Kuna watu wanaamini Brahim Diaz alijikosesha penati!!

Kuna watu wanaamini Brahim Diaz alijikosesha penati!!

Kuna mijitu humu ni mipumbavu pro max eti penalty ya mchongo, what if mendy angeenda kushoto au kulia ingekuaje? Unamuamini vipi mtu awafate awaambie rudini uwanjani tutapiga penalty ya kujikosesha ili mpira uendelee? Wakifunga inakuaje mtagoma tena? unadhani senegal angewaamini waarabu kuhusu kauli hiyo? Ficheni upumbavu wenu nyie.
 
Diaz alikuwa anapiga penalty ili dakika 30 za nyongeza zitumike kuamua bingwa!!

Ndiyo busara iliyoamriwa hapo baada ya simu nyingi.

Nini kimefanya Senegal wakubali hiyo penalty?
yamkini hujawahi kucheza mpira jamaa yangu! Mchezaji anapoingia uwanjani ni kucheza mpira kwa kufuata sheria 17 za mpira zinazosimamiwa na mwamuzi! Haiji akilini eti mchezaji mwenye uchu wa kufunga na kunyakua kombe kubwa zaidi eti ajikoseshe kisa kulinda hadhi ya mchezo,huo ni upuuzi mtupu!
 
Panenka ninini?
Ni mtindo wa upigaji penalty lakini unakuwa wausitisha ule mpira ukiwa hewani kumpoteza maboya kipa na akiruka upande mwingine mpira hutua katikati ya goli na kuwa goli halali kabisa.

Mpira wa panenka huwa hauna kasi sana huenda taratibu hewani lakini ukielekea kutua taratibu.

Lionel Messi ni mmoja wa watumiaji wazuri wa mtindo huo khasa pale golikipa anapokuwa ni mzuri golini.

Hii ni skill ambayo ni wachezaji wachache hujifunza na kuwa na utaalam nayo.
 
Na wewe unaamini ndo kajipinda hivyo kupiga penalty ya kuwapa ushindi!?, kilichowarudisha Senegal uwanjani ni nini!?,huna akili na hujui kwamba huna akili(low reasoning capacity)

Another stupid woman who knows nothing about football. Huwa mnadhani mpira wa miguu kama mdako au taarabu.

Screenshot_2026-01-19-22-45-27-486_com.instagram.android.jpg
Screenshot_2026-01-19-22-43-23-756_com.instagram.android.jpg
 
Al ahly walicheza fainal moja na Wydady bahati mbaya kwao uwanja wa fainal ulipangwa kabla utatumika wa Wydad na Timu zote zikafika fainal uwanja wa Morocco Al Ahly akaenda akafungwa pale baadae wakaja kulalamika mechi ziwe mbili kweli Motsepe kwa kutaka kura akarudisha mechi mbili fainal uliona wapi..
Waarabu ndio wanaamua mpira wa Afrika kwa sasa hivi.

TMOTSEPE NI FRAUD. LINACHUKUA SANA. RUSHWA AKILI HALINA. BWEGE SANA HILI JAMAA LIPO KIBIASHARA ZAIDI HAPO CAF. UKILIONA HALINA MAANA KABISA WASOUTH WENYEWE WANALIDHARAU HALINA MSAADA. WAARABU NDO WANAENDESHA CAF.
 
Mkuu upo sahihi, situation ya Senegal kugoma kuendelea na mchezo ingeleta fedheha kubwa kwa Morocco na CAF, sababu wamebebwa sana. Akashawishiwa Mane awaambie wenzake warudi ili ipigwe penalty feki ziongezwe dk 30 pambano lianze upya. Ndo maana alipiga vibaya makusudi kuua soo. Baada ya pale refa akaanza kuwa fare hadi mwisho. Illa mara nyingi watu wanaojionaga wanajua ndo hua hawajui kama mleta mada.
Penalty ilikua halali,na goli la Senegal lililokataliwa halikua halali sababu mlinzi alisukimwa
Ndiyo Morocco wanabebwa ila hayo matukio mawili hawakubebwa
 
Panenka ninini?
Ni aina ya upigaji wa penati ambayo mpiga penati anapiga mpira taratibu(mara nyingi inakuaga pale aliposimama kipa), na kutokana na makipa wengi mawazo yao yanakua ku-dive kushoto au kulia wanajikuta wanafungwa kirahisi. Aina hii ya penati ilipigwa kwa mara ya kwanza miaka mingi iliyopita na mchezaji anaitwa Penanka, tangu hapo ndipo style iyo ya upigaji penati ikawa maarufu na kuitwa penanka
 
kama unakataa kwamba penalty ile haikupangwa jiulize yafuatayo

1. Kwa nini wachezzaji wa Senegal hawakuja kumpongeza kipa kwa kudaka ukizingatia mpira ulikuwa dikika za mwisho? katika hali ya kawaida wangekuja kumbeba juu juu
2. Kwa nini Senegal hawakushangilia?
3. Kwa nini wachezaji wa Senegal hawakukimbia golini kuondoa mpira kama kipa atapangua?
4. Kwa nini mchezaji aliyekosa penalt dakika za lala salama hakuonyesha kusikitika?
5. Kwa nini wachezaj wa Morroco walionyesha kukubaliana na penalty ile?
Wachezaji wa senegal walishajijua wana hatia. Kitwndo walichokifanya ni utovu wa nidhamu, na nafikiri lazima wataoewa adhabu. Ushindi unaopatikana kihuni huni huwa haupokelewi kwa furaha ukilinganisha na ushindi unaopatikana kihalali
 
Nasoma comments
CCM walitakiwa wawapige time simu wairuhusu CHADEMA kushiriki uchaguzi hata kama walikuwa wamegomea kusaini kanuni uchwara za maadili za Kailima.
 
Back
Top Bottom