tang'ana
JF-Expert Member
- Apr 3, 2015
- 12,073
- 16,638
Mambo naje wanaume wenzangu?
Mtu ushamwambia ishi bila kumung'unya maneno kuwa humtaki tena, ushamfanyia vituko vya kila aina ili akupotezee, lakini bado tu kakuganda na ndio kwanza yeye anazidisha mapenzi kwako kila uchwao.
Hivi nyie wanaume wenzangu situation kama hii huwa mnaimaliza vipi?
Mtu ushamwambia ishi bila kumung'unya maneno kuwa humtaki tena, ushamfanyia vituko vya kila aina ili akupotezee, lakini bado tu kakuganda na ndio kwanza yeye anazidisha mapenzi kwako kila uchwao.
Hivi nyie wanaume wenzangu situation kama hii huwa mnaimaliza vipi?