Kuna tatizo, mungu anaanza kukosea sasa

Kuna tatizo, mungu anaanza kukosea sasa

1. mungu kakosea maana si Mungu. huyo mungu ni miongoni mwa miungu miingi ya kipagani. lakini Mungu wa kweli hakosei. katubu
2. ukisoma biblia iko wazi ambacho ni kitabu cha Mungu; 1 Timotheo 4:1 Basi Roho anena waziwazi ya kwamba nyakati za mwisho wengine watajitenga na imani, wakisikiliza roho zidanganyazo, na mafundisho ya mashetani; sasa unapoona haya mafundisho ya uwongo changamka toka huko. hawa si manabii wa kweli.


3. 2 Timotheo 3:1 Lakini ufahamu neno hili, ya kuwa siku za mwisho kutakuwako nyakati za hatari. Upo rafiki mtoa maada. chimbua maandiko hawatakudanganya tena.
4. ukiyaoana haya ni miongoni mwa dalili za kurudi kwa yesu. zipo dalili nyiingi sana mojawapo ni hiyo.
nafikiri umeelewa
Ulichokiongea na alichokiongea mleta uzi kwa hadhira yake ni jambo moja lisilo na tofauti hata moja kimaana, tofauti ni mtindo au aina ya lugha iliyotumika.
 
Mungu ni chanzo cha maarifa. Hao manabii na mitume tulionao na timizo la maandiko kuwa tumefika mwisho.
 
kuna kitu kikubwa naona mungu anafanya makosa kwa sasa, nikisoma maandiko
mbalimbali nagundua kuwa Mungu alikuwa anawaleta mitume na manabii kwa
awamu. Si hivyo tu, alikuwa anawaleta kwa uchache tena kwa maeneo maalumu
hususani yale korofi. Pia alikuwa anawaleta kwa dalili na hoja zilizo wazi, pia ikitokea
zama moja kuwa na manabii au mitume wawili au zaidi kwa wakati mmoja basi walikuwa
wanaheshimiana sana.

KOSA, ni hawa manabii aliowaleta leo sijui kwanini amewabadilisha hivi
1. Wanahubiri zaidi kutafuta na kumiliki mali kuliko ufalme wa Mbinguni

2.Anawaleta wengi kwa pamoja halafu wengi wanashukia mijini, mfano
Dar es salaam pekee si ajabu kukuta manabii au mitume mpaka 10

3.Mitume na manabii anaowaleta kipindi hiki hawapendani yaani ukiwasikiliza
kimtindo utajua wanapondana tu.

4. Huduma za maombi kwa hawa manabii wa sasa ni za kulipia.

5. Wengi ni matajiri wakubwa sana sio kama enzi zile za kina Ayubu, Yusufu
Abraham/Ibrahim n.k

Yako mengi wakuu......................................

Haha ha haaa....Yesu alihubiri ufalme wa Mungu, wenzetu wanahubbiri utajirisho na uchawi...hatari sana...anyway, Mungu hajakosea na wala hakosei sema principle zake ni ngumu sana kuzifikia mana hata kutusaidia anatusaidia tu kwa sababu anatupenda na sio kwa sababu tunamtii..ukiona wapo kinyume cha biblia ujue wapo upande wa adui...
 
Sio kuvaa tu cheni, anaweza akajipodoa hata kwa inaa na urembo mwingine, mikufu nk. Hujawahi kusikia hayo kwa mitume ya kale?

Cha msingi hawa wako na mashaka, hata wanachokihubiri si ujumbe wa kimbingu bali kidunia zaidi.

Hiyo laana unayompa mleta uzi unatoka wapi? We humwelewi alichomaanisha kwani?
Amesema
"kuna kitu kikubwa naona Mungu anafanya makosa kwa sasa"

Rejea post yke nipe maana ya maneno haya yanamaanisha nini kwa wewe uliyemuelewa?
Sio kuvaa tu cheni, anaweza akajipodoa hata kwa inaa na urembo mwingine, mikufu nk. Hujawahi kusikia hayo kwa mitume ya kale?

Cha msingi hawa wako na mashaka, hata wanachokihubiri si ujumbe wa kimbingu bali kidunia zaidi.

Hiyo laana unayompa mleta uzi unatoka wapi? We humwelewi alichomaanisha kwani?
 
Aliekwambia wote wameletwa na Mungu nani?
Tupo siku za mwisho hizi... Kama kweli wewe ni msomaji mzuri wa Biblia utaelewa kinachoendelea.
Wapenda miujiza ndo wanatekwa sana na hao manabii!
 
Amesema
"kuna kitu kikubwa naona Mungu anafanya makosa kwa sasa"

Rejea post yke nipe maana ya maneno haya yanamaanisha nini kwa wewe uliyemuelewa?
Kama hao manabii kawaleta Mungu na kawatuma waje wahubiri ya kidunia kinyume na mahubiri ya wale wa kale haswa Jesus, na anaona sawa wanavyopondana nk, Mungu atakuwa ni mwenye makosa.

Je kwa hoja hizo juu, hawa wanaweza kuwa wameletwa na Mungu? Kama sio, mleta mada alitaka ujue dunia ina mitume na manabii ws uongo. Hilo tu.
 
kuna kitu kikubwa naona mungu anafanya makosa kwa sasa, nikisoma maandiko
mbalimbali nagundua kuwa Mungu alikuwa anawaleta mitume na manabii kwa
awamu. Si hivyo tu, alikuwa anawaleta kwa uchache tena kwa maeneo maalumu
hususani yale korofi. Pia alikuwa anawaleta kwa dalili na hoja zilizo wazi, pia ikitokea
zama moja kuwa na manabii au mitume wawili au zaidi kwa wakati mmoja basi walikuwa
wanaheshimiana sana.

KOSA, ni hawa manabii aliowaleta leo sijui kwanini amewabadilisha hivi
1. Wanahubiri zaidi kutafuta na kumiliki mali kuliko ufalme wa Mbinguni

2.Anawaleta wengi kwa pamoja halafu wengi wanashukia mijini, mfano
Dar es salaam pekee si ajabu kukuta manabii au mitume mpaka 10

3.Mitume na manabii anaowaleta kipindi hiki hawapendani yaani ukiwasikiliza
kimtindo utajua wanapondana tu.

4. Huduma za maombi kwa hawa manabii wa sasa ni za kulipia.

5. Wengi ni matajiri wakubwa sana sio kama enzi zile za kina Ayubu, Yusufu
Abraham/Ibrahim n.k

Yako mengi wakuu......................................

pumbavu
 
The Almighty Supreme Creator of the Universe hawezi kukosea hata mara mmoja! Njia zake ni kweli na AMUN RA! Sasa hao watu si kheri waende makanisani kuliko bar! Hata kama wanatoa sadaka, hayo ndiyo malipo ya huduma waliopewa! Na wamehubiriwa AMANI NA UPENDO. Mjini ndiko kwenye maendeleo ndiyo maana lazima watu watulizwe vichwa vyao kwa maneno yenye amani! HUWA HAKOSEI NI MTAZAMO FINYU NDIYO UNAO KOSEA!
 
Kama hao manabii kawaleta Mungu na kawatuma waje wahubiri ya kidunia kinyume na mahubiri ya wale wa kale haswa Jesus, na anaona sawa wanavyopondana nk, Mungu atakuwa ni mwenye makosa.

Je kwa hoja hizo juu, hawa wanaweza kuwa wameletwa na Mungu? Kama sio, mleta mada alitaka ujue dunia ina mitume na manabii ws uongo. Hilo tu.
Soma comments nyingine uone walivyo muelewa mkuu usilete sanaa ktk hili Literal Meaning ya maneno yake yapo Wazi pitia Comments za wengine mbona wamemtukana kabisa au ww ndio ukiyemuelewa sisi wengine wote hatujamuelewa ?
 
Kiukweli mtoa mada kakosea sana kumkosoa mungu ila wewe nawe unazidi kuwachanganya wenzako maana mitume na manabii wote wa sasa wanaamini katika yesu kuwa ni mungu sasa wewe unawaambia warudi Kwa yesu naomba kujua yesu wako wangapi?

Nitafafanua kidogo
1. mungu aliyeandikwa ni mmoja wa miungu . Angeandika Mungu ningeelewa. angalia herufi ya kwanza M= Mungu wa kweli lakini m ndogo ni miungu. ndivyo biblia husema.

2. Biblia inasema kuwa nyakati za kurudi kwa yesu basi watatikea manabii wengi wa uwongo wakitumia jina la yesu kufanya miujiza. lakini tunaaswa kuwa makini na kuomba sana. Hivyo hao manabii wanaimaba yesu lakini sio wakweli

mafungu ya biblia - agano la kale na manabii wa uwongo


1 Wafalme 22:22 Bwana akamwambia, Jinsi gani? Akasema, Nitaondoka, na kuwa pepo wa uongo kinywani mwa manabii wake wote. Akasema, Utamdanganya, na kudiriki pia; ondoka ukafanye hivyo

Yeremia 23:25 Nimesikia waliyoyasema manabii wanaotabiri uongo kwa jina langu, wakisema, Nimeota ndoto; nimeota ndoto.


Yeremia 14:14 Ndipo Bwana akaniambia, Hao manabii wanatabiri uongo kwa jina langu mimi; mimi sikuwatuma, wala sikuwaamuru, wala sikusema nao; wanawapeni unabii wa maono ya uongo, na uaguzi, na neno la ubatili, na hadaa ya mioyo yao.

Yeremia 23:26 Je! Mambo hayo yatakuwa katika mioyo ya manabii wanaotabiri uongo hata lini, manabii hao wenye udanganyifu katika mioyo yao wenyewe?


Yeremia 27:15 Kwa maana mimi sikuwatuma, asema Bwana, bali wanatabiri uongo kwa jina langu; nipate kuwatoeni nje, mkaangamie, ninyi, na manabii hao wanaowatabiria.


Ezekieli 22:28 Na manabii wake wamewapakia chokaa isiyokorogwa vema, wakiona ubatili, na kuwatabiria maneno ya uongo, wakisema, Bwana MUNGU asema hivi; iwapo Bwana hakusema neno.

agano jipya - biblia yasema


Mathayo 7:15 Jihadharini na manabii wa uongo, watu wanaowajia wamevaa mavazi ya kondoo, walakini kwa ndani ni mbwa-mwitu wakali.

Mathayo 24:11 Na manabii wengi wa uongo watatokea, na kudanganya wengi.

Mathayo 24:24 Kwa maana watatokea makristo wa uongo, na manabii wa uongo, nao watatoa ishara kubwa na maajabu; wapate kuwapoteza, kama yamkini, hata walio wateule.

Marko 13:22 kwa maana wataondoka Makristo wa uongo, na manabii wa uongo, watatoa ishara na maajabu, wapate kuwadanganya, kama yamkini, hata hao wateule.

Luka 6:26 Ole wenu ninyi watu wote watakapowasifu, kwa kuwa baba zao waliwatenda manabii wa uongo mambo kama hayo.

2 Petro 2:1 Lakini kuliondokea manabii wa uongo katika wale watu, kama vile kwenu kutakavyokuwako waalimu wa uongo, watakaoingiza kwa werevu uzushi wa kupoteza, wakimkana hata Bwana aliyewanunua, wakijiletea uharibifu usiokawia.

1 Yohana 4:1 Wapenzi, msiiamini kila roho, bali zijaribuni hizo roho, kwamba zimetokana na Mungu; kwa sababu manabii wa uongo wengi wametokea duniani.
NAWASILISHA Nafikiri sasa umeelewa mkuu habari na utendaji kazi - hivyo kuepuka na kuomba sana tuwakimbie!!
 
Ulichokiongea na alichokiongea mleta uzi kwa hadhira yake ni jambo moja lisilo na tofauti hata moja kimaana, tofauti ni mtindo au aina ya lugha iliyotumika.
tofauti ipo yeye bado ana imani na police . mimi imani na Police hakuna!! maana mpaka wao wenyewe wameuawa !! na bado mauaji yanaendelea. hakuna kanda maalum hapo!! mbwembwe. Nina maana JWTZ waanze hali ikiwa shwari sasa police waingie kudumisha amani!!
 
kuna kitu kikubwa naona mungu anafanya makosa kwa sasa, nikisoma maandiko
mbalimbali nagundua kuwa Mungu alikuwa anawaleta mitume na manabii kwa
awamu. Si hivyo tu, alikuwa anawaleta kwa uchache tena kwa maeneo maalumu
hususani yale korofi. Pia alikuwa anawaleta kwa dalili na hoja zilizo wazi, pia ikitokea
zama moja kuwa na manabii au mitume wawili au zaidi kwa wakati mmoja basi walikuwa
wanaheshimiana sana.

KOSA, ni hawa manabii aliowaleta leo sijui kwanini amewabadilisha hivi
1. Wanahubiri zaidi kutafuta na kumiliki mali kuliko ufalme wa Mbinguni

2.Anawaleta wengi kwa pamoja halafu wengi wanashukia mijini, mfano
Dar es salaam pekee si ajabu kukuta manabii au mitume mpaka 10

3.Mitume na manabii anaowaleta kipindi hiki hawapendani yaani ukiwasikiliza
kimtindo utajua wanapondana tu.

4. Huduma za maombi kwa hawa manabii wa sasa ni za kulipia.

5. Wengi ni matajiri wakubwa sana sio kama enzi zile za kina Ayubu, Yusufu
Abraham/Ibrahim n.k

Yako mengi wakuu......................................
Acheni
Magugu na ngano zikue pamoja
 
Mtoa Mada ana akili sana unatakiwa utulie uweze kumuelewa Angalia hizi sentesi.
kuna kitu kikubwa naona mungu anafanya makosa kwa sasa

nikisoma maandikombalimbali nagundua kuwa Mungu alikuwa anawaleta mitume na manabii kwa
awamu

Mtoa mada anazungumzia pande mbili tofauti mungu ambaye anakosea na Mungu ambaye aliwaleta
manabii enzi hizo.

 
Huyo mungu uliyemwandika kwa herufi ndogo ni ka mzimu ka kabila lako

Aliye umba Mbingu na Nchi cheo chake ni Mungu.

Mungu ndiye chanzo cha kila kitu unachokiona. Na ndiye aliye kuumba wewe pia

Mungu anayejitambulisha kwa majina ya, Yehova, Niko Ambaye Niko, Mungu wa Ibrahimu, Isaka na Yakobo yeye hakosei kwani maamuzi yake hayapingwi na kiumbe chochote

Yaani hakuna chombo kinachoweza kumhukumu, wala kumwadhibu

Mkosaji anaadhibiwa

Huyo mungu wako uliyemwandika kwa herufi ndogo hana nguvu yoyote na ndiye anayekosea, na anasubiri adhabu ya kuchomwa moto na Mungu, Yehova

Kazi ya Mungu haina Makosa.
Mzimu ni nani?
 
NI WARAKA GANI TOKA KWA MUNGU ALIYE KUTUMIA WAKUKUFAHAMISHA KUWA AMEWATUMA ULIMWENGUNI HAWA MANABII WANAO JITANGAZIA UNABII WENYEWE BILA KUPEWA NA MUNGU TUNAYE MUAMINI WALIMWENGU WOTE
 
Back
Top Bottom