Kunya Anye kuku akinya bata kaharisha! msaada tupewe wanawake tu! kutoa issue!

Kunya Anye kuku akinya bata kaharisha! msaada tupewe wanawake tu! kutoa issue!

Mwanangu hapo Lara 1 lazima atumie opportunity ya rafiki yake kwenda USA Ili kuwa mke wa pili kwa jamaa.Chezea Lara 1
Hahahaaaa! Cut me some slack! Jamaa keshakuwa disposable asset manake depreciation cost ishafikia maximum, afu mimi ndo nimuadopt kwenye portifolio yangu? Thubutuuuuuuu! Ata kumtreat kama contigent asset sitaki!
 
Mwanangu hapo Lara 1 lazima atumie opportunity ya rafiki yake kwenda USA Ili kuwa mke wa pili kwa jamaa.Chezea Lara 1
Hahahaaaa! Cut me some slack! Jamaa keshakuwa disposable asset manake depreciation cost ishafikia maximum, afu mimi ndo nimuadopt kwenye portifolio yangu? Thubutuuuuuuu! Ata kumtreat kama contigent asset sitaki! Manake ashakuwa liability!
 
Real Women, Women of substance are becoming fewer each day.

They are being replaced by these cold hearted lustful and naive little monkeys who think life revolves around the axis of material gains earned by whoring.

I love you Karucee...... sijawai kumwambia hili neno mtu yeyote huku Jf.
 
Huwa hata sielewi sababu ni nini but naamini malezi pia yana play role kubwa sana.

Kitu kingine ni peer influence. Mabinti wa Kibongo wana tabia ya kudanganyana sana na ni mashosti wa kinafki.

Unakuta mdada yupo katika situation flani na 'shosti' wake anampa advice as part of trial and error. Ili aone kama ni moto 'shosti' wake ataungua vipi ili nae apate kujifunza?

Kingine ni tamaa na hiki ndo kinawaponza wakanyiwa kila aina ya unyama. Kutaka kuonekana na wao wamo. Magari yamewaponza sana mabinti. Wamefikia kufanya kila aina ya uchafu.

Am telling you ni hatari ukifika point ambayo you look into the mirror and you no longer recognize the person staring back at you.

Nimeshindwa kukuongezea reputation since apparently the last person i gave reputation to was you...good contribution my dear!

In as much as I think it's landing on deaf ears, I am optimistic enough to believe someone gains something from this!

Never tire..
 
Nimeshindwa kukuongezea reputation since apparently the last person i gave reputation to was you...good contribution my dear!

In as much as I think it's landing on deaf ears, I am optimistic enough to believe someone gains something from this!

Never tire..

Thank you for the thumbs up.

It is not in my place to try and change anyone's line of thought.

But if anyone feels empowered enough to want to make a change, well they are welcome.

Otherwise not even Jesus Christ coerced anyone to follow him.
 
siku hizi kama kuoa wa kuwaonea bora uende kijijini.....hawa wa town watakuja kukuua na stroke
Hahahaaaaaaaa! Kila lakheri! Kwa kurudi kwenye past kisa unaogopa future! WHAT DOESNT KILL YOU MAKES YOU STRONGER!
 
Hizi ni dalili tosha kuonyesha wewe ni mwanamke wa kimachame .... maaana uko tayari kufanya chochote kwaajili ya pesa hata ikibidi kuua. Anyway watu wana hii bahati Mungu huwa anawakuja kuwapa fundisho ambalo hutakaa usahau. Trust me utakuja kujua pesa sio kila kitu katika maisha. Inaweza isiwe leo ama kesho lakini utakuja kufungua akili tu.
 
I dont have any conscience left! CONSCIENCE, GUILTY, REMORSE, DIGNITY, ET AL ARE JUST FEEELINGS AND YOUR TICKET TO REMAIN POOR,! They are just MERLY FEELINGS AND NOTHING MORE BUT JUST FEELINGS EXISTING ONLY IN YOUR IDLE MIND! Just your head playing tricks on you and making you feel bad for your sucess so as you remain poor! Unawez kuhisi watu wanakuona hivo kumbe ni kichwa chako tu, wala watu hawapo huko uliko!

THE ONLY TRUE SUCESS MUST BE MEASURED MATERIALLY HIZO ZINGINE NI KUJIPA MATUMAINI TU NA KUPEANA MATUMAINI LOOSERS SO AS MSIONE HOW PITYFUL WE ARE,!

Na hivo nchi haitoendlea kamweeeeee! GOOD THINGS COME FROM BAD THINGS ALWAYS! Ndo maana i play for the BAD SIDE, SO AS IN THE FUTURE TO JOIN A GOOD SIDE! Mtu anauza Unga, anawajengea MSIKITI au KANISA msitembeee umbali mrefu mpunguze utoro wa ibada, mnasali au kuswali mule, na attendance yenu inaongezeka ibadani mnatatuliwa shida ndogo ndogo, Mungu anajinu maombi yenu, mnabarikiwa wengi zaidi kwa ubaya mtu mmoja! Thats the price of sucess!

Mjerumani aliwalamba bakora wakajenga reli, walikufa na malaria, kila balaaa, ila now twajitanua tu na reli ya watu!

I once asked you something na hukujibu.

What really happened at one point while you were growing up?

Lara you are so negative!! So pessimistic!

What shattered your hopes and dreams of making it on your own from your own means?

We all have a conscience. What happened to yours?

At such a tender age you have thrown all caution to the wind.

When you are older and can no longer dream, what kind of a person are you gonna be?

Its rhetoric, you don't have to answer.
 
I once asked you something na hukujibu.

What really happened at one point while you were growing up?

Lara you are so negative!! So pessimistic!

What shattered your hopes and dreams of making it on your own from your own means?

We all have a conscience. What happened to yours?

At such a tender age you have thrown all caution to the wind.

When you are older and can no longer dream, what kind of a person are you gonna be?

Its rhetoric, you don't have to answer.
NOTHING HAPPENED IN MY GROWING UP,! I always had what i wanted, and i always had my way! Wazazi wangu watu saafi kwenye jamii, na hawana makuu, pretty much they share your ideologies! But i was born different, big IQ, Fast reasoning, i can never fit with average people!

MY HOPES AND DREAMS HAVE ALWAYS BEEN INTACT AND I HAD A 20 YEARS PLAN SINCE I WAS 13 AND SINCE THEN IM FILLING THE PIECES OF THE PUZLE! Every thing i do, must fit in the plan! Na time nayo nacheza nayo ipasavyo, kifanya kinachotakiwa kwa wakati.
Like i said i was born DIFFERENT, any conscience i had was from the culture and society i grew up in, not from within hence now i see things for what they trully are! Conscience is just an imigination of the mind, can never even be provided for goodwill in the books of accounting.

Making it on my own from good means is still possible, was possible then but my fate had so little in store for me, and i wanted more and decided to challange my fate and dare my destiny! And so far so well! Ningesubiri fate yangu ningefanikiwa in my 40's if i was that lucky! And the luxury of time is what i dont have, nataka nitafute vitu afu nivifaidi mwenyewe!

When i am older i will be taking control of my children life forcing them to go beyond where i could not! And it wont be fun at all! Watajuuuuta kunifahamu hasa wakike!

Im still cautious, only not to block other people from exhausting there full potentials! I want girls to achieve there maximum, build their empires in 10 to 20 yrs to come! RISE ABOVE THE HOOD, SOCIETY, THEIR FATE AND DESTINY,!
 
Hizi ni dalili tosha kuonyesha wewe ni mwanamke wa kimachame .... maaana uko tayari kufanya chochote kwaajili ya pesa hata ikibidi kuua. Anyway watu wana hii bahati Mungu huwa anawakuja kuwapa fundisho ambalo hutakaa usahau. Trust me utakuja kujua pesa sio kila kitu katika maisha. Inaweza isiwe leo ama kesho lakini utakuja kufungua akili tu.

Hahahaaaaaa! Mi ni MMARANGU pureeeee! Baba na mama! Huoni kidogo dharau kama muhaya muhaya hivi na mpenda makuu? Lol!

Pesa sio kila kitu? Tell that to Bakhresa, Mengi, Manji, Dangote, na wanasiasa wa bongo! KADRI WANAVOPATA WANAONA BADOOOO KABISAAAA! WANATAKA WAPATE ZAIDI NA ZAIDI,!

UKIWA HUNA OFCOURSE LAZIMA UJIPE MOYO PESA SIO KILA KITU! Ila ukiwa unazo ukaonja ufalme wake utalala macho kutaka kuziongeza!
 
Back
Top Bottom