Kuna watu wanaamini Brahim Diaz alijikosesha penati!!

Kuna watu wanaamini Brahim Diaz alijikosesha penati!!

morocco walivyokamia ushindi wafanye upuuzi kama huo? ile alikosa na baada ya kukosa hakuwa sawa mpaka akatolewa!
Aliambiwa ajikoseshe ndo maana wachezaji wa Senegal hawakushangilia. Mpira kuisha vile ilikuwa fedheha kwa Morocco. Huwezi kuelewa kama haupo tayari, hiyo ilijadiliwa haraka Senegal akahakikishiwa fair play kunusuru situation.
 
Mkuu upo sahihi, situation ya Senegal kugoma kuendelea na mchezo ingeleta fedheha kubwa kwa Morocco na CAF, sababu wamebebwa sana. Akashawishiwa Mane awaambie wenzake warudi ili ipigwe penalty feki ziongezwe dk 30 pambano lianze upya. Ndo maana alipiga vibaya makusudi kuua soo. Baada ya pale refa akaanza kuwa fare hadi mwisho. Illa mara nyingi watu wanaojionaga wanajua ndo hua hawajui kama mleta mada.
Mane alimfata kipa na kumwambia watu wa kushoto tuta linaenda kushoto kwake..yaani Mwarabu amuachie Kombe mtu mweusi mfalme wao aligoma kutoa Kombe..
 
Unamfahamu Diaz kweli wewe?

Hakuna Professional anaweza kupiga hivyo goli la kuamua ubingwa dakika ya nyongeza!!

Kwanza angefunga hilo goli lilikuwa ni kunogesha record kwake kufunga magoli mengi msimu mmoja wa mashindano hayo.

Huo ni mchongo hata kwa common sense tu,simu zimepigwa kama nini!!
 
Unamfahamu Diaz kweli wewe?

Hakuna Professional anaweza kupiga hivyo goli la kuamua ubingwa dakika ya nyongeza!!

Kwanza angefunga hilo goli lilikuwa ni kunogesha record kwake kufunga magoli mengi msimu mmoja wa mashindano hayo.

Huo ni mchongo hata kwa common sense tu,simu zimepigwa kama nini!!
imagine DIAZ angefunga pale kwa style yake hiyo ya upigaji. hizo stori za kusema amejikosesha ni za kutetea kitu ambacho hakipo. Kwani diaz alikuwa anapiga penati ili iweje,si ili afunge? Maamuzi ya refa hayahusiani na matokeo ya yale aliyoyaamua!
 
imagine DIAZ angefunga pale kwa style yake hiyo ya upigaji. hizo stori za kusema amejikosesha ni za kutetea kitu ambacho hakipo. Kwani diaz alikuwa anapiga penati ili iweje,si ili afunge? Maamuzi ya refa hayahusiani na matokeo ya yale aliyoyaamua!
Diaz alikuwa anapiga penalty ili dakika 30 za nyongeza zitumike kuamua bingwa!!

Ndiyo busara iliyoamriwa hapo baada ya simu nyingi.

Nini kimefanya Senegal wakubali hiyo penalty?
 
Unamfahamu Diaz kweli wewe?

Hakuna Professional anaweza kupiga hivyo goli la kuamua ubingwa dakika ya nyongeza!!

Kwanza angefunga hilo goli lilikuwa ni kunogesha record kwake kufunga magoli mengi msimu mmoja wa mashindano hayo.

Huo ni mchongo hata kwa common sense tu,simu zimepigwa kama nini!!
Aguero akiwa man city alipiga tuta kipa huyo huyo mechi na Chelsea alipiga panenka kama hiyo sema kama umeangalia mpira sana utaona wanaokosa panenka na wanaopata ukikosa inaonekana ni Tuta la hovyo kuwahi kutokea ila ukipata ni tofauti..
 
Aguero akiwa man city alipiga tuta kipa huyo huyo mechi na Chelsea alipiga panenka kama hiyo sema kama umeangalia mpira sana utaona wanaokosa panenka na wanaopata ukikosa inaonekana ni Tuta la hovyo kuwahi kutokea ila ukipata ni tofauti..
Penalties za ligi hazina mashiko, tunazungumzia final ambayo Morocco ni mwenyeji halafu wamefika hapo baada ya miaka 22!!
 
Penalties za ligi hazina mashiko, tunazungumzia final ambayo Morocco ni mwenyeji halafu wamefika hapo baada ya miaka 22!!
Fatilia Panenka penalty toka alienza kupiga wakosaji na wafungaji naona mpira umeanza juzi kufatilia mnataka kila tuta liwe goli..
 
Brahim Diaz hapigagi penalty na mguu wa kulia kama hapo,iyo ni week foot kwake!
Halafu kama kweli alikua ana nia ya kufunga,ile penalty hawezi piga kwa dharau ivo,!
Yani penati ya ubingwa fainali kabisa upige Paneka kweli??!
Tanzania mpaka mataahira yote yaishe ndo CCM itatoka madarakani

Ni lini Diaz alipiga penalty na mguu wa kushoto?

Kila siku anapiga penalty na mguu wa kulia, muwe mnafatilia vitu kabla ya kuropoka mbele za watu

Pumbavu pro max na hapo mkeo anasema anaishi na baba wa familia
 
Aguero akiwa man city alipiga tuta kipa huyo huyo mechi na Chelsea alipiga panenka kama hiyo sema kama umeangalia mpira sana utaona wanaokosa panenka na wanaopata ukikosa inaonekana ni Tuta la hovyo kuwahi kutokea ila ukipata ni tofauti..
Uko sahihi, kwa mtu aliyecheza au angalau kufuatilia mpira kwa muda atakuwa anajua penalty aina ya panenka hupigwa katikati ya goli anapokuwa golikipa kabla haijapigwa.

Sasa ili uweze kufunga ni lazma ipigwe in a slow motion ili kuruhusu kipa aondoke hilo eneo otherwise ukipiga kwa kasi utamkuta kipa hajaondoka au ndio ameanza kuondoka kwa hiyo anakuwa na chance kubwa kuokoa.

Nakubaliana nawe kuwa panenka ikifungwa ni penalty nzuri sana kutazama ila kinyume chake ikiokolewa inageuka kituko kwa mpigaji.

Kama ingekuwa ni mpango wa fair play basi Diaz angepiga nje moja kwa moja kwa sababu kulenga goli wakati hatuoni mawasiliano yoyote kati ya Mendy na Diaz ilikuwa ni ubahatishaji wa hali ya juu. What if mmekubaliana kisha penalty ikaingia? Mtakataa tena au?

Mane kabla ya yote alionesha msimamo wa kutosusia na ndio maana hakutoka uwanjani kama wenzake.

Yule ni senior player anaye heshimika sana Senegal, ndio maana hata Diouf alimuita Mane kuongea naye na si kocha na alipoamua Mane team irudi hadi kocha hakubisha.

Waarabu kila siku hata mashindano ya clubs kila siku wanashinda kwa hila eti leo waone haya, hao jamaa wamezoea vya kunyonga hata team yao pamoja na ubora walionao imefika final kwa mbeleko.
 
Uko sahihi, kwa mtu aliyecheza au angalau kufuatilia mpira kwa muda atakuwa anajua penalty aina ya panenka hupigwa katikati ya goli anapokuwa golikipa kabla haijapigwa.

Sasa ili uweze kufunga ni lazma ipigwe in a slow motion ili kuruhusu kipa aondoke hilo eneo otherwise ukipiga kwa kasi utamkuta kipa hajaondoka au ndio ameanza kuondoka kwa hiyo anakuwa na chance kubwa kuokoa.

Nakubaliana nawe kuwa panenka ikifungwa ni penalty nzuri sana kutazama ila kinyume chake ikiokolewa inageuka kituko kwa mpigaji.

Kama ingekuwa ni mpango wa fair play basi Diaz angepiga nje moja kwa moja kwa sababu kulenga goli wakati hatuoni mawasiliano yoyote kati ya Mendy na Diaz ilikuwa ni ubahatishaji wa hali ya juu. What if mmekubaliana kisha penalty ikaingia? Mtakataa tena au?

Mane kabla ya yote alionesha msimamo wa kutosusia na ndio maana hakutoka uwanjani kama wenzake.

Yule ni senior player anaye heshimika sana Senegal, ndio maana hata Diouf alimuita Mane kuongea naye na si kocha na alipoamua Mane team irudi hadi kocha hakubisha.

Waarabu kila siku hata mashindano ya clubs kila siku wanashinda kwa hila eti leo waone haya, hao jamaa wamezoea vya kunyonga hata team yao pamoja na ubora walionao imefika final kwa mbeleko.
Al ahly walicheza fainal moja na Wydady bahati mbaya kwao uwanja wa fainal ulipangwa kabla utatumika wa Wydad na Timu zote zikafika fainal uwanja wa Morocco Al Ahly akaenda akafungwa pale baadae wakaja kulalamika mechi ziwe mbili kweli Motsepe kwa kutaka kura akarudisha mechi mbili fainal uliona wapi..
Waarabu ndio wanaamua mpira wa Afrika kwa sasa hivi.
 
Back
Top Bottom