Kununua ndege by cash vs mikopo ya wanafunzi


Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,851
Points
2,000
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,851 2,000
Naelewa juhudi za serikali zinazoendelea kuboresha shirika letu la ndege na mambo mengine. Kuna order ya ndege mpya imeshafanyika na advance imelipwa. Najaribu kuwaza tu kati ya kuwapa mikopo vijana wetu walio chuo kikuu na kununu ndege mpya by cash kipi ni bora zaidi? Sasa hivi eti mikopo inagawiwa kwa wale wanafunzi wanaofaulu vizuri,ufaulu na hali ya mtu vina uhusiano gani? Naona serikali inakimbia jukumu lake hapa na sioni kama kuna umuhimu wa kununua hizo ndege kwa cash kama vijana wetu wanashindwa kupata elimu.
Namshauri Rais na timu yake waliangalie hili kwa mapana yake.
 
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
10,043
Points
2,000
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
10,043 2,000
Bora kununua ndege zitaleta watalii na kutuingizia pesa za kigeni, Wanafunzi wakipewa mikopo wananywea pombe na kuendea club
 
clementsanga

clementsanga

Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
65
Points
95
clementsanga

clementsanga

Member
Joined Jul 15, 2013
65 95
hii nchi kama usemavyo watu ni kama vichaa
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,851
Points
2,000
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,851 2,000
Bora kununua ndege zitaleta watalii na kutuingizia pesa za kigeni, Wanafunzi wakipewa mikopo wananywea pombe na kuendea club
Wewe unazungumzia 0.1% na unaacha 99.99%. Kuna watu wana shida na hawajapata mikopo mkuu. Utakua huna ndugu au jamaa wenye shida ndo maana haikuumi
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
5,179
Points
2,000
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
5,179 2,000
Ikiwa tuliridhika na wajenga barabara wa kichina kila mwaka zifanyiwe ukarabati. Na kuwaacha waJapan kama Kojifa wenye barabara imara. Wakati huyu jamaa alipokuwa ndio waziri wake, hata sasahivi usitegemee maendeleo imara kutokana na mwenzetu kishazowea bidhaa fake. Hata hizo ndege sijui zina uimara gani. Jenifa anapelekwa ulaya kusoma baada ya kufail UDSM.


Ndukiiiii
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,851
Points
2,000
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,851 2,000
Ikifika 2019 atatoa mikopo kwa wote na atajifanya yuko karibu na matatizo ya wananchi na mazuzu yatashangilia.

IQ yetu iko chini sana!
Yan mkuu ni kama tumelogwa vile..Watu wanalia saivi ikifika 2019 wanapigwa sound na wanapiga kura kule kule walipokua wanalalama.
 
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,191
Points
2,000
Age
32
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,191 2,000
Ikifika 2019 atatoa mikopo kwa wote na atajifanya yuko karibu na matatizo ya wananchi na mazuzu yatashangilia.

IQ yetu iko chini sana!
Upo sahihi mkuu.
Matatizo mengi yanatatuliwa karibu na uchaguzi kwa pesa yoyote ile viongozi wapo tayari.
 
H

heterochromatin

Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
63
Points
125
Age
25
H

heterochromatin

Member
Joined Dec 4, 2016
63 125
Bora kununua ndege zitaleta watalii na kutuingizia pesa za kigeni, Wanafunzi wakipewa mikopo wananywea pombe na kuendea club
, ndege ya dar-kigoma inaleta watalii wa wapi sasa
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,851
Points
2,000
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,851 2,000
Manyumbu mengine bwana, ndege ya dar-kigoma inaleta watalii wa wapi sasa
Hapo sasa..Kuna watu wanawaza ndani ya box tu na hao tunao wengi sana. Mkuu hembu fikiria wanataka wajenge uwanja wa ndege Geita,kuna ulazima gani wa kufanya hivyo saivi?
 
K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
1,645
Points
2,000
K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
1,645 2,000
Wanafunzi wanaostahili kupewa mikopo wote wamepata mikopo. Serikali imezingatia ufaulu, vipaumbele na uwezo wa kiuchumi.

Kwanza hakuna haja sana ya kupoteza fedha nyingi sana kusomesha wanafunzi wengi vyuo vikuu, hawana tija yoyote. Wakimaliza badala ya kuwa baraka hugeuka kero mitaani na kwa serikali. Ndiyo wanao piga kelele za kukosa ajira.

Kama F4 & 6 wanalilia ajira na msomi wa chuo kikuu analilia ajira nn tofauti yao.

Muacheni Rais Anunue Ndege.
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,851
Points
2,000
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,851 2,000
Wanafunzi wanaostahili kupewa mikopo wote wamepata mikopo. Serikali imezingatia ufaulu, vipaumbele na uwezo wa kiuchumi.

Kwanza hakuna haja sana ya kupoteza fedha nyingi sana kusomesha wanafunzi wengi vyuo vikuu, hawana tija yoyote. Wakimaliza badala ya kuwa baraka hugeuka kero mitaani na kwa serikali. Ndiyo wanao piga kelele za kukosa ajira.

Kama F4 & 6 wanalilia ajira na msomi wa chuo kikuu analilia ajira nn tofauti yao.

Muacheni Rais Anunue Ndege.
Mkuu unakua kama hauko TZ vile..Tatizo sio kujiajiri,tatizo ni kukosa capital. Vijana wanahangaika angalau wapate ajira halafu watafute capital waanzishe biashara zao. Serikalini kuna ajira kibao ila watu wameziminya tu sijui wanawawekea akina nani
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,815
Points
2,000
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,815 2,000
Niliisha sema ushamba wa Magu ni ndege ....ng'abheja mhamhi....
 
E

Eudorite

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,095
Points
2,000
E

Eudorite

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,095 2,000
Naelewa juhudi za serikali zinazoendelea kuboresha shirika letu la ndege na mambo mengine. Kuna order ya ndege mpya imeshafanyika na advance imelipwa. Najaribu kuwaza tu kati ya kuwapa mikopo vijana wetu walio chuo kikuu na kununu ndege mpya by cash kipi ni bora zaidi? Sasa hivi eti mikopo inagawiwa kwa wale wanafunzi wanaofaulu vizuri,ufaulu na hali ya mtu vina uhusiano gani? Naona serikali inakimbia jukumu lake hapa na sioni kama kuna umuhimu wa kununua hizo ndege kwa cash kama vijana wetu wanashindwa kupata elimu.
Namshauri Rais na timu yake waliangalie hili kwa mapana yake.
Umewahi jiuliza swali hili. LINI SERIKALI ILISOMESHA WANAFUNZI WOTE WALIOFAULU TANGU ENZI ZA MWALIMU AMBAZO HAZIKUWA NA MIKOPO?

Siku zote serikali inaweka vigezo vya kuwasomesha raia. Hata enzi za Nyerere si wote waliofaulu walisomeshwa.

Kila utawala unakuja na vipaumbele vyake kwa kila sekta. Kila utawala unaweka vigezo vya kutimiza ili upewe mkopo au tiba.
 
E

Eudorite

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,095
Points
2,000
E

Eudorite

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,095 2,000
Ikiwa tuliridhika na wajenga barabara wa kichina kila mwaka zifanyiwe ukarabati. Na kuwaacha waJapan kama Kojifa wenye barabara imara. Wakati huyu jamaa alipokuwa ndio waziri wake, hata sasahivi usitegemee maendeleo imara kutokana na mwenzetu kishazowea bidhaa fake. Hata hizo ndege sijui zina uimara gani. Jenifa anapelekwa ulaya kusoma baada ya kufail UDSM.


Ndukiiiii
Labda umesha pitia ilani ya uchaguzi iliyompeleka Magohoni. Elimu ni kipaumbele namba ngapi?

Mwacheni atekeleza yaliyompeleka ikulu.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Bora hata anayenunua ndege kuliko aliyejiuzia mgodi wa kiwira coal mine, allluza NBC na kuuza kila kitu, kisha akaja sharobaro, a.k.a Johnnie Walker a.k.a Mtembezi, huyu akamaliza pato LA Taifa kwa kupiga tour zisizo na miguu wala kichwa, kwa namna MOJA biashara zote haramu zilishamiri kipindi chake.
Mataputapu ana mapungufu yake yatokanayo na muundo wa kichwa chake, ila matokeo tunayaona.
 

Forum statistics

Threads 1,284,176
Members 493,978
Posts 30,815,886
Top