Kuna wanaochekeshwa na Pilipili comedy show?


MTU ALIYE NYIKANI

MTU ALIYE NYIKANI

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
262
Points
250
MTU ALIYE NYIKANI

MTU ALIYE NYIKANI

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
262 250
Hivi wadau kuna watu huwa wanachekaga wakitazama hii show. Maana mimi siielewagi kabisa.
1557592572780-jpeg.1094436
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
31,188
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
31,188 2,000
Watakuwepo Maana Duniani Hatufanani
 
SaaMbovu

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
4,257
Points
2,000
SaaMbovu

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
4,257 2,000
Huyu alikuwa mwalimu wa shule ya msingi, kwa maana ya karibu alifeli form four, sasa vuta picha.

Alialikwa Kenya kwenye Church hill show, yaani nilizima kabisa tv maana aliharibu mno
Aliniboa sana siku hiyo. Jamaa aliisha ishiwa.
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
2,162
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
2,162 2,000
Hatuwezi kuwa sawa wote
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,743
Points
2,000
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,743 2,000
Huwa simuelewagi anachoongeaga.
 
Word

Word

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2016
Messages
1,231
Points
2,000
Word

Word

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2016
1,231 2,000
Huyu alikuwa mwalimu wa shule ya msingi, kwa maana ya karibu alifeli form four, sasa vuta picha.

Alialikwa Kenya kwenye Church hill show, yaani nilizima kabisa tv maana aliharibu mno
Hata kama hatuchekeshi lakini ukweli usemwe alikua ni Mwl Wa Secondary sio shule ya msingi.
Halafu kikubwa zaidi sisi walimu Wa shule ya msingi sio kama tulifeli hapana Noo ni marks tu hazikutosha ndo maana tukapewa majukumu mengine.
Ahsante.
 
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
2,696
Points
2,000
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
2,696 2,000
Hivi tanzania kuna wachekeshaji? Mimi huwa nakikubali kichwa kimoja cha USA George Carlin (RIP) huyu jamaa alikuwa anachekesha huku anaichana serikali ya USA siyo wakina Bambo hamna kitu wanajua zaidi ya kuvaa rafu rafu tu
 
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,842
Points
2,000
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,842 2,000
hata mimi sichekeshwi na huyu jamaa...kuna kale kajamaa kengine ka MBOTO sijui nako hamna kitu..
 
K

kilicho

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
1,078
Points
2,000
K

kilicho

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
1,078 2,000
Kuna jamaa anaitwa DEOGRATIUS yupo kwenye "Cheka tu show" jamaa anajua sana,comedy with contet
 
Mp19

Mp19

Senior Member
Joined
May 3, 2019
Messages
134
Points
500
Mp19

Mp19

Senior Member
Joined May 3, 2019
134 500
Mimi nikiwaambia kuwa Tanzania tuna waropokaji na si wachekeshaji mnapinga.
Jana nilitazama CHEKA TU eatv mpaka wife akawa anawashangaa wsnaocheka kwa komedi za kipumbavu.
Ila baadhi ya wanawake wanamwelewa sana huyu mtu
 

Forum statistics

Threads 1,294,031
Members 497,789
Posts 31,162,767
Top