Kunya Anye kuku akinya bata kaharisha! msaada tupewe wanawake tu! kutoa issue!

Kunya Anye kuku akinya bata kaharisha! msaada tupewe wanawake tu! kutoa issue!

This is so privatei think,if u hv been involved..i think its for a reason,not for u to become her PR!..learn to mind your business lol..it really helps!
 
Sijajua unajaribu kusema nini hapa ..ni fursa za aina gani unazosema ladba.. maana kwa mfano rafiki yako angekuwa mtu wa fursa asingepelekwa omani na mwanaume in the first place..kuhogwa sio fursa.. ila kuwa na idea na kuifanyia kazi iwe idea ya biashara au ku-immigrate kwenda kucheki maisha mengine ni fursa na hapo kweli ndo unakuwa unadie trying..ila kutumia papuchi na mwanaume kama ngazi noop..

Hahaaaa! Isingekuwa fursa ya papuchi angekuwa anauza maduka ya wahindi kariakoo! FURSA NI FURSA TU, maisha now days yanahitaji iron balls! Ukisubiri fursa safi utasubiri sanaaaa! Unadhani upo kijiweni hio fursa ya nauli ya midollari, documents, pakufikia itakushukia kama mana toka angani? Inabidi utafute na u work with what you have! Mungu yupo atasaidia mbele kwa mbele. Bora ndege mmoja mkononi kuliko 10 shambani.
 
kumuita nungayembe sijapenda kwa kwel...flaws and all there's a good side of her
Hahahaaa! Wewe usireason na MACHOKO utajishushia hadhi humu! We huoni watu wanao ongea nae? Check your status mdada, too vivilised for him!

Mimi MACHOKO hata yani quote vipi SINA MDA HUOOOO! Kumjibu mtu lazima awe na status sio hivi hivi niumize bidole hata kama thread yangu! Nina audiance ya kutosha kuhitaji views au comments za *****! Anhanhaaaaaa! Puuuuuuuu!

Main your BRAND dear !!!
 
Hahahaaa! Wewe usireason na MACHOKO utajishushia hadhi humu! We huoni watu wanao ongea nae? Check your status mdada, too vivilised for him!

She is somehow smart enough to the extent that she even know how much u r an as.hole but she still feel that u still deserve a respect
The funny thing is u r du.mb enough to think she is on yo side
 
Hahaaaa! Isingekuwa fursa ya papuchi angekuwa anauza maduka ya wahindi kariakoo! FURSA NI FURSA TU, maisha now days yanahitaji iron balls! Ukisubiri fursa safi utasubiri sanaaaa! Unadhani upo kijiweni hio fursa ya nauli ya midollari, documents, pakufikia itakushukia kama mana toka angani? Inabidi utafute na u work with what you have! Mungu yupo atasaidia mbele kwa mbele. Bora ndege mmoja mkononi kuliko 10 shambani.
I come to learn kwamba umekuwa katika mazingira ya kuangalia maisha kiajabu ajabu..mm nina dada zangu na shangazi zangu wapo fit sana kiuchumi na kimahusiano na hawajatumia papuchi... Wamejituma tu na kufanya mambo kwa umakini na wametoka kwenye familia za kawaida kabisa..pole sana..!
 
Hahahaaa! Wewe usireason na MACHOKO utajishushia hadhi humu! We huoni watu wanao ongea nae? Check your status mdada, too vivilised for him!

Mimi MACHOKO hata yani quote vipi SINA MDA HUOOOO! Kumjibu mtu lazima awe na status sio hivi hivi niumize bidole hata kama thread yangu! Nina audiance ya kutosha kuhitaji views au comments za *****! Anhanhaaaaaa! Puuuuuuuu!

Main your BRAND dear !!!
Wewe lara 1 una nini wewe yaani kufika hapo india na hapo omani unaona mefanyaa kweli..wabongo tuna kaushamba flani hivi cha ajabu sana ... by the way rafiki yako akifika dc antafute tumuoneshe ramani
 
kumuita nungayembe sijapenda kwa kwel...flaws and all there's a good side of her
Na wewe unajiabisha tu kuassociate na mtu ka huyo.. Simama kwa akili yako na mitazamo yako kama akina karucee kwa nini unapelekwa pelekwa ka bendera au ndo rolemodel wako..?
 
I come to learn kwamba umekuwa katika mazingira ya kuangalia maisha kiajabu ajabu..mm nina dada zangu na shangazi zangu wapo fit sana kiuchumi na kimahusiano na hawajatumia papuchi... Wamejituma tu na kufanya mambo kwa umakini na wametoka kwenye familia za kawaida kabisa..pole sana..!

Kuwa fit kiuchumi ni highly perceptional! Mtaani hata ukiwepo kwenye ramani kurithi kibanda cha mzee wako kino pale uko fit kiuchumi coz value yake si chini ya 200m. Watu wanangoja kurithi. Au ukiwa na kibanda bunju baaas wewe pedesheeeee!

Wakati wengine hata bakhreaa hana kitu. Anajitahidi tu!
 

Attachments

  • 1400602574792.jpg
    1400602574792.jpg
    51.2 KB · Views: 67
Na wewe unajiabisha tu kuassociate na mtu ka huyo.. Simama kwa akili yako na mitazamo yako kama akina karucee kwa nini unapelekwa pelekwa ka bendera au ndo rolemodel wako..?
Eembu mwacheni mtoto wa watu, ITS A FREE COUNTRY AFANYE ANACHOJISIKIA!
 
Wewe lara 1 una nini wewe yaani kufika hapo india na hapo omani unaona mefanyaa kweli..wabongo tuna kaushamba flani hivi cha ajabu sana ... by the way rafiki yako akifika dc antafute tumuoneshe ramani
Hahahaaaaa! USILOLIJUA LITAKUSUMBUA SANAAAAA,! Haji Dc anyway, na hata angekuja anajifanya mwarabu siku hizi so wabongo kama MANGE KIMAMBI hana mda nao!

Plus ningekuwa na kaushamba NISINGEKUJIBU QUOTE! MI KUNA MISUKULE YANGU NAITUKANA, NAI IGNORE, NAIFANYA CHOCHOTE MAISHA YANGU SIWEZI WANACHOANDIKA LAKINI WAO LAZIMA BOSS WAO KILA NACHOANDIKA WAJE WASOME, WACOMENT, WANI QUOTE, WAFATILIE NUKTA HADI NUKTA DESPITE DHARAU NAYOWAFANYIA.! THATS ME! THE INFLUENTIAL PERSON!

You just ignore quote zisizo kuhusu! KILA MTU NA MJIBU KUTEGEMEANA NA JINSI ANAVOJIWEKA! WHO I AM DEPENDS ON WHO YOU ARE!
 
Kuwa fit kiuchumi ni highly perceptional! Mtaani hata ukiwepo kwenye ramani kurithi kibanda cha mzee wako kino pale uko fit kiuchumi coz value yake si chini ya 200m. Watu wanangoja kurithi. Au ukiwa na kibanda bunju baaas wewe pedesheeeee!

Wakati wengine hata bakhreaa hana kitu. Anajitahidi tu!
Ndo maana nkakwambia yaani uwezo wako wa kuangalia maisha upo kiupande upande sana.. Alafu umejaza matheory mengi kichwani ..why mention bakhesa..?!!!!.. Who told u such a guy is welthier..may be he is rich..
 
Hahahaaaaaa! badiebey UMEJUUUUUUUUUUUUTA KUNIFAHAMU!! Hahahaaa! Kama nakuona unavopenda kuwa mwema pande zote, leo imekucost kuonekana mwanafunzi wa Lara 1, hahahaa! You were just being nice katika harakati zako za kuwa piece keeper! Pole mwaya!
 
Last edited by a moderator:
Ndo maana nkakwambia yaani uwezo wako wa kuangalia maisha upo kiupande upande sana.. Alafu umejaza matheory mengi kichwani ..why mention bakhesa..?!!!!.. Who told u such a guy is welthier..may be he is rich..
Mmmmmmh! Okay! Interesting development. Kwa hio bongo hapa nani kwako ni WEALTHY? Labda ukinitajia tutakuwa on the same page. Tuanzie hapo! Mimi kichwani sina theory kabisaaa jst experience!
 
Hahahaaaaaa! badiebey UMEJUUUUUUUUUUUUTA KUNIFAHAMU!! Hahahaaa! Kama nakuona unavopenda kuwa mwema pande zote, leo imekucost kuonekana mwanafunzi wa Lara 1, hahahaa! You were just being nice katika harakati zako za kuwa piece keeper! Pole mwaya!

peacekeeper
 
peacekeeper
Whateverrrrrrr! Mna dictionary humu sijui 3, auto correct juu, but i dont borther (sijui kama nimwpatia maana nimwjitahidi si utani kwenda sawa na wewe my Gramma and Spelling teacher)
 
Mmmmmmh! Okay! Interesting development. Kwa hio bongo hapa nani kwako ni WEALTHY? Labda ukinitajia tutakuwa on the same page. Tuanzie hapo! Mimi kichwani sina theory kabisaaa jst experience!

Your mind is full of theories.

Experience would have made you better by learning from your mistakes and of those around you.

But you think you can put together these grammatical expressions and bend them to make them work for you.

If not theories then what?

Thenyou go ahead and blame it all on being less privileged. Look around you, are you sure you are less privileged? Or being less privileged to you is not having met a man yet who will make you seem like you won the lottery?

More often than not you do not make sense at all.

Problem is you are not the type that can be guided nor counseled and shown a different view from that you can see while down there.
 
Back
Top Bottom