Kuoa bila kukusudia

Salamander

JF-Expert Member
Dec 7, 2012
28,543
2,000

2c64c6811d1efc34b4e422c5479ac9bc
 

DIUNATION

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
2,474
2,000
huyu jamaa huenda katia mimba sasa mtaa mzima umemlia bango kua lazima aoe.
 

manizzle

JF-Expert Member
Apr 29, 2015
3,430
2,000
Yaani nimecheka balaa. Kweli hii bila kukusudia maana jamaa kanuna hana hata raha
 

kampelewele

JF-Expert Member
Oct 13, 2014
2,763
2,000
MEANDU unajua wengi wa humu aidha ni wabishi au wanakurupuka au basi tu maana ni aibu mtu kukanusha habari na kesho yake ikathibitishwa. Kama huyu jamaa yetu hajui kuwa kila image unagoogle inakupa source etc.
 

Mayala masuka

JF-Expert Member
Jan 22, 2014
370
1,000
Daah jf bana kuna kila haja ya kusign in kila siku,hutapoteza mda wako coz kuna werevu wengi viaz wanahesabika tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom