Kuna wanachama siwaamini ndani ya Chadema


BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
60
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 60 45
Wana JF mimi kuna wanachama wapya wa Chadema sina imani nao kabisa. I dont have any personal issues with them but I am uncomfortable with them. I dont real know what they have in their hearts. Ni bwana Mabere Marando na Shibuda. They are very good in politics game lakini sina uhakika kama kweli ni wapinzani. Naomba kama kuna mtu anaweza nitoa wasi wasi nao anieleze. Asanteni na kama kuna niliemkwaza anisamehe,
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Kuna Thomasi Nyimbo...
Rose Kamili
Mashishanga
Tundu Lissu - Huyu kutwa kupayuka kwenye vyombo vya habari badala ya kutumia vikao vya chama.
List goes on....
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,444
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,444 280
Niliwahi kusema...

Ni muda pekee utaamua
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Hivi hamuwezi kujadili haya mambo kwenye vikao vyenu vya shina ama matawi badala ya kuleta ukumbini. Mbona wengine siyo wanachama wala wapenzi wa CLUB BILLICANAS?
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
JF ni tawi hivyo maswala ya chama na wanachama yanajadiliwa kiaina.
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
46
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 46 145
Soko moko
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Kuna Thomasi Nyimbo...
Rose Kamili
Mashishanga
Tundu Lissu - Huyu kutwa kupayuka kwenye vyombo vya habari badala ya kutumia vikao vya chama.
List goes on....
Do U have a Hidden Agenda?????
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Shetani One,
usiwe na wasiwasi, chama kina katiba yake. Katika katiba hiyo haki na wajibu wa kila mwanachama na kiongozi umefafanuliwa.
Hili la kuwa na wasiwasi etc usiliendekeze. Kwenye siasa tukiruhusu hisia kufanya maamuzi, hatuwezi kufika popote.
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Katiba, kanuni na taratibu za chama zitachuja nani abaki kwenye chama na nani atoke. Mafuta na maji huwa havichanganyiki, siku si nyingi tutajua pumba na mchele ni upi, naamini CHADEMA ina mfumo imara wa ndani wenye uwezo wa kushughulikia hayo yote. Ondoa shaka kaka!

YouTube - MH. JOHN SHIBUDA AONGEA (MichuziBlog)
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Mwanzishaji wa thread hii alikuwa na nia njema lakini wakina Sokomoko wanajaribu kudandia kwa lengo tofauti; ukweli Shibuda ni ccm damu damu, ameingia chadema baada ya ccm kumkatalia kugombea ubunge. Kama kungelikuwapo upenyo wa kukidhi haja yake hiyo bila ya kutoka ccm angelifanya hivyo. Katika hali hiyo siyo mtu wa kuamini moja kwa moja. Kuhusu Marando huyo kinachosababisha watu kumtilia shaka ni historia yake ya ushushushu. Na wengine wanakumbuka alivyowahi kuchaguliwa kuingia kwenye bunge la Afrika Mashariki kwa nguvu za ccm. Zaidi ya hapo mimi binafsi, huwa nashindwa kuelewa ni kwanini alifika mahali akaiachia nccr(M) kudidimia mikononi mwa Mbatia! Ukiyahunganisha yote hayo inakuwa wazi kwamba ni mtu wakufanya naye kazi huku ukiwa mwangalifu.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Mwanzishaji wa thread hii alikuwa na nia njema lakini wakina Sokomoko wanajaribu kudandia kwa lengo tofauti; ukweli Shibuda ni ccm damu damu, ameingia chadema baada ya ccm kumkatalia kugombea ubunge. Kama kungelikuwapo upenyo wa kukidhi haja yake hiyo bila ya kutoka ccm angelifanya hivyo. Katika hali hiyo siyo mtu wa kuamini moja kwa moja. Kuhusu Marando huyo kinachosababisha watu kumtilia shaka ni historia yake ya ushushushu. Na wengine wanakumbuka alivyowahi kuchaguliwa kuingia kwenye bunge la Afrika Mashariki kwa nguvu za ccm. Zaidi ya hapo mimi binafsi, huwa nashindwa kuelewa ni kwanini alifika mahali akaiachia nccr(M) kudidimia mikononi mwa Mbatia! Ukiyahunganisha yote hayo inakuwa wazi kwamba ni mtu wakufanya naye kazi huku ukiwa mwangalifu.
Kwa hilo la kuingia chadema baada ya kukosa ubunge, hana tofauti na Dr. Slaa.

Na hilo la ushushu wa Marando - unakumbuka Dr. Slaa alisema mashushu wanaripoti kwa chadema. Sasa utawaogopa vipi watu wanaoripoti kwako?
 
mchillo

mchillo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
483
Likes
59
Points
45
mchillo

mchillo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
483 59 45
Wana JF mimi kuna wanachama wapya wa Chadema sina imani nao kabisa. I dont have any personal issues with them but I am uncomfortable with them. I dont real know what they have in their hearts. Ni bwana Mabere Marando na Shibuda. They are very good in politics game lakini sina uhakika kama kweli ni wapinzani. Naomba kama kuna mtu anaweza nitoa wasi wasi nao anieleze. Asanteni na kama kuna niliemkwaza anisamehe,
Si vyema kuwahukumu watu kabla ya kutenda kosa tena ni kinyume cha haki zote zinazofahamika duniani. Binafsi sioni sababu za kuwatilia shaka kwani chama kinaongozwa na kanuni na katiba itakayopambanua pumba na mchele. Kufanyia kazi usalama wa taifa si sababu tosha kwa Marando kuwa "stigmatized" na kumtazama Shibuda kama CCM damu nikum-stigmatize pia. Watu hugeuka kufuatana na mazingira yanavyojifungua. Hakuna aliyezaliwa CCM kama ilivyo kwa Chadema na vyama vingine ambapo wengi waliopo katika kambi ya upinzani leo ndiyo walewale waliokuwa makada wa CCM. Kina Maalim Seif, Lipumba na hata Rais wa mioyo yetu (Dr. Slaa) waliwahi kuwa makada wazuri wa TANU na CCM na sintashangaa siku moja kumwona hata JK akijiunga na upinzani kadiri mazingira yatakavyojifunua. Vile vile wengine wanaotajwa kwa niaya kuwafitinisha wana CHADEMA kwani hata mimi mwenyewe nilikuwa mshabiki na kada mzuri tu wa CCM nikiwa Jeshini hadi baada ya siasa za vyama vingi kuingia na kustaafu. Chadema tunapaswa kuvitumia vipaji na ujuzi wa waliokuwa makada wa CCM wanaouelewa vyema uimara na udhaifu wa CCM. Moja ya mbinu wanazotaka kutumia CCM kuimaliza Chadema ni kupandikiza hali ya kutiliana shaka na kusababisha vurugu ili kukiua au kukipunguza kabisa nguvu chama hiki pekee cha upinzani wa kweli. Nawasihi wana Chadema wa kweli tuachane na propaganda za wahuni na walaghai hao ili waambulie patupu.
Mungu ibariki CHADEMA, Mungu ibariki nchi yetu; Mama yetu Tanzania.
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Mchillo, mnawasupport Marando na Shibuda; nakumdenounce Zitto.
 
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
654
Likes
5
Points
35
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
654 5 35
Wana JF mimi kuna wanachama wapya wa Chadema sina imani nao kabisa. I dont have any personal issues with them but I am uncomfortable with them. I dont real know what they have in their hearts. Ni bwana Mabere Marando na Shibuda. They are very good in politics game lakini sina uhakika kama kweli ni wapinzani. Naomba kama kuna mtu anaweza nitoa wasi wasi nao anieleze. Asanteni na kama kuna niliemkwaza anisamehe,

Time will tell , but atleast give them the benefit of doubt!
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
60
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 60 45
Bwana Mchillo asante kwa maelezo na kama ukumbukavyo mimi nilitaka kutolewa wasiwasi tu kuhusu hawa ndugu. Basi ni wenzteu tuendelee kuishi nao kwa imani kuwa sote ni wamoja
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
SOkomoko ni shoga wa kiume!
 

Forum statistics

Threads 1,238,253
Members 475,878
Posts 29,313,793