Kuogelea kusingekuponya ajali ya MV Nyerere

Kuogelea kusingekuponya ajali ya MV Nyerere

Kuna uzi ,nmepita nikakuta jamaa zinawatuhumu marehem eti "Mita 50 tu ,unashindwa kuogelea??
 
Imagine watu 400 mmwangwe kwenye penalt area ya football pitch. Mwingine anaangukia jùu ya mwingine. Mwingine anakumbatia mwingine amuokoe misho mnakufa wote. Kinachoua ni scramble.
So sad,duhh
 
Labda iwekwe sheria kila ajira awe na lifejacket mfano wa seat belt kwa gari.
Jamani visiwa vina mauzauza. Mfano huko ukara kuna jamaa huwa anatikisa jiwe kubwa kwa mkono hata tbc walishamtembelea, huyo jamaa akiamua kutikisa pantoni haitazama kweli? Pili kuna kibabu kenyewe hukalia mamba ndio kiti chakenyewe huyo mamba anaitwa bulalo. Hebu jiulize mita 50 kweli licha ya kuogelea siunatembea kwa miguu tu hadi upande wa pili
 
Mungu awalaze pema peponi Amiin
Maisha yao ndio yamefika tamati hatuna la kufanya ila tujifunze na kila wakati wawe wanaambiwa cha kufanya kama chochote kinaweza kutokea
Leaflet zitengenezwe na wasijaze watu kwa tamaa za dunia

Rais hawezi kufanya kila kitu ndio maana kateua wa kumsaidia na kama hawawezi majukumu hayo watafute kazi zingine kwani tumechoka na ajali hizi za kila kukicha.
 
Labda iwekwe sheria kila ajira awe na lifejacket mfano wa seat belt kwa gari.
Kwani tukiwa majini lifejacket huwekwa wapi? Inabdi kabda tuambiwe zileeee ikitokea vaa hivi au huwa inakuwaje??
 
Huu ni ukweli mtupu , na bila kusahau kuwa kilikuwa na mizigo mizito ya vyakula na magari yaliyopakiwa humo. Na yote haya hugeuka kuwa silaha dhidi ya binaadamu, kwa kugongwa nazo , hapo lazima upoteze fahamu. Ukiongezea na rundo la watu ktk eneo dogo. Huku mmefunikwa na chombo chenyewe!! .

Laiti ingezama kwa kutoboka wengi wangelipona. Kwani wangelijiorganise
C & P

Fundi Alphonce Cherehani aliyeokolewa leo hii akiwa hai, amethibitisha kwamba, chanzo cha ajali hiyo ni overloading na simu ya muendeshaji.

Kwamba alikuwa anaongea sana na simu ya mkononi hadi akajikuta amelivuka gati. Alipojaribu kulazimisha kona kali kuelekea gatini, ndipo magunia ya mahindi yakaporomoka na kuikata mtama feri.
 
Vivuko vyote viwe na "life rings" za kutosha na maboya mengine ambayo bamna yake inalingana na namba ya abiria na wahudumu mpaka nahodha.

KIla sehemu yenye kivuko iwe na boti ndogo ambazo zina waokoaji wa dharura na wameajiriwa kwa kazi hiyo.

Pia kila boti iwe na vifaa vyote muhimu maboya, matairi, na kila aina ya kifaa cha uokoaji.

Vijana wa ukokoaji wawe wameingizwa kabisa kwenye payroll ya idara ya mafa kila sehemu yenye kivuko.

KIla sehemu ya ivuko pawe na utaratibu wa kuchuja abiria kwa kweka uzio maalum au "barriers" ambapo mkataji tiketi anaambiwa kwamba namba imetosha na sehemu ya kupita kwenda ndani ya kivuko inafungwa.

Kwa mfano kwenye MV Nyerer namba ya tiketi ikifiikia 101 ambayo ndo namba ya abiria wanaoruhusiwa kuingia kwenye ivuko basi inapigwa stop, na abiria wengine wanangoja kivuko kiende na kirudi.

Serikal iijaribu kuwekeza zaidi kwenye sekta hii ya vivuko kwani vikiwa zaidi ya kimoja, vitasaidia suala la usafiri na pia vivuko hivi vitaiingizia mapato serikali yenyewe.

Mwisho, serikali iruhusu watu binafsi waingize vuvuko vyao na wafanye biashara hii badala ya kutegemea vuvuko vyake ambayo inashindwa kuvisimamia kupitia wasimamizi wake.
Na hapa ndipo penye shida !!. Utasikia either waziri, au hata mwenyewe akidai MAPATO yameongezeka au muwe wabunifu kuongeza mapato. How ?! Kama si kuzidisha abiria na mizigo !!.

Kuna mambo yapo complicated sana.
 
C & P

Fundi Alphonce Cherehani aliyeokolewa leo hii akiwa hai, amethibitisha kwamba, chanzo cha ajali hiyo ni overloading na simu ya muendeshaji.

Kwamba alikuwa anaongea sana na simu ya mkononi hadi akajikuta amelivuka gati. Alipojaribu kulazimisha kona kali kuelekea gatini, ndipo magunia ya mahindi yakaporomoka na kuikata mtama feri.
Daah km yule nahodha aliyekuwa anakula muwa akagongesha meli kwenye mwamba.
 
Wahenga waliposema MFA MAJI HAACHI KUTAPATAPA hamuelewi? Hiyo ndio maana yake; kivuli cha jani la mti majini kwa mtu anayezama hukiona kama bonge la mwamba! Usiombe; yasikie kwa wengine tu!
 
Na hapa ndipo penye shida !!. Utasikia either waziri, au hata mwenyewe akidai MAPATO yameongezeka au muwe wabunifu kuongeza mapato. How ?! Kama si kuzidisha abiria na mizigo !!.

Kuna mambo yapo complicated sana.

Kwahiyo wakiambiwa wawe wabunifu ndo wananza kubuni namna ya kuzibana ndizi za abiria na mizigo mingine.

Wanabuni kutoza ada za magunia ya mahindi na kadhalika.

Badala ya kubuni namna ya kuboresha huduma za kivuko hicho.

Kwa mfano wanaweza kuanzisha mgahawa ama ndani ya kivuko au kwenye sehemu ya nje ya kivuko na abiria wakawa wananunua vitafunwa na juisi au chai.

Mungu ibariki Tanzania.
 
Kwahiyo wakiambiwa wawe wabunifu ndo wananza kubuni namna ya kuzibana ndizi za abiria na mizigo mingine.

Wanabuni kutoza ada za magunia y mahindi na kadhalika.

Badala ya kubuni namna ya kuboresha huduma za kivuko hicho.

Kwa mfano wanaweza kuanzisha mgahawa ama ndani ya kivuko au kwenye sehemu ya nje ya kivuko na abiria wakawa wananunua vitafunwa na juisi au chai.

Mungu ibariki Tanzania.
Tembelea vivuko hivi vya serikali na binafsi utaujua ukweli utakaokuweka huru.
 
Back
Top Bottom