Wengi tupo wahanga wa hii kitu. Mwanamke huwa namvulia kofia, akiamua kukutesa hata uwe Rais utanyooka tuKwa utafiti wangu niliofanya nimegundua kuwa hakuna mwanaume ambaye aliyemuacha mwanamke akabaki salama,kunakuwa na matusi,kashfa,kuumbuana n.k.n.k.Karibu tuachangie katika hili kama una la ziada.
Sio kweli.men are logic thinkers while women are emotion feelers!!we unatumia akili,yeye hisiaWe unatumia nguvu yeye anatumia akili tu,lazima unyooke.
Sent from my TECNO 7C using JamiiForums mobile app
Possibly ur right. N silaha gani kali kuliko kuumiza hisia za mtu? Hicho ndicho huwa wanafanya.Sio kweli.men are logic thinkers while women are emotion feelers!!we unatumia akili,yeye hisia
True and lies,itabidi utunge kitabu mkuu cha kuwafundisha wanaume kuwaacha wanawake kiustaarabu wakati wenyewe hawakutarajiwa kuwa kuna kuachwa..Inategemea unamuacha katika hali gani. Sijawahi tukanwa kamwe wakati wa kuachana na mwanamke, as long as ukiwa gentleman hakuna anayeweza kukupa maneno ya kashfa.
Tena kuna wengine waliniambia kuwa sawa tunaachana lakini ukija kupata mwanamke mwingine ni bora asithubutu kukutesa, kwani atanitambua mimi ni nani kwasababu una roho nzuri sijapata ona. Na almost wote nilioachana nao bado ni rafiki zangu na tunaheshimiana kwa hali ya juu!
Kama ni kumuacha mtu, jaribu kumuacha kiustaarabu!