Kunanini wanaume na wanawake wanene? (wanaume michepuko kibao)

Kunanini wanaume na wanawake wanene? (wanaume michepuko kibao)

Habari wapendwa.

Nimekuwa nikifuatilia kipindi cha CHEATERS kinacho rushwa na chanel ya CBS R, kipindi hiki kinafuatilia watu wote wasio waaminifu kwa wapenzi wangu.

Nilicho kiona, wanaume wengi wenye wake/wachumba wanene ndio wanaongoza kwa kuchepuka, kuliko wanaume wenye wake/wachumba wembamba.

Nnajiuliza, kunani na hawa wa shepu hizi?

Mkuu unene gani mana kuna type nyingi z unene istoshe mtu ukiwa mnene sana napo ni shida kumridhisha mwenzio yani mechi yenu kma john cena.nkimaliza mechi wote hoi kma mlikua mnacheza mieleka
 
Mkuu unene gani mana kuna type nyingi z unene istoshe mtu ukiwa mnene sana napo ni shida kumridhisha mwenzio yani mechi yenu kma john cena.nkimaliza mechi wote hoi kma mlikua mnacheza mieleka

Unene wa kawaida hadi wale wa extreme, sijajua ni kwa nn wanao wamiliki wanachepuka, kitu gani wanakikosa?
 
Habari wapendwa.

Nimekuwa nikifuatilia kipindi cha CHEATERS kinacho rushwa na chanel ya CBS R, kipindi hiki kinafuatilia watu wote wasio waaminifu kwa wenzai wao.

Nilicho kiona, wanaume ambao Wake/Wachumba wanene ndio wanaongoza kwa kuchepuka, kuliko wanaume wenye wake/wachumba wembamba.

Ninajiuliza, kunanini katika watu ambao wana shepu za hizi.
 
Ni tabia ya mtu tu,mbona mimi ni bonge la jitu na sichepuki.
Vitu vingine ni kujiendekeza.
 
Back
Top Bottom