Kuna Siku CCM wataikana ile Rasimu ya Katiba...

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
38,471
2,000
Kwa mwenendo huu wa ukigeugue, Wallah nakwapia kuna siku moja CCM wote wataikana ile rasimu ya Katiba iliyobadilishwa kwa mbwembwe pale Bungeni. Inasikitisha saana sana kuona Watu wale wale wakiwa na sura mbili tofauti kwa wakati mmoja. Inauma sana. CCM ndio adui yetu Mkuu. Ukibisha wewe mbishi.
 

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,387
2,000
Kwa mwenendo huu wa ukigeugue, Wallah nakwapia kuna siku moja CCM wote wataikana ile rasimu ya Katiba iliyobadilishwa kwa mbwembwe pale Bungeni. Inasikitisha saana sana kuona Watu wale wale wakiwa na sura mbili tofauti kwa wakati mmoja. Inauma sana. CCM ndio adui yetu Mkuu. Ukibisha wewe mbishi.
Hiyo imeshapondwa ai ajabu wakasingizia upinzani
 

ancillary

JF-Expert Member
May 30, 2017
564
1,000
Kwa mwenendo huu wa ukigeugue, Wallah nakwapia kuna siku moja CCM wote wataikana ile rasimu ya Katiba iliyobadilishwa kwa mbwembwe pale Bungeni. Inasikitisha saana sana kuona Watu wale wale wakiwa na sura mbili tofauti kwa wakati mmoja. Inauma sana. CCM ndio adui yetu Mkuu. Ukibisha wewe mbishi.
bila ile rasimu hizo sheria wanazopeleka Bungeni ni kupoteza muda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom