Kuna mwanaume alieacha mwanamke akabaki salama?

Kuna mwanaume alieacha mwanamke akabaki salama?

wanawake silaha kuu waliyonayo ni mdomo......kama umeshaachana nae, no matter mmezaa,,,, lazima atakutukana to death.....but ukiwa na busara wala usihangaike kujibu, kozi mengine yanakera na kukuumiza kweli...ila kaa kimya pigana na maisha....akistuka jua limezama.....
Bonge ya point
 
Hao siyo wanawake ni visichana. Mwanamke anayejitambua matusi na kashifa za nini? Kwanza hazimsaidii.
 
Katika vitu sisivyoweza Nikutukana kisa mapenz.me ukishaonyesha mapenz yameisha nami napiga kimya tu.
 
Mimi napingana na mtoa mada kwa upande wangu nishaachana na wanawake watatu ambapo mmoja nimezaa nae watoto wawili na wawili tumezaa mtoto mmoja mmoja lakini ni kiroho safi hakuna matusi wala kashfa ili hayo yatokee inategemeana na sababu za mtengano
 
Kwa utafiti wangu niliofanya nimegundua kuwa hakuna mwanaume ambaye aliyemuacha mwanamke akabaki salama,kunakuwa na matusi,kashfa,kuumbuana n.k.n.k.Karibu tuachangie katika hili kama una la ziada.
Inategemeana. Mwanamke ambaye hajatoka familia ya shida hata akifukuzwa na mme hujali mambo yake na malengo yake hufocus uchumi tu. Huwezi kumkuta anamdharau mme aliyemwacha na mwishoni hupata heshima.
Wasumbufu wengi ni waliotoka familia feki na wasijitambua.
Lakini pia wapo wanaotoka familia za shida ila wanajitambua.
Majority ya wanawake ni mazuzu wakiachwa.
 
Siku hizi hawachelewi kukwambia una kibamia kama sio kimbilimbi...
Wanawake bana.
 
Back
Top Bottom