Kuna mtu kapata mikopo mara mbili batch1 & batch 2. Hii ni haki kweli

Kuna mtu kapata mikopo mara mbili batch1 & batch 2. Hii ni haki kweli

Swizzy

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2016
Posts
773
Reaction score
517
habari!

kama kichwa cha habari kinavyo jieleza, jamaa batch 1 ilivyo toka jina lake lilikuwemo na hii batch2 ya mkopo jina lake lipo tena. Wakati huohuo kunawengine hawajapata kwenye batch zote mbili. Hii ni haki kweli?

Na inawezekana hili limetokea kwa wengi sio kwa huyu tuu. Kama kuna mwingine mwenye taarifa inayo husiana na hii aje atujuze hapa.
 
Hii kutu inawezekana kwelii??????..siwez amin majina mawili.!!!!!???? Kwan ana namba za form 4m four mbili..???????...
 
Ki vipi mkuu?mbona majina ya batch 1 na batch 2 yaliunganishwa pamoja!anaitwa nani nim-check?
 
Majina yameunganishwa yale! Atuambie jina lake tuhakikishe kama kweli! Ila si rahisi kias hicho
 
Itakuwa makosa ya kiufundi tu...
Sio makusudi yao.
 
Mkuu check vizuri yale majina yameunganishwa labda kwasababu ulisikia batch2 imetoka ukamcheck ukadhani kaappear mara2 sio kwel may be 2thibitishie wewe mwenyewe
 
Point ya msingi aingie kwenye account yake ya heslb kwenye loan allocation aangalie kama kiasi cha pesa anachopewa kimeongezeka
 
Jina lako litokeee Mara mbili..!???? Ebu subirii bhangii ikiisha rudi kaangalie tenaa... Labda unambie jinaa lilitoka saa hizi halipoo...
 
Kama limetokaa mara mbili
Awasiliane na wenye pesa zaoo
Laasivyo atarudisha mkopo mara mbili
 
SIO KWELI HAJAPATA MKOPO MARA MBILI, ILA UMECHANGANYA MAJINA KWA SABABU YAMECHANGANYWA PAMOJA BATCH 1 NA 2, SASA WEWE ULIPOONA YUMO NA BATCH HII YA 2 UKAFKRI KAPATA UPYA ILA SIO HIVYO, NI KAWAIDA MBONA, WOTE WLIOPEWA MKOPO FIRST BATCH MAJINA YAO YAMO KWENYE BATCH YA PILI, KWA SABABU BATCH YA 1 NA YA 2 ZIMEUNGANISHWA PAMOJA, KWA HIYO ALIYEPEWA FIRST BATCH LAZIMA NA HII YA PILI JINA LAKE LIONEKANE, COZ MAJINA YA PILI NI MUUNGNIKO WA BATCH MBILI PAMOJA, UNLESS UNIAMBIE KWENYE HII BATCHYA 2 YUMO JINA LAKE MARA MBILI, KITU AMBACHO HAKIWEZI KUTOKEA HATA SIKU 1, WEWE NA HUYO JAMAA MLISHINDWA KULIJUA HILO
 
habari!

kama kichwa cha habari kinavyo jieleza, jamaa batch 1 ilivyo toka jina lake lilikuwemo na hii batch2 ya mkopo jina lake lipo tena. Wakati huohuo kunawengine hawajapata kwenye batch zote mbili. Hii ni haki kweli?

Na inawezekana hili limetokea kwa wengi sio kwa huyu tuu. Kama kuna mwingine mwenye taarifa inayo husiana na hii aje atujuze hapa.
Hyo ipo kweli mm pia nimeona kwny ile list kuna mtu majina yake yapo mara mbili km hamuamini kwny ile list tafuten kuna mtu anajina linaitwa "jovinary fransisco rwehumbiza"ukiliserch kwny adobe utalikuta kwny page namba 328 na 448hv km hamuamin angalieni
 
Back
Top Bottom