Kunyonya Rahaaaaaaa


TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Kwa kawaidi mbuzi ni mnyama ambaye hajatulia,yaani ni msumbufu balaa.Cha ajabu hapa naona ametulia sana,inawezekana naye anahisi starehe ya ajabu kunyonywa!teh teh teh!!
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,147
Points
1,225
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,147 1,225
ukweli nu kuwa bado kuna story nyingi ambazo hazijaelezewa vizuri hapa Afrika
 
Lait noir

Lait noir

Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
98
Points
0
Lait noir

Lait noir

Member
Joined Aug 23, 2012
98 0
Mbona dogo ananyonya huku anaangalia nanii ya mbuzi na mkono wake huo mwingine umeshika wapi huo!
 
U

usawa wa

Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
28
Points
45
U

usawa wa

Member
Joined Jul 21, 2011
28 45
yaani hii ni njaa gani sisi waafrika jamani , mbona si uungwana huu, usikute huyu anaweza hata kumpanda pia huyu mbuzi hv hv na njaa za mwili sikianza
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,548
Points
1,250
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,548 1,250
Hii picha ilipigwa kule Turkana, Kenya. Huyo mtoto alichukuliwa na mtu kumlea baadae!!!

Tiba
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,353
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,353 2,000
Naona mnyonywaji katulia tuliii.................
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,962
Points
2,000
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,962 2,000
dih!mimi nilijua kunyonya soseji maana hamkawii ninyi kumbe cha uroho anadokoa maziwa na suti za kuzaliwa.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,053
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,053 2,000
Huyu lazma kakulia maziwa ya meee.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,917
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,917 2,000
Vipo vya kunyonywa lakini si ......
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,683
Points
1,500
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,683 1,500
Kwa kawaidi mbuzi ni mnyama ambaye hajatulia,yaani ni msumbufu balaa.Cha ajabu hapa naona ametulia sana,inawezekana naye anahisi starehe ya ajabu kunyonywa!teh teh teh!!
Mkuu mimi nadhani ananyonywa dushelele, kwa starehe anayopata lazima atulie!!
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,749
Points
1,225
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,749 1,225


yaani hii ni njaa gani sisi waafrika jamani , mbona si uungwana huu, usikute huyu anaweza hata kumpanda pia huyu mbuzi hv hv na njaa za mwili sikianza
we kama sio mtoto wa kota basi wa uswahili. Haya mambo sie wanakijiji ndio starehe zetu sio njaa,. Ebu rudi nyumbani kale tembele na ugari wa kugombania
 

Forum statistics

Threads 1,284,337
Members 494,038
Posts 30,821,664
Top