusahau tahadhari
Mizaha mingi mfano ukipanda mwendokasi had watu wanashindwa kupumua humo ndani sasa usipojifunza kujijali no one cares pakitokea majangaumakini mdogo
unaleta ujuzi wa mashabiki wa mpira wa kumfundisha kocha wasiyemfahamu ? Au basi niseme kwa vile hujaguswa na tatizo ndo maaana unasema shombo zako hapa. Mungu ni wa wote kumbuka hawakuchagua ajali hiyo iwapate.Jamani visiwa vina mauzauza. Mfano huko ukara kuna jamaa huwa anatikisa jiwe kubwa kwa mkono hata tbc walishamtembelea, huyo jamaa akiamua kutikisa pantoni haitazama kweli? Pili kuna kibabu kenyewe hukalia mamba ndio kiti chakenyewe huyo mamba anaitwa bulalo. Hebu jiulize mita 50 kweli licha ya kuogelea siunatembea kwa miguu tu hadi upande wa pili
hivi gari ikijaa why ulazimishe kupanda?Mizaha mingi mfano ukipanda mwendokasi had watu wanashindwa kupumua humo ndani sasa usipojifunza kujijali no one cares pakitokea majanga
Mtu anakwambia kabisa kuna aina mbili za ajali, ya kwanza ni ya kuzama taratibu na ya pili ni ya kupinduka ghafla, na akasema kabisa ajali iliyotokea ni ya aina ya pili ambayo watu hawana muda wa kugawana maboya, halafu wewe unakuja na kusema eti dawa ni ajali ikitokea wavae maboya, sasa hapo unajiona uko sawa?Mamako aliye kuzaa ndo ana uwezo mdogo mada nimeielewa sana tu wewe na hilo bichwa lako ulilokunywa viroba ndo hujaelewa mxiiiiiiu
We acha tu kuna watu utadhani waganga wa jadi wanavyoshauriMtu anakwambia kabisa kuna aina mbili za ajali, ya kwanza ni ya kuzama taratibu na ya pili ni ya kupinduka ghafla, na akasema kabisa ajali iliyotokea ni ya aina ya pili ambayo watu hawana muda wa kugawana maboya, halafu wewe unakuja na kusema eti dawa ni ajali ikitokea wavae maboya, sasa hapo unajiona uko sawa?