Kunya Anye kuku akinya bata kaharisha! msaada tupewe wanawake tu! kutoa issue!

Kunya Anye kuku akinya bata kaharisha! msaada tupewe wanawake tu! kutoa issue!

Kwa maisha ya US kama anadhani anaenda make good life, anapotea tu. Earning kwa mtu wa formal employment sio mbaya ila maisha yapo juu sana, hakuna saving yoyote atayoweza fanya. Labda achanganye na biashara zile za wabongo wenzetu!
Kila mtu na bahati yake, walau mwanae atapata best education na insurance coz vipo kwenye benefit zake!
 
Wabongo wenyewe wanatatua marinda afu bureeeeeee! Wanakupigia i love you za uongo na kweli ukihamaki huna hata rinda moja, washanyorodoa yoooote!

Hahaa..naona kilikuuma sana kutatuliwa rinda bure saivi unauza!!
 
lara 1 I am sorry to say but you are an idiot; huwezi kumshauri mwanamke mwenzio afate tamaa badala ya kutulia mahali alipo sasa, ambapo kwa maelezo yako kimsingi hapana tatizo lisilosuluhishika. Mimi ni Mtanzania ninayeishi US sasahivi; there is really nothing so special about the US.Wanachokijua Wamarekani ni kujitangaza vizuri tu; lakini hawako vile mnawasikia. Maisha popote tu, ili mradi unajua kuridhika na kile Mungu anakujaalia na unashuhulisha akili yako na mwili wako huku ukihusisha ubunifu unaojenga siyo kubomoa.

Hahahaaaaaaaaaaaaaaa! Me idiot? Hahahaaaa! Thats rude man! Very rude!

Ujue kule Muscut ki career sababu ya gender issues hawezi kukua tena, coz mwanamke kuongoza wanaume kwa kule ni sawa na mende kuangusha kabati! Ndo maana mzungu kwa kumuona ana potential kubwa, n she has what it takes kamrecomend head quaters aende US akapate. American international experience ili akapewe HIGH MANAGERIA POSITIONS A.K.A AUNGANE NA THE DREAM TEAM, kokote ulimwenguni kwenye hilo Oil global company!

That is not an opportunity you just stand by and let it slide! Ni kama Mungu ameshuka in person to make your dreams come true! Akiachia fursa hio atakuwa bwelegeje of the highest order!

YES I AM AN IDIOT IF I HAVE TO BE TO SEE THE POTENTIALS OF THIS DEAL,!
 
Wabongo wenyewe wanatatua marinda afu bureeeeeee! Wanakupigia i love you za uongo na kweli ukihamaki huna hata rinda moja, washanyorodoa yoooote!

Kwa hiyo bure ndo sumu, ila ukiwekewa mfuko wa dolari upfront, wee huna hiyana, unaachia tu yatatuliwe? Tell me u are joking, usijefanya nikakangue visenti vyote! This is invitation to treaty.
 
Si mlinitatua wewe na baba yako mzazi kwa kushirikiana, afu mkaona nafaidi mkatatuana wenyewe mgawageukia na dada zako hadi mdogo wako wa miaka 2! Aiseeeeeeeee! Wadanganye hawa wa jf ila mimi na nyie twajuana undani!

Litakutosha hili kumaliza siku ya leo! You never learn me headquaters ya matusi!

Empty mind
 
Kwa hiyo bure ndo sumu, ila ukiwekewa mfuko wa dolari upfront, wee huna hiyana, unaachia tu yatatuliwe? Tell me u are joking, usijefanya nikakangue visenti vyote! This is invitation to treaty.
Hahahaaaaaa! Look at it this way! Unaolewa na mnyorodoa marinda, daily anakunyorodoa kisaaaa? Anakulipia kodi, na kukulisha mis starch ya wali na ugali! Unajishauaaa mume, modaaaaa fantaaaaaaa! Or unajitosa mahali kutafuta maslahi, you never know what will happen, hapo sasa you put your gods to test! Akiingiza inasinyaaa mpaka akhera ili inakaribia kufika tu! Chezea mizimu ya kichaga wewe?

Afu bongo sio sehemu ya watu kujikosha na iszue za viboga coz watoto wadogo washazibuliwa siku nyingi, wengine wake zenu si wa nje twajua wateja wakubwa wa Dubai, ila nyie waume zao ndo waponda Dubai, tunawahurumia tu!
 
Empty mind

Hahahaaaaaaaa! Matusi yamekuisha GHAFLAAAAA! Hapa umefika! Mimi sio kuwa matusi naokota kama wewe, hapa ni main plant ya kumanufacture! Kitu kinatokaa cha motooo kwenye mashine! Niguseeeeee nikuomeshe matusi ni nini?
 
Hahahaaaaaa! Look at it this way! Unaolewa na mnyorodoa marinda, daily anakunyorodoa kisaaaa? Anakulipia kodi, na kukulisha mis starch ya wali na ugali! Unajishauaaa mume, modaaaaa fantaaaaaaa! Or unajitosa mahali kutafuta maslahi, you never know what will happen, hapo sasa you put your gods to test! Akiingiza inasinyaaa mpaka akhera ili inakaribia kufika tu! Chezea mizimu ya kichaga wewe?

Afu bongo sio sehemu ya watu kujikosha na iszue za viboga coz watoto wadogo washazibuliwa siku nyingi, wengine wake zenu si wa nje twajua wateja wakubwa wa Dubai, ila nyie waume zao ndo waponda Dubai, tunawahurumia tu!

Nasisitiza uanzishiwe jukwaa lako la danguro tu,invitation to treaty ishaonekana acha wadau watangaze offer na direct najua acceptance nje nje! Acha mawazo ya kipepo unadhalilisha mizimu ya kichaga sema ya kiarabu wanakokufukua tope
 
Ila muwe waangalifu sana akina dada, muwe mnakuwa na msimamo..mtu akijahapa anajidai anajua kurafuta maisha .. lkn njia anazopropose zina shortcut nyingi kama za kutumia wanaume kama ngazi huyo hajui kutafuta maisha..hajui hata maana ya kudie trying.. Mtu aje aseme nimesoma, nimefanya biashara nimesimama its okay..lkn sijui kamchina nani, sijui lumtumia mtu kumpeleka oman kimtoroka..hapo hakuna kituu wala hakuna bidii yeyote hapo na hakuna mtu anafanikiwa kwa njia hizo ..so dont buy all rubish
EVERY FORTUNE HAS A BLACK SIDE,!! Hivi wewe unafikiria watu wote fate zao ni sawa? Watu wema ndo wanakufa maskini, wala si uongo!

YOU HAVE TO WORK WITH WHAT LIFE GAVE YOU! Mfano mimi akili sinaaaaaaa! Afu mvivu na mpenda bata, ila nimemanuva manuva nimesoma kwa scholatship mwanzo mwisho, na natafuta tena hapa nimeomba sehemu kibao! Kazi zote nimepewa kishkaji tu! Wale wenye akili vyeti vichafu, wazazi wamesooota kuwalipia mpaka basi, na kazi awape nani? Wanangoja fate yao! Umri unaenda!

Maisha yanabadilika! NIJIFANYE MWEMA, BI MKUBWA WANGU ASOYE NI MI OVERTIME, KUKU, UDALALI, DUKA NA MIZAGA KIBAO KUNILIPIA ADA, THEN. I CALL MYSELF AN ACHIEVER,!! WEMA IS DIRECT PROPOTIONAL TO SELFISHNESS,!! OR I GO TO SPONSOR I TELL A STORY A FALSE STORY OFCOURSE, I LIE, YES I TELL TERIBLE LIES, CRY THEM A RIVER, NAMREMBULIA BOSS WA KAMPUNI ANANIGONVEA MUHURI BACKING MY STORY BOOOOOM,! Mi dollari hio, miaka kadhaaa kapate elimu, hizi zitakusaidia kuishi comfortabliy! Me and my company hope you will use your education as a catalyst of change in your society! Ohhhhhhhh! Machozi pale, GAME OVER!

Namtaarifu bibie bwana nimepata issue flani ya maana, utasikia wachaaaaaaa! Wewe huyo mwanangu mwenyewe! Ooooooooooh! Asante Yesu! Mungu hajatusahau! Nikalipe zaka, nitoe sadaka mie! Jamani mwanangu unajitahidi sanaaaa! Mama yako nimezubaaa ila wewe una fight sanaa! Mungu atakusimamia! Embu nigeee kidogo basi, zote hizo usichezee hela kila siku nakwambia, mtafutie na flani basi! Afu flani anaozea nyumbani fanya manuva, nakuaminia! Hahaaaaaaaa! Kwa raha zetu!
 
Huyo bidada ishakula kwake.. yaani mshauli wake ni lara1.....!! Hanandoa naaombe Mungu aendako asibaunce maana itakula kwake twice.
Mbona mumewe katembea naebkwenye safari ya mafanikio? Na angekuwa sio mpenda maendeleo angemwambia akae ndani si anapata kilakitu... lakini alimsomesha mpaka amepata hayo mapembe ya kumfanya awaze kumtoroka. Aage vizuri ikiwezekana apelekwe.. huyo mshikaji anaeeenda kukaa na mke wa mtu atamwacha?
 
Hahahaaaaaaa,! I want to enjoy there future before its here!

FYI I dont want to understand anything cause nothing is worth understanding anyway!

I have made a decision i must get rich or i will die trying! And this is a very very veryselfish decision! I have. 10 years plan, 20 years plan nafeel to the pieces! I have seen the bigger picture and i want myself in it no matter what! So marriage aint my thing!

Mama yangu 30 yrs in marriage, CPA (T) , Career ya kuunga unga na uzazi, aliko mumewe nae ndo yupo! She is old school, for a person from a farming family she did better but for me, i want to and have to be in the future! Mambo yenu old school, baby making na kuoan bila hata 10yrs plan HAPANAAAAA!

Mark my words nikiolewa ujue kimslahi tu, na nimeona shortcut ya ninapotaka kwenda!

At the end of the day it is your choice and I do not have a problem with that.

There are gonna be consequences for these short cuts but you are gonna be served just right.

If any tears will be shed over your victory then mother nature will step in for the innocent souls.

Try to keep your conscience as clear as possible as you work your way up the ladder.

Good Luck.
 
Hivi ni truth au ni negativity..kunawatu wanadhani hamna maisha ya kuwa faithfull kufanya mambo kwa bidii na utaratibu ukafanikiwa..
Yapo sanaaaa wala sibishi, kama hujapata fursa ya kukutoa basi sawa, shukuru kwa kila jambo, ila kama umepata fursa na kuziacha ili umlimie mumeo mchicha ni ujingaaaaaaaaaaa! Possibility ya kufanya hivo coz umeamua ipo ila ni ujingaaa sanaaaaaaa!

Nilienda India kutibiwa, kuna mji unaitwa Noider, google noider new dehli uone watu walivofanya mambo ya hatari na ni maskini wenzetu tu 3rd world, wengine wanawake, watu wanaungana familia wanafit kwenye bigger picture wanaunganisha mitaji na nini, ila wabongo tunatafutiana waume tu, na hao waumebora baba yako kiuchumi, kuzaa na kukopana hela mwanzo mwisho, bini alizeekea serikalini na mjukuu ana mrithi civil service miaka 40, ukipata kijumba na gari, wanao wakasoma umetishaaaaje!

Wahindi wanakuja na mabegi wanakamata fursa wanahamia canada kabisaa wenyewe sharubu zimetutoka tu! Na bado tutasubiri sanaaa, ukipata fursa unangoja na mumeo apate! Leo hio?
 
Mwanaume sidhani kama atakubali, sababu ktoka bongo, huku Oman anaona kafika ni blaaaaaa! Na Us itabidi atangulie kupima upepo, afu mwanaume hana shule so kwenda us lazima aone uzushi!


US hakuna maisha siku hz hata kama una PHD,uchumi wake umeshakuwa and reach climax sasa unakuwa taratibu sana ie 4% sasa hakuna room for new investments in US.Bora kubaki kwa sultani au kwenda nchi zinazoendelea in Asia
 
At the end of the day it is your choice and I do not have a problem with that.

There are gonna be consequences for these short cuts but you are gonna be served just right.

If any tears will be shed over your victory then mother nature will step in for the innocent souls.

Try to keep your conscience as clear as possible as you work your way up the ladder.

Good Luck.
I dont have any conscience left! CONSCIENCE, GUILTY, REMORSE, DIGNITY, ET AL ARE JUST FEEELINGS AND YOUR TICKET TO REMAIN POOR,! They are just MERLY FEELINGS AND NOTHING MORE BUT JUST FEELINGS EXISTING ONLY IN YOUR IDLE MIND! Just your head playing tricks on you and making you feel bad for your sucess so as you remain poor! Unawez kuhisi watu wanakuona hivo kumbe ni kichwa chako tu, wala watu hawapo huko uliko!

THE ONLY TRUE SUCESS MUST BE MEASURED MATERIALLY HIZO ZINGINE NI KUJIPA MATUMAINI TU NA KUPEANA MATUMAINI LOOSERS SO AS MSIONE HOW PITYFUL WE ARE,!

Na hivo nchi haitoendlea kamweeeeee! GOOD THINGS COME FROM BAD THINGS ALWAYS! Ndo maana i play for the BAD SIDE, SO AS IN THE FUTURE TO JOIN A GOOD SIDE! Mtu anauza Unga, anawajengea MSIKITI au KANISA msitembeee umbali mrefu mpunguze utoro wa ibada, mnasali au kuswali mule, na attendance yenu inaongezeka ibadani mnatatuliwa shida ndogo ndogo, Mungu anajinu maombi yenu, mnabarikiwa wengi zaidi kwa ubaya mtu mmoja! Thats the price of sucess!

Mjerumani aliwalamba bakora wakajenga reli, walikufa na malaria, kila balaaa, ila now twajitanua tu na reli ya watu!
 
Mwanaume sidhani kama atakubali, sababu ktoka bongo, huku Oman anaona kafika ni blaaaaaa! Na Us itabidi atangulie kupima upepo, afu mwanaume hana shule so kwenda us lazima aone uzushi!

hapo kwa red pana ukweli, wabongo wengi wakishafika ughaibuni (ambako wengi wao wanaishi maisha basic tu) wanaridhika ile mbaya! nawaangaliaga nawaonea huruma lakini ndo wanaona wamefiiika!!
 
US hakuna maisha siku hz hata kama una PHD,uchumi wake umeshakuwa and reach climax sasa unakuwa taratibu sana ie 4% sasa hakuna room for new investments in US.Bora kubaki kwa sultani au kwenda nchi zinazoendelea in Asia
Us anapita tu kuchukua experience afu anatupwa south america au africa hata asia kujoin THE DREAM TEAM kwenye most senior positions mambo ya country director et al! Sasa hawezi kuku hivo kwa sultani coz ni mwanamke, ndo maana anaenda kule ili kupigwa msasa!
 
Mwanaume sidhani kama atakubali, sababu ktoka bongo, huku Oman anaona kafika ni blaaaaaa! Na Us itabidi atangulie kupima upepo, afu mwanaume hana shule so kwenda us lazima aone uzushi!
Kwani mwanaume anafanya shughuli gani huko?
 
Kuna watu wanakua na negativity na maisha na kukata tamaa kutokana na maisha na aina ya watu wanaowazunguka..inatakiwa kuwa waangalifu sana..sometimes i wonder even in here jf naona wasichana wanasapoti mambo ya ajabu sana kisa kasema mtu flani..are most of tanzania girls not able to stand ana having their own opinion like u..?!

Huwa hata sielewi sababu ni nini but naamini malezi pia yana play role kubwa sana.

Kitu kingine ni peer influence. Mabinti wa Kibongo wana tabia ya kudanganyana sana na ni mashosti wa kinafki.

Unakuta mdada yupo katika situation flani na 'shosti' wake anampa advice as part of trial and error. Ili aone kama ni moto 'shosti' wake ataungua vipi ili nae apate kujifunza?

Kingine ni tamaa na hiki ndo kinawaponza wakanyiwa kila aina ya unyama. Kutaka kuonekana na wao wamo. Magari yamewaponza sana mabinti. Wamefikia kufanya kila aina ya uchafu.

Am telling you ni hatari ukifika point ambayo you look into the mirror and you no longer recognize the person staring back at you.
 
Ndoa kipind hicho siku hizi maandishi tuu
Akizikamata jamaa hawez kumletea nyodo ati kwann iliniacha ukaja mwenyewe nyoooooo fasta atapanda zake ndege kumfuata US na atamwona bonge LA jasiri

Mwambie awaze pesa zaid
Mwanangu hapo Lara 1 lazima atumie opportunity ya rafiki yake kwenda USA Ili kuwa mke wa pili kwa jamaa.Chezea Lara 1
 
Back
Top Bottom