Kuna tatizo kwenye mafunzo ya askari hawa

Kuna tatizo kwenye mafunzo ya askari hawa

mtoa uzi ndio nanga..hivi haoni utofauti wa urefu kwa hao askari kwamba umechangia utofauti wa kuinuka kwa hiyo miguu.
 
wengine wamekata shingo wengine wameangalia mbele

Poleeeee jamaa!Paredi ndio ilivyo!Hususani kwenye heshima za Mwisho!
Waliokata shingo wametoa heshima kwa mgeni Rasmi!
Walioangalia mbele ni mstari wa mbele tuu ambao ndio wanaongoza!wangeangalia wote pembeni hawataweza nyoooka huku wakicheza Guuuuz Machi!!
Kifupi tu ni hvyo
 
Hapo ndivyo wanavyopishana sio kwamba wamekosea. Iko hivi; kila row mtu aliyesimama kwenye hiyo column ya kulia anaangalia mbele, wengine wote kwenye hiyo row wanaangalia kulia alikokaa huyo Bwana Mkubwa wanayempa heshima au wanayem-salute
 
Wengine nyuso zao wanatazama mbele wengine upande
Mtu aliye kulia yeye huwa hatazami upande wa mh alipo.....lakini walio kushoto wote ndio wanatoa heshima kwa kugeuza vichwa kulia....
Hao kwako sawa
 
Hamna mpishano hapo. Walio kulia alipo mgeni rasmi na wananchi ni lazma aangalie mbele ili hao waliokata shingo wasitoke nje ya mistari yao. Hivyo hao wanaotazama mbele wanatumika kama kamba ya kunyooshea gwaride wakati Wa kutoa heshima.
 
Gwaride la wachina hadi raha, wamefanana mpaka sura
 
ninachokifaham ni kuwa hakuna unanga hapo ila nilichoona ni matabaka katika guzmachi kuna wanaa(wakujira) hawa wanafata misingi ya kunywa maji mengi na sifa uvumilivu, hawa mara nyingi wanakuwa ni wenye interest na hizi kazi hivyo hupenda kuonekana wanajua so miguu hunyanyua nyuzi 90 na kundi la pili kwenye guzmachi ambao pia siyo nanga( nanga kabla ya gwaride la mwisho hutolewa na kwenda vitengo vingine kama ngoma coy) hawa wanakuwa hawapendi kujila hawaamini katika hizi kazi hawa mara nyingi hata mtaani hawajulikani kama askari ila wanaa wanapenda kila anapokuwa watu wajue yeye ni askari wa jeshi fulani hivyo watu msitegemee kuona urefu wa miguu kuwa sawa kila siku katika gwaride
 
Back
Top Bottom