mchonga
JF-Expert Member
- Dec 3, 2006
- 1,233
- 249
Mama mmoja alitaka kumnyonyesha mwanae ndani ya daladala, Mtoto akakataa.
Mama akamwambia tena mwanae nyonya kana hutaki nampa anko hapa anyonye
jamaa alie kaa naye karibu, Mtoto akanyonya kidogo akaacha. Mama akamtishia
tena kumpa anko, Ndipo njemba likashindwa vumilia na kusema "MAMA UWE NA
MSIMAMO UNAJUA NIMEPITILIZA VITUO VI4 KWA AJILI YAKO,, HEBU KUWA MKWELI
UTANIPA NINYONYE AMA NISHUKE.?
Mama akamwambia tena mwanae nyonya kana hutaki nampa anko hapa anyonye
jamaa alie kaa naye karibu, Mtoto akanyonya kidogo akaacha. Mama akamtishia
tena kumpa anko, Ndipo njemba likashindwa vumilia na kusema "MAMA UWE NA
MSIMAMO UNAJUA NIMEPITILIZA VITUO VI4 KWA AJILI YAKO,, HEBU KUWA MKWELI
UTANIPA NINYONYE AMA NISHUKE.?