Kuna umri wa kuchoka kutongozwa?

Kuna umri wa kuchoka kutongozwa?

Hakuna umri wa kuchoka kutongozwa itategemea na anaekutongoza au mahusiano uliyopo kama ur happy or not
 
Sidhani kama nitakaa nichoke kutongoza labda niwe kwenye coma au nikiwa mfu. Hata kama nimekua Shaibu bakora haichapi tena, ntakua nafanya Throw back kuwanoa wajuu zangu.
 
Uo niutoto tyuu uco faaa na nyege zikukamata uta toa mbunye kiutani utani ivyo hivyo
 
habari za usiku wana Jf.
samahani tujuzane kama na nyie mmewahi kujihisi kuchoka kutongozwa / kutongoza na umri gani mlijihisi kuchoka hiyo hali kiasi kwamba ukitongozwa / tongoza unazarau au kupotezea yaani upate jibu la ndio au haapana kwako haidhuru wala haisumbui akili.
kama ukimkubalia / kubaliwa napo unakuwa kwenye relation upo kimzahamzaha na kutojali kwingi.
binafsi hiyo hali ninayo kitambo sana mtu atanipenda ila mimi simtilii akilini kiivo
tutapanga meeting yaani ntamjibu hadi dakika ntayofikia meeting ilipo lakini siku ikifika siendi au ntachelewa nikifika nipo juujuu mpaka nilichoitiwa siambiwi au akiniambia naitikia tu moyoni nasema ni utani tu.
nikitoka hapo nikikaa mbali nae siku 2 au 3 nishasahau alichonisisitiza tukionana inabidiaanze upya.
sasa huwanajiuliza huwa kuna mda unachoka kucare au kutongozwa /tongoza?
Umeolewa?
 
yaani JF kuna watu wana maswali yakuudhi na kipuuzi jamani? sasa hili nalo ni swali gani? BASI USIWE UNAULIZA MASWALI YA KITOTO
 
Ukifika umri wa kusaka pesa kwa pirika pirika kibao huo upuuzi wa kujali mapenz hua unaisha hasa kwa watu tuliojiajili kama sisi.Ila kwa wale wa maofisini hua hawaachi

Mi natongoza mala kibao sana ila haipiti siku 4 nishawasahau na kuwapotezea

Tatizo ni moja tu MAJUKUMU NA VIKWAZO VINGI vya life hupunguza mambo yasiyo ya msingi
 
Ukifika umri wa kusaka pesa kwa pirika pirika kibao huo upuuzi wa kujali mapenz hua unaisha hasa kwa watu tuliojiajili kama sisi.Ila kwa wale wa maofisini hua hawaachi

Mi natongoza mala kibao sana ila haipiti siku 4 nishawasahau na kuwapotezea

Tatizo ni moja tu MAJUKUMU NA VIKWAZO VINGI vya life hupunguza mambo yasiyo ya msingi
word!!!!!!!
 
kuna jamaa leo kanitongoza kishamba sana .eti anadai jana aliniona .nikamuuliza wapi akaniambia sehemu flani nikamuuliza mimi akasema ndio tena nilikuwa nimevaa nguo hizohizo .nimemind vibaya kweli nivae nguo moja jana na leo jamani? amenipigia simu hapa sijapokea nimemtumia sms ukome kumpigia mke wangu simu
ulimpa namba yako mkuu?
 
kuna jamaa leo kanitongoza kishamba sana .eti anadai jana aliniona .nikamuuliza wapi akaniambia sehemu flani nikamuuliza mimi akasema ndio tena nilikuwa nimevaa nguo hizohizo .nimemind vibaya kweli nivae nguo moja jana na leo jamani? amenipigia simu hapa sijapokea nimemtumia sms ukome kumpigia mke wangu simu
Ukajiona mjanja basi?heehhehe
 
Mkuu kutongoza hakuna umri mkuu wala hakuna kuchoka...mwenye tabia yake haachi mkuu..yupo mzee mmoja huku kwetu ana kama 55 hivi..lakini ni kama TRAFFIC.. Au TRA....hakuna mwanamke atakayepita atamwacha hivi hivi....lazima either amwite...au anamtanguliza wakutane mbele...na jamaa ana mke na watoto lakini...hachoki..kaenda huku karudi kule...ikiwa. j pili ndy utamuonea huruma....aiseee. N...SIJUWI ujana wake ilikuwaje....
 
habari za usiku wana Jf.
samahani tujuzane kama na nyie mmewahi kujihisi kuchoka kutongozwa / kutongoza na umri gani mlijihisi kuchoka hiyo hali kiasi kwamba ukitongozwa / tongoza unazarau au kupotezea yaani upate jibu la ndio au haapana kwako haidhuru wala haisumbui akili.
kama ukimkubalia / kubaliwa napo unakuwa kwenye relation upo kimzahamzaha na kutojali kwingi.
binafsi hiyo hali ninayo kitambo sana mtu atanipenda ila mimi simtilii akilini kiivo
tutapanga meeting yaani ntamjibu hadi dakika ntayofikia meeting ilipo lakini siku ikifika siendi au ntachelewa nikifika nipo juujuu mpaka nilichoitiwa siambiwi au akiniambia naitikia tu moyoni nasema ni utani tu.
nikitoka hapo nikikaa mbali nae siku 2 au 3 nishasahau alichonisisitiza tukionana inabidiaanze upya.
sasa huwanajiuliza huwa kuna mda unachoka kucare au kutongozwa /tongoza?
Hata unapogegedwa /gegeda huwa bado unaona utani utani???
 
kuna jamaa leo kanitongoza kishamba sana .eti anadai jana aliniona .nikamuuliza wapi akaniambia sehemu flani nikamuuliza mimi akasema ndio tena nilikuwa nimevaa nguo hizohizo .nimemind vibaya kweli nivae nguo moja jana na leo jamani? amenipigia simu hapa sijapokea nimemtumia sms ukome kumpigia mke wangu simu
Angekusifia akakupa nahela yamafuta kama Laki 3 vipi mpaka mda huu mngefikia wapi???
 
Mnaosema mnaona kero kutongozwa actually mna uwezekano mkubwa wa kusex na mtu yeyote kushinda ambaye anaona sawa tu kutongozwa.

Akatokea mwanaume ambaye hatokutongoza ila akakuingiza kwenye mitoko yake, na kupiga stori sana na siku akakukaribisha kwake ukale chakula alichopika, the whole time pretending to be a caring gentleman, ni utalala naye tu.

Cc: Miss Natafuta BADILI TABIA Me too
 
habari za usiku wana Jf.
samahani tujuzane kama na nyie mmewahi kujihisi kuchoka kutongozwa / kutongoza na umri gani mlijihisi kuchoka hiyo hali kiasi kwamba ukitongozwa / tongoza unazarau au kupotezea yaani upate jibu la ndio au haapana kwako haidhuru wala haisumbui akili.
kama ukimkubalia / kubaliwa napo unakuwa kwenye relation upo kimzahamzaha na kutojali kwingi.
binafsi hiyo hali ninayo kitambo sana mtu atanipenda ila mimi simtilii akilini kiivo
tutapanga meeting yaani ntamjibu hadi dakika ntayofikia meeting ilipo lakini siku ikifika siendi au ntachelewa nikifika nipo juujuu mpaka nilichoitiwa siambiwi au akiniambia naitikia tu moyoni nasema ni utani tu.
nikitoka hapo nikikaa mbali nae siku 2 au 3 nishasahau alichonisisitiza tukionana inabidiaanze upya.
sasa huwanajiuliza huwa kuna mda unachoka kucare au kutongozwa /tongoza?
Siku hizi kuna kutongoza jamani?
 
Back
Top Bottom