Kuna nini NBC, hongera NMB na CRDB | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini NBC, hongera NMB na CRDB

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Foundation, Jun 30, 2011.

  1. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,458
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Siku chache zilizopita Serikali ilitoa agizo wafanyakazi wa serikali wawe wamelipwa mishahara mapema na ikatoa maagizo kwa watendaji wakuu wa Wizara na Halmashauri. Agizo hilo limetekelezwa na hiyo tumeshuhudia wafanyakazi wa Serikali wenye akaunti wamepata mshahara kabla ya tarehe 25 ya mwezi huu na wale wenye akaunti CRDB nao wamepata.

    Lakini cha kushangaza Wale wenye akaunti NBC mpaka leo hawajapata mshahara. Kunani NBC? Pesa hizo mnazifanyia nini?

    Nawasilisha
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,263
    Likes Received: 22,007
    Trophy Points: 280
    Mafuru ana project yake inaitwa project 66 ana zungusha hela zenu ili atimize malengo yake.
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,838
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    NBC hawajaikopesha serikali kama zilivyofanya NMB na CRDB
     
  4. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 741
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Muwe mnaangalia na cha kuandika,kama huna facts kaa kimya!
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,103
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sasa kama serikari imechelewa kupeleka NBC wafanye nini?
     
  6. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,458
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Serikali imechelewa NBC tu? Na wala sio CRDB na NMB
     
  7. k

    kituro Senior Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mie nawafahamu zaidi ya watu 15 ambao mshahara wao unapitia NBC mpaka kufikia tarehe 25 walikuwa wameshapata
     
Loading...