Kunisafirisha kutoka mbali halafu mambo hunipi, dah!

Kunisafirisha kutoka mbali halafu mambo hunipi, dah!

Inauma hasa ukifanyiwa na umpendae. Nilimsafirisha KE wangu kutoka mkoani(tulipishana siku kadhaa zilipita). Alipofika akanikazia hanipi na kukikucha anaondoka akasalimie kwao, alilala na skin jeans sikuamini nilijiskia vibaya mno bembeleza sana, fosi kiaina lakini hola nikamtoa out usiku huo huo tukaenda hoteli lakini haikusaidia chochote. Asubuhi imefika anaondoka akanipa bonge la kiss na kusema ingekuwa hana haraka ya kuwahi basi tungefanya, hapo ndio nilianza kuelewa kumuelewa mwanamke ni ngumu sana. Yani tumeshinda na kulala wote hakujali anakuja kuonesha kujali ikiwa too late. Alivyoondoka ndio ukawa mwisho wetu licha ya yeye kutaka penzi liendelee.
ulifanya vema kupiga chini 😂
 
Huyu alikosea pakubwa sana,unamfukuzaje mwenzio sa9 usiku na unajua ana sababu za kutokutoa mzigo?
Hivi huwa mnaanzaje kuombana mzigo na mwenzio uwanja umejaa maji?[emoji15][emoji15]
Huyo dada akaze hapohapo
Alikosea mwenyewe na alikuwa timamu, alikua kamchoka anamtaftia sababu dada wa watu kaamua kuondoka na kumove on huku jamaa anateseka mwanamke kazidi kupendeza mno
 
Nilishapoa japo ule usiku ulikua ni mrefu sana. Nilitoka hapo kuna dada alikuwa ananikubali sana ila sikuwa na mda nae ndio nikapoozea machungu. Hakika unaempenda hakupendi, anaekupenda humpendi yani tafrani tupu.

[emoji23][emoji23]unaempenda hakupendi,anaekupenda humpendi ilimradi tu wote mteseke
 
Inauma hasa ukifanyiwa na umpendae. Nilimsafirisha KE wangu kutoka mkoani(tulipishana siku kadhaa zilipita). Alipofika akanikazia hanipi na kukikucha anaondoka akasalimie kwao, alilala na skin jeans sikuamini nilijiskia vibaya mno bembeleza sana, fosi kiaina lakini hola nikamtoa out usiku huo huo tukaenda hoteli lakini haikusaidia chochote. Asubuhi imefika anaondoka akanipa bonge la kiss na kusema ingekuwa hana haraka ya kuwahi basi tungefanya, hapo ndio nilianza kuelewa kumuelewa mwanamke ni ngumu sana. Yani tumeshinda na kulala wote hakujali anakuja kuonesha kujali ikiwa too late. Alivyoondoka ndio ukawa mwisho wetu licha ya yeye kutaka penzi liendelee.
huyo alikuja kwa ajili ya mwanaume mwingine kupitia nauli yako,kakunjwa na wakati wa kuondoka kakuonyesha anakupenda ili uendele kutoa nauli na siku nyingine
 
Kuna manzi alikuja tumepanga vizuri kuwa akija afikie kwangu. Yule mbwa kaja siku ya kwanza nikamuonea huruma alale uchovu wa safari. Tumeamka asubuhi, "Good morning" nimetoka naenda kununua mahitaji kwaajiri ya breakfast naona sms inaingia, "Naomba unijie na Pedi" ,dah aiseeee hata hamu ya chai mbona ilikata nikawa mnyonge.

Nikarejea na vitu nikampatia pedi zake. Akatengeneza breakfast tukanywa tukatulia na ilikuwa weekend so nilikuwa around tu.

Akawa anajiskia vibaya na kuhisi namuhisi vibaya. Akanambia "sijafanya kusudi huwa nikijihisi hivi muda wowote Period inaweza kuanza, kama hauniamini tufanye tu ila ninawasi wasi"

Dah na uroho wangu nikamwambia hebu vua tutest mitambo. Pedi ilikuwa haijaweka chochote, so tukaanza kupeana shughuli katikati ya shughuli aaaah simba hao. Nikaona dah hapa mambo yashaharibika. Akanitazama yale macho ya si unaona nilikwambia sio kwamba nakuzingua.

Basi akaenda jisafisha akavaa Pedi yake akarudi tukawa tunatazama tu movie. Sasa ubaya wake ana period ndefu sana ya siku 5. Manina.

Nikaishia kupewa blow job tena ni ile ananibembeleza ili nisijisikie vibaya. Na siku anamalizia alikaa siku mbili tu ya tatu asubuhi akasepa kurudi kwao.

Mxiem [emoji19][emoji19]
 
Yamenikuta dem nimemtoa anga za mbali nikitegemea nitamla lakin dah nilikula kwa macho, kitanda kimoja shuka moja ye yupo mtupu na mi hvy ila ukimgusa tu ooh niache ukingangana anakwambia mkatili, mbabe siku mbili zikakata kwakwel nimekoma
Unachukua simu unaanza kuangalia porn, mzuka ukipanda unasimama unaenda upande wake unaanza kunyetuka, hakikisha dudu la yuyu unamlengeshea ili bao likitoka limpate la usoni au sikioni.

Unamwagia bao kama vile kwenye X wale wahuni huwa wanamwagiana.
 
huyo alikuja kwa ajili ya mwanaume mwingine kupitia nauli yako,kakunjwa na wakati wa kuondoka kakuonyesha anakupenda ili uendele kutoa nauli na siku nyingine
Inawezekana alitoka kwangu akaenda kwa mwanaume mwingine, ile asubuhi alinikera mno alijibebisha mbele ya wahudum wa hotel tuliyokuwa tumelala wenyewe nadhan walidhani kuwa mwamba nimefaidi kumbe nna maumivu makali. Ila yote heri hadi sasa hakuna mwanamke nisiempenda kama anaeninyanyasia mbususu yake.
 
[emoji23][emoji23]unaempenda hakupendi,anaekupenda humpendi ilimradi tu wote mteseke
Ni kuteseka ila nilijifunza kumpenda yule niliekuwa simpendi akanivusha kile kipindi salama. Mbaya zaidi ile siku anakuja huyo KE wangu nilimwamtaarifu yule nisiempenda asijethubutu kunitafuta ataniharibia penz langu ila anaekupenda anakupenda tu, kesho yake nilipomtafuta hata hakusita kwa chochote.
 
Inauma hasa ukifanyiwa na umpendae. Nilimsafirisha KE wangu kutoka mkoani(tulipishana siku kadhaa zilipita). Alipofika akanikazia hanipi na kukikucha anaondoka akasalimie kwao, alilala na skin jeans sikuamini nilijiskia vibaya mno bembeleza sana, fosi kiaina lakini hola nikamtoa out usiku huo huo tukaenda hoteli lakini haikusaidia chochote. Asubuhi imefika anaondoka akanipa bonge la kiss na kusema ingekuwa hana haraka ya kuwahi basi tungefanya, hapo ndio nilianza kuelewa kumuelewa mwanamke ni ngumu sana. Yani tumeshinda na kulala wote hakujali anakuja kuonesha kujali ikiwa too late. Alivyoondoka ndio ukawa mwisho wetu licha ya yeye kutaka penzi liendelee.
Alikuwa hakupendi aisee na Hana hisia na wew
 
Back
Top Bottom