Kuna wanaochekeshwa na Pilipili comedy show?


gerit

gerit

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2016
Messages
252
Points
250
Age
18
gerit

gerit

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2016
252 250
Mi wanaonichekesha ni brother k na king majuto RIP
 
Nyabhakangala

Nyabhakangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
773
Points
1,000
Age
27
Nyabhakangala

Nyabhakangala

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
773 1,000
Angalau hawa washkaj wa Kenya kama YY, Samikioko,Pasta Kuria, Mc trick,Jasper Mulume,Prof hamo Nasra,Teacher wanjiku, Benard nawengine kibao.ila sio hao akina pilipili
 
N

NEVADA

Senior Member
Joined
Oct 15, 2017
Messages
101
Points
225
N

NEVADA

Senior Member
Joined Oct 15, 2017
101 225
Boya tu huyo , we jitu linalopiga magoti na kumlilia mwanamke unafikiri kuna mtu hapo ? Au bichwa lililojaa maji ?
 
MWEMBEKIUNO

MWEMBEKIUNO

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
373
Points
250
MWEMBEKIUNO

MWEMBEKIUNO

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
373 250
teacher mpamire, YY, anko zumo, braza K na photogenic mtoto hao ndio wachekeshaj wengine naona ni kuforce tu
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,599
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,599 2,000
katika wote hao, bora nikaone clips za photogenic mtoto angalau naweza cheka in silence mode
teacher mpamire, YY, anko zumo, braza K na photogenic mtoto hao ndio wachekeshaj wengine naona ni kuforce tu
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,397
Points
2,000
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,397 2,000
He lacks everthing in comedy....anabahati tu bongo hii industry bado changa ndo mana akapata jina. Stand up comedy bongo bado sana
 
Omulasil

Omulasil

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2015
Messages
1,472
Points
2,000
Omulasil

Omulasil

JF-Expert Member
Joined May 5, 2015
1,472 2,000
Hata kama hatuchekeshi lakini ukweli usemwe alikua ni Mwl Wa Secondary sio shule ya msingi.
Halafu kikubwa zaidi sisi walimu Wa shule ya msingi sio kama tulifeli hapana Noo ni marks tu hazikutosha ndo maana tukapewa majukumu mengine.
Ahsante.
Nimekumbuka ule usemi wa "Kombi zimegoma"
 
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
2,637
Points
2,000
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
2,637 2,000
Huyu jamaa sijawahi kumuelewa kabisa.. alikuja Chuga na kina Omond nilikuwa nataman amalize asepe
 

Forum statistics

Threads 1,295,680
Members 498,336
Posts 31,219,473
Top