Kunywa na kula kwa bill ni ustaarabu?

Kunywa na kula kwa bill ni ustaarabu?

Jahom

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2008
Posts
351
Reaction score
33
Maeneo mengi Dar hunywa na kwa cash, Arusha huduma ni kwa bill na hakuna mizinga kwenye bill. Nadhani kunywa kwa bill ni ustaarabu. Dar wahuni wengi mpaka hamuaminiki?
 
arusha ninayoifahamu mimi c shwari hata kidogo.dar wahuni lakini peace arusha the gap btwn walionacho na maskini ni kubwa mno which in turns results into high criminal rate and more will come..................
 
kunywa kwa bili hapa mjini ni watu wachache sana tuna hiyo warrant!TUNAAMINIKA!chawote na zero pub tunakunywa kwa bili kama kawa!😀
 
maeneo mengi dar hunywa na kwa cash, arusha huduma ni kwa bill na hakuna mizinga kwenye bill. Nadhani kunywa kwa bill ni ustaarabu. Dar wahuni wengi mpaka hamuaminiki?

unamaanisha bill ipi, ya mwezi, au ukitaka kuondoka unalipa?
 
arusha ninayoifahamu mimi c shwari hata kidogo.dar wahuni lakini peace arusha the gap btwn walionacho na maskini ni kubwa mno which in turns results into high criminal rate and more will come..................


mhhhh....
 
kunywa kwa bill ndio mwake bwana,unakunywa mwishoni unasaini,mwisho wamwezi unalipa bill yako,wenyewe tunaita post paid
 
kunywa kwa bill ndio mwake bwana,unakunywa mwishoni unasaini,mwisho wamwezi unalipa bill yako,wenyewe tunaita post paid
Kuna mtu alilewa sana hadi akashindwa kusaini, yaani pen ikawa haishikiki. Wakati mwingine post paid inaweza ikawa inakula kwako kwani hakuna uhakika wa uhai wa mteja wako.
 
Back
Top Bottom