Kaudunde Kautwange
JF-Expert Member
- Nov 15, 2011
- 1,696
- 1,777
Angalia miguu yao.. mingine iko juu, mingine iko chini kiasiMbona sijaona walipopishana?
Labda macho yangu
Angalia miguu yao...Sijakuelewa....wamepishana vipi?
Angalia miguu yao.. mingine iko juu, mingine iko chini kiasiMbona sijaona walipopishana?
Labda macho yangu
Angalia miguu yao...Sijakuelewa....wamepishana vipi?
Sio uvivu wala mazoea sema wewe ndiye hujui kituKwata huwa nafurahia JKT na MAGEREZA nasi...hawa wengine huwa siwaekewi sijui uvivu au mazoea tu hasa JWTZ wanarusha kidogo sana...
duuuuhPia huyo mstari was kwanza kaweka smart phone mfukoni make..chunguza kwa umakini utaona kina Tecno ndani...sijui kama ni protocol zinataka hivyo.
Kila mara napenda kusema usiyajua na kama hayakuhusu yaache yalivyo.Wengine nyuso zao wanatazama mbele wengine upande
Watu ni wajuaji sana hajui kuwa hapo watu walikuwa wanasalutiKila mara napenda kusema usiyajua na kama hayakuhusu yaache yalivyo.
Kwaakili yako hapo ww unajiona unakosoa lakn kumbe hujui kitu ni bogus kabisa
Kofia kadondosha iko chini ile Row ya mwsiho usawa wakeKuna binti namwona kwa mbali hana kofia, sijui zilikwisha store
Haya tueleze wewe unaejua kitu....Sio uvivu wala mazoea sema wewe ndiye hujui kitu
Kwata huwa nafurahia JKT na MAGEREZA nasi...hawa wengine huwa siwaekewi sijui uvivu au mazoea tu hasa JWTZ wanarusha kidogo sana...
Una maanisha NGERENGERE?Waje uku ngele ngele waone kwata ilivo
Siwezi kujira kukuelewesha wewe ndorobo
ulishindwa nini kusema huwezi tu... jina lenyewe linasadifu kichwa kimejaa mavi.....Siwezi kujira kukuelewesha wewe ndorobo
MagazinePia huyo mstari was kwanza kaweka smart phone mfukoni make..chunguza kwa umakini utaona kina Tecno ndani...sijui kama ni protocol zinataka hivyo.
Na singe bana mdeki hauchomi[emoji16][emoji16][emoji16]Nyama ya ngedere kweli. Usikute lingine linarusha mguu wa kulia na mkono wa kulia pamoja. Unalichoma na mdeki jichoni likamsimulie mkewe.
Angalia miguu yao ya kuliaMbona sijaona walipopishana?
Labda macho yangu
Msamehe mkuuKila mara napenda kusema usiyajua na kama hayakuhusu yaache yalivyo.
Kwaakili yako hapo ww unajiona unakosoa lakn kumbe hujui kitu ni bogus kabisa