Sesten Zakazaka
JF-Expert Member
- Sep 10, 2017
- 10,740
- 19,641
Ni kama ma predator, yaani wanyama wawindao kama vile simba, ambao hawali mizoga au wanyama waliokufa wenyewe au kuuliwa katika mazingira wasio yajua, bali hufurahia sana wanyama wanaowawinda na kisha kuwauwa wenyewe kwa mikono,kucha na meno yao.
Basi kuna wanaume wako namna hiyo, kitendo cha kuletewa mwanamke akiwa tayari kwa kugegedwa bila kua wamehusika kwa namna yoyote katika mtongozo wa awali wao hua ina wa off na kuwakata stim kabisaaa! Anaweza akalala chumba kimoja na mwanamke aliyeletewa au kutongozewa na mtu mwingine usiku kucha na asimfanye lolote, labda, narudia tena labda awe na 'genye' kupitiliza
Hii lakini haijumlishi wale wanojipeleka wenyewe. Anaejitongozesha ataimbishwa kidogo then ataliwa, lakini kazi sio ifanywe na mwanaume au hata mwanamke mwingine halafu yeye umletee ready made nyama....haimpi fantasy yoyote....bilashaka humu MMU kuna wachache katika kundi hili la Predetors, kwa harakaharaka Gudume ni miongoni mwao
Basi kuna wanaume wako namna hiyo, kitendo cha kuletewa mwanamke akiwa tayari kwa kugegedwa bila kua wamehusika kwa namna yoyote katika mtongozo wa awali wao hua ina wa off na kuwakata stim kabisaaa! Anaweza akalala chumba kimoja na mwanamke aliyeletewa au kutongozewa na mtu mwingine usiku kucha na asimfanye lolote, labda, narudia tena labda awe na 'genye' kupitiliza
Hii lakini haijumlishi wale wanojipeleka wenyewe. Anaejitongozesha ataimbishwa kidogo then ataliwa, lakini kazi sio ifanywe na mwanaume au hata mwanamke mwingine halafu yeye umletee ready made nyama....haimpi fantasy yoyote....bilashaka humu MMU kuna wachache katika kundi hili la Predetors, kwa harakaharaka Gudume ni miongoni mwao