Kuna watu bado wanaamini kuna mabadiliko chini ya CCM?

Kuna watu bado wanaamini kuna mabadiliko chini ya CCM?

kuna watu wanaamini mabadiliko ya kuzungusha mkono ya CDM yaletwe na lowassa, sumaye, kingung`e, rostam azziz ...... ??? only nyumbu ndio wanaamini hao jamaa wangeleta mabadiliko...

sasa kazi tu!!
kwa taarifa yako mpaka dakika hii hao watu uliowataja hapo juu ndo wanaongoza nji hii of course ccm haikushinda na unajua 😡
 
kwa taarifa yako mpaka dakika hii hao watu uliowataja hapo juu ndo wanaongoza nji hii of course ccm haikushinda na unajua 😡


hahahaha! jipe moyo!!! wanaongoza wakiwa zizini wakifuga ngo`mbe ama ?
 
TUNAJUA BHANA NA NDIO WALIOFANYA CCM INAHAHA
 

Attachments

  • IMG-20151027-WA0047.jpg
    IMG-20151027-WA0047.jpg
    29.5 KB · Views: 24
NGONYANI TAMBUA TU KWAMBA WAKATI WA KULEA MAOVU UMEKWISHA. SASA NI UTEKELEZAJI WA SHERIA NA KUPIGA KAZI TU. WEWE PIGA SIASA KUWATETEA WAVAMIZI WA MAENEO YA WAZI NA MABONDE LAKINI MUDA HUO HAKUNA TENA. ANAYOFANYA RAIS WETU MPENDWA MH JPM LAZIMA TUYAUNGE MKONO NDIO MAANA HATA WENYE AKILI KAMA BABU YAKO MTEI WANAMKUBALI. HUYO ULIYEMTAKA TUMEMKATAA ASUBIRI 2025!
unajua kuna watu hawaelewi,..wewe ni mzima kweli???????
hivi ni kazi gani ambayo inafanywa had uandike upuuzi wako,...
fikili kwa mapana mfano,..mambo aliyofanya rais wako jpm kurudisha wezi wa escrow ni sahihi,..mawaziri mzigo kuwabeba ni sahihi,..sefue alibariki escrow akasema ni hela za kawaida had sahivi ndo katibu mkuu kiongoz,.
unawezaje kufanya kazi na cabbinet fisadi na mbovuu..,.,.unahisi ni sahihi kwa akili ndogo2.,,
jpm haezi kuleta mabadiliko nchi hiii,..
usafiwa dar ni wa kufanyika cku1???waskat kuna wakurugenz wa usafi wa kila jiji nchini,..
watu wapo officin wanakula kodi na cake ya tz,...
 
Ule ule ugonjwa wetu wa kumtazama mtu bila hata ya kufikiri kuwa wizara ni taasisi, na waziri anafanya kazi na wataalam hafanyi kazi peke yake. Hatupendi hata kukumbuka kuwa vigezo anavyopewa waziri na rais hutofautiana kutokana na muda na umuhimu kwa taifa. Watu wamekariri kuwa Muhongo anahusika na Escrow, lakini zaidi ya hiyo kashfa, ina maana hakuna mambo mengi ya kitaalam yenye kuweza kusimamiwa na Muhongo na taifa likafaidika na utaalam wake?. Mzee Mkapa alisema watanzania wengi ni wavivu wa kufikiri, naona kuwa kauli yake bado inabeba maana katika maisha yetu tulio wengi.
 
NGONYANI TAMBUA TU KWAMBA WAKATI WA KULEA MAOVU UMEKWISHA. SASA NI UTEKELEZAJI WA SHERIA NA KUPIGA KAZI TU. WEWE PIGA SIASA KUWATETEA WAVAMIZI WA MAENEO YA WAZI NA MABONDE LAKINI MUDA HUO HAKUNA TENA. ANAYOFANYA RAIS WETU MPENDWA MH JPM LAZIMA TUYAUNGE MKONO NDIO MAANA HATA WENYE AKILI KAMA BABU YAKO MTEI WANAMKUBALI. HUYO ULIYEMTAKA TUMEMKATAA ASUBIRI 2025!
Vipi kuhusu swala LA kubebana kwenye sahani unalizungumziaje?yaani nafasi za kazi ni za watu walewale miaka nenda ludi wakati kuna wasomi wengi wenye elimu zao na uwezo wa kufanya kazi,
CCM ni ile ile
 
Back
Top Bottom