Kuoa Mwanasheria!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuoa Mwanasheria!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BIG X, Jul 17, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nipo mahali hapa na majamaa ambao wote wake zao ni wanasheria. Tulianza kuongelea ishu za Ndoa. Kifupi hawa jamaa wote wawili wanajuta kuoa wanasheria, mmoja ndio alimsomesha mwenyewe mkewe sheria ndio anajuta kwanini alimsomesha sheria. Majamaa wanasema nyumbani kila siku ni pamoto. Ishu ndogo tu basi watapewa vifungu vya sheria. Yani kwa mtazamo wao wake zao kwa kujiona wanajua sana sheria basi heshima haipo kwa waume zao.

    Wale mliooa wanasheria, ni kweli mnakumbana na haya!!.

    Update
    !!

    Majamaa wanasema wanawake watiifu ni walimu na manesi!.
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hakuna masuala ya sheria wala uhandisi, ukiolewa you have to toe the line
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    tehe tehe makubwa haya hawatoi chakula kizuri cha usiku thats why hebu waambie wawangonoe vizuri wataona heshima imerudi au hujaona hiyo mada yakuwangonoa wake zenu hahahaha
     
  4. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,197
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo walio oa wahasibu ni kuwa na wao hela inaesabiwa sana au matumizi kwa vocha?haaaaa nzuri eee
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,127
    Likes Received: 1,512
    Trophy Points: 280
    Hata wanaume wanasheria ni tatizo si wanawake tu. Nina kaka yangu mwanasheria nakumbuka wakati bado wote tunaishi kwa wazazi ilifika kipindi kila mtu alianza kumchunia.. yani ukipiga stori kidogo .. mfano nimesikia hivi na hivi anaanza kukwambia umpe evidence... Kha... evidence na mimi nimekwambia nimesikia. Wanaboa aisee... Wamezoea ubishi tokana na nature ya kazi yao... Yani wanajifanya kila kitu wanajua wao.

    Ilifika kipindi kabla ujampa stori yotote mpaka ukalukuleti kama una material facts za kutosha. Lol. Wakati ni stori tu za kahawa.
     
  6. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 817
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    Ahahahahhah!

    Hao jamaa wanashindwa kitu kidogo sana! The same sheria inatumika kuwaokoa kwenye mikwamo yao! Hahaha How can a woman be bigger than ndoa eti anazijua sheria ! Upuuzi tu huo! Mke wangu hata akiwa rais bado kipigo pale pale na mguso wa ukweli unabaki pale pale otherwise ndoa ahaipo!
     
  7. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo mi niliye na Demu air hostess nione ama ??

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mwanamke mwema anatoka kwa Mungu wengine watakuumiza kichwa
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii tena kali maana kuna hatari ya kukusomea kifungu cha sheria kabla ya faragha
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,068
    Likes Received: 32,499
    Trophy Points: 280

    Hahahahaha lol!
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huu ni ukweli na mfano hai ninao...closed!
     
  12. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,179
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Sheria ni darasani na mahakamani anapotetea wanawake wenzake, nyumbani ni nyumbani sheria ya zao walizokariri does not apply.
     
  13. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo linawezekana.
     
  14. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahah... Na kila style ina sheria yake. Loh!
     
  15. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 557
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Wape pole hao rafiki zako, kutokujiamini kwa mwanamke ndio kunawasababishia kuleta mambo ya kazini nyumbani.
    Ukichanganya mambo ya kazini nyumbani, jua nyumbani mamboa hayataenda vizuri, pia ukichanganya mambo ya nyumbani kazini jua mambo kazini hayaenda vizuri pia.
    Hii huwa inatokea kwa wote, wanaume na wanawake kwenye ndoa zao.

    Wale mliooa wanasheria, ni kweli mnakumbana na haya!!.[/QUOTE]
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hao kwenye blue huwa mkingonoka wanasema rudia tena...rudia tena......balaa hapo kwenye red. Kukimaliza wewe utasikia ...mwingine...mwingine...mwingine..

     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mapenzi ya kweli hayaangalii sana taaluma ya mtu, ukiona hivyo ujue hao wadada ni malimbukeni tu. Tangu lini mambo ya nyumbani ya mahusiano yakatawaliwa na vifungu vya sheria??? Ubatili mtupu!!! :nerd:
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,236
    Likes Received: 27,842
    Trophy Points: 280
    Sheer stereotypes.
     
  19. mito

    mito JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,994
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Mmmh mkuu hapo kwa red nina experience mbaya ya mke wa rafiki yangu. Loh, anamuendeshaje!!!

    Lakini pia nina ushahidi wa marafiki zangu watatu wameoa wake ambao ni mahakimu, lakini wanaishi vizuri tu. Kwahiyo mkuu inategemea na mwanamke mwenyewe tu.
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wengine walivyo na midomo tu na sio wanasheria sa wangekua wanasheria nahisi paa la nyumba lingetoboka
     
Loading...