Kuna Ukweli gani juu ya mafuta na maji ya upako?

Kuna Ukweli gani juu ya mafuta na maji ya upako?

DR SANTOS

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2019
Posts
14,416
Reaction score
32,528
Habari Wana jamvi,

Moja kwa moja kwenye mada.

Kiukweli kila mtu ana Imani yake na linapokuja suala la matatizo kila mtu huamini kile anachoona kinaweza kumsaidia wapo wanaokimbilia kwa waganga pia wapo wanaomkimbilia mungu.

Nimekua nikifuatilia vipindi vya television hasa hizi channels za manabii wakubwa hapa Tanzania, watu wanatoa shuhuda mbali mbali.
Mfano mtu anaona viumbe vya ajabu baada ya kutumia mafuta ya upako vinakufa oapo hapo.

Kutapika hirizi (Hii probably ipo)

Kutapika au kujisaidia misumari. (Mtu unaishije na misumari tumboni)

Kuona nyoka lakini baada ya kumwagiwa mafuta ya upako au maji wanakufa (How comes nyoka akafa kwa maji tena sio kajinyoka tu joka la maana)

Mwingine anasema nilikua na HIV lakini baada ya kutumia mafuta na maji ya upako nimepima sinao tena.

Hivi ni kweli haya Mambo au promo? Ikumbukwe ni kosa kuaminisha watu unaweza ponesha maradhi sugu kwa njia ya maombi au namna nyingine isio ya kitabibu

Je, ni kweli haya Mambo? Au ndo siku za mwisho itatendeka miujiza hatutosadiki?

Screenshot_20211109-071845.jpg
 
Kuna yule alieniponya akanambia inuka uende zako umesamehewa dhambi zako na usitende dhambi Tena.

Akawaambia Kama ni mwenye dhambi Mimi sijui, Kama ni seremala Mimi sijui, moja nilijualo ni kwamba nilikuwa kipofu na Sasa ninaona baada ya Bwana yule kuniponya
 
Nafikiri kikubwa ni wewe unachoamini, wenzetu wanaenda kwa mtu, wanaeleza matatizo yao, wanasikia nafuu (therapist) sisi tunaenda kwa mungu, tukiaminishwa tutapona, ukiamini utasikia unafuu. Ila vitu kama kiwete kapona, HIV, siamini. Ila ni therapy nzuri kwa wagonjwa, kuwapa hope.
 
Nafikiri kikubwa ni wewe unachoamini, wenzetu wanaenda kwa mtu, wanaeleza matatizo yao, wanasikia nafuu( therapist) sisi tunaenda kwa mungu, tukiaminishwa tutapona, ukiamini utasikia unafuu. ILA vitu kama kiwete kapona, HIV, siamini. Ila ni therapy nzuri kwa wagonjwa, kuwapa hope.
Sio hivyo tu watu wana witness kupona kansa
 
Kuna yule alieniponya akanambia inuka uende zako umesamehewa dhambi zako na usitende dhambi Tena

Akawaambia Kama ni mwenye dhambi Mimi sijui, Kama ni seremala Mimi sijui, moja nilijualo ni kwamba nilikuwa kipofu na Sasa ninaona baada ya Bwana yule kuniponya
Amen mtumish
 
Kuna wengine, utasikia alikuja na uvimbe yupo hoi, amelala kwenye hema la uponyaji aliposikia maombezi uvimbe umepotea.

Wengine walikwenda na magongo na fimbo. Ghafla wameanza kutembea [emoji16][emoji16].mwamposa mungu anakuona.
 
Haya masuala mengine ni imani tu, hivyo kuamini au kutoamini hutegemea na mtu husika, ila kwa uthibitisho unaweza kwenda kupata maombi au mpeleke ndugu yako wa karibu mwenye changamoto akipata nafuu utakuwa umethibitisha. Ila hizi za runinga ni ngumu kuamini sababu wanaoigiza ni wengi.
 
Kuna yule alieniponya akanambia inuka uende zako umesamehewa dhambi zako na usitende dhambi Tena.

Akawaambia kama ni mwenye dhambi Mimi sijui, Kama ni seremala Mimi sijui, moja nilijualo ni kwamba nilikuwa kipofu na Sasa ninaona baada ya Bwana yule kuniponya
Ubarikiwe, yatupasa tusiangalie aliyekuponya ni nani na matendo yake ni yapi

Kikubwa ni Imani iliyo kuponya
 
Back
Top Bottom