Kunya ruksa chadema, akinya ccm kaharisha????


PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
CCM YEYE TWAONA ANA MABAYA TU HANA MAZURI, ILA CHADEMA YEYE NI MAZURI TU,wadau rejeeni post aliyoweka ndugu Ng'wanangwa "VIKUKU BUNGENI",ivi alipoamua kuwaweka hao wanawake hapo ili tuwaone walivojiremba inahusiana na nini kwenye mchango wa mtu bungeni??
mmesahau enzi za CHIKU ABWAO akiwa nccr alivokuwa anajiremba hadi mkorogo juu, na alikuwa anamchango wa hali ya juu sana bungeni na ninamkubali hadi leo pia pangezi kwa huyo mpiganaji kurudi bungeni..ila kwasasa kazeeka ndo maana mwawaona ni waheshima sana..

ivo hao kina vicky nao ni mapito kama aliyopitia CHIKU ABWAO cha msingi tujiulize "je wanamchango gani??" hayo mambo ya vikuku ni udaku tu na mambo binafsi kwani wametembea uchi ukitazama hiyo picha??

Hata halima mdee alikuwa anajiremba kama hao ila mchango wake bungeni na alipotangaza kuwania kawe yule mama RITA MLAKI alifam kabisa kuwa hatapita ivo akakimbilia viti maalum mwaka huu,
tumeuona mchango wa HALIMA hadi sasa tumempa ubunge kawe..

tatizo kuna baadhi ya watu wanaleta post za ajabu ajabu matokeo yake memb wote na wageni wanaotebelea jf wasipokuwa makini wanawauna mkono, hivyo tuwe makini zaidi ya hapa.

Penye mazuri yakiwepo tukubali, na kwenye mabaya ruksa kunena...


[video]https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-...bungeni-2.html[/video]
 
kmwemtsi

kmwemtsi

Senior Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
126
Likes
0
Points
33
kmwemtsi

kmwemtsi

Senior Member
Joined Nov 7, 2010
126 0 33
kutumikia mabwana wawili.ni kazi kwelikweli!
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
Mbona siwaelewi elewi au mnataka kusema alikaa kimya kipindi chote cha mchakato wa uchaguzi sasa ndo anaibuka
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,194
Likes
7,653
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,194 7,653 280
Hivi PAS ndiye MS?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
CCM YEYE TWAONA ANA MABAYA TU HANA MAZURI, ILA CHADEMA YEYE NI MAZURI TU,wadau rejeeni post aliyoweka ndugu Ng'wanangwa "VIKUKU BUNGENI",ivi alipoamua kuwaweka hao wanawake hapo ili tuwaone walivojiremba inahusiana na nini kwenye mchango wa mtu bungeni??
mmesahau enzi za CHIKU ABWAO akiwa nccr alivokuwa anajiremba hadi mkorogo juu, na alikuwa anamchango wa hali ya juu sana bungeni na ninamkubali hadi leo pia pangezi kwa huyo mpiganaji kurudi bungeni..ila kwasasa kazeeka ndo maana mwawaona ni waheshima sana..

ivo hao kina vicky nao ni mapito kama aliyopitia CHIKU ABWAO cha msingi tujiulize "je wanamchango gani??" hayo mambo ya vikuku ni udaku tu na mambo binafsi kwani wametembea uchi ukitazama hiyo picha??

Hata halima mdee alikuwa anajiremba kama hao ila mchango wake bungeni na alipotangaza kuwania kawe yule mama RITA MLAKI alifam kabisa kuwa hatapita ivo akakimbilia viti maalum mwaka huu,
tumeuona mchango wa HALIMA hadi sasa tumempa ubunge kawe..

tatizo kuna baadhi ya watu wanaleta post za ajabu ajabu matokeo yake memb wote na wageni wanaotebelea jf wasipokuwa makini wanawauna mkono, hivyo tuwe makini zaidi ya hapa.

Penye mazuri yakiwepo tukubali, na kwenye mabaya ruksa kunena...


[video]https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-...bungeni-2.html[/video]
Empty content...Zero material!
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,231
Likes
431
Points
180
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,231 431 180
CCM YEYE TWAONA ANA MABAYA TU HANA MAZURI, ILA CHADEMA YEYE NI MAZURI TU,wadau rejeeni post aliyoweka ndugu Ng'wanangwa "VIKUKU BUNGENI",ivi alipoamua kuwaweka hao wanawake hapo ili tuwaone walivojiremba inahusiana na nini kwenye mchango wa mtu bungeni??
mmesahau enzi za CHIKU ABWAO akiwa nccr alivokuwa anajiremba hadi mkorogo juu, na alikuwa anamchango wa hali ya juu sana bungeni na ninamkubali hadi leo pia pangezi kwa huyo mpiganaji kurudi bungeni..ila kwasasa kazeeka ndo maana mwawaona ni waheshima sana..

ivo hao kina vicky nao ni mapito kama aliyopitia CHIKU ABWAO cha msingi tujiulize "je wanamchango gani??" hayo mambo ya vikuku ni udaku tu na mambo binafsi kwani wametembea uchi ukitazama hiyo picha??

Hata halima mdee alikuwa anajiremba kama hao ila mchango wake bungeni na alipotangaza kuwania kawe yule mama RITA MLAKI alifam kabisa kuwa hatapita ivo akakimbilia viti maalum mwaka huu,
tumeuona mchango wa HALIMA hadi sasa tumempa ubunge kawe..

tatizo kuna baadhi ya watu wanaleta post za ajabu ajabu matokeo yake memb wote na wageni wanaotebelea jf wasipokuwa makini wanawauna mkono, hivyo tuwe makini zaidi ya hapa.

Penye mazuri yakiwepo tukubali, na kwenye mabaya ruksa kunena...


[video]https://www.jamiiforums.com/uchaguzi-...bungeni-2.html[/video]
post za kipumbafu sijui elimu zao walisomea wapi??maana hata sie wa UPE tuna afadhali
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Re: Kunya ruksa chadema, akinya ccm kaharisha????

Conclusion yako ipo sawa "Penye mazuri yakiwepo tukubali, na kwenye mabaya ruksa kunena" Ila maudhui huna...Title imekaa kitaarab sana, kishankupe sana na iwe fundisho kwa wengine ambao wana plan ya kuweka title za ajabu kama zako....
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
re: Kunya ruksa chadema, akinya ccm kaharisha????

conclusion yako ipo sawa "penye mazuri yakiwepo tukubali, na kwenye mabaya ruksa kunena" ila maudhui huna...title imekaa kitaarab sana, kishankupe sana na iwe fundisho kwa wengine ambao wana plan ya kuweka title za ajabu kama zako....
wewe kweli ni muhudhuriaji sana wa taarabu.. Maana wooote wamechangia ila hakuna hata ambae kafanana nawe, vipi wakalia kigogo au magomeni??
Maana umeifungua harak ukijua kuwa umetoka wimbo mpya wa taarabu...

pole dada
 

Forum statistics

Threads 1,236,572
Members 475,187
Posts 29,262,642