Kuna watu na VIATU

Kuna watu na VIATU

DeepPond

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2017
Posts
43,312
Reaction score
109,600
Umejifunza Nini Kati ya hizo picha mbili
689360784.jpg
 
Picha inaweza kudanganya kulingana na makusudi ya aliyeitengeneza.

Kama wakati huyo black anapiga makofi kamera haikumchukua? Kwenye events hizo sio kila wakati utakuwa unapiga makofi na camera inaweza kukunasa muda huo.
 
nendeni mkaangalie video ndo mtagundua kilichoandikwa hapa ni utopolo
 
Hiyo picha unaweza kukuta alisha shangilia sasa wakati anamalizia ndio picha ikapigwa,ila wapambe wanataka tu kukuza mambo...
 
Kuna furaha na huzuni...

Kuna kukasirika na kukasirishwa...

Kuna roho mbaya na mazuri...




Cc: mahondaw
 
Back
Top Bottom