Kunusa kufuli za wadada ni ugonjwa?

Kunusa kufuli za wadada ni ugonjwa?

Yaani unanusa kufuli ya mwanamke usiyemjua? Mimi si kufuli ila kikwapa cha nimpendaye! Nikisikia hiyo harufu
ni stimu ya kutosha! Kikwapa cha mpenzi weee!
 
mwishon utaanza kuvizia ht za dada zako unuse jitahid uache wala ht co ugonjwa huo ni kujiendekeza.
 
Popo mweusi a.k.a. Black Bat, huo si ugonjwa bali wewe umewehuka. Yaani unataka kuniambia wewe ukipita mitaani na kuona chupi basi unapatwa na mfadhaiko? Kuna jalala pale Kisutu utapata kila aina ya chupi, za wahindi, waraab, na wengine. Fika pale uondoe radha kidogo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom