Kuna mdada kakosea kutuma hela nifanyaje?

Kuna mdada kakosea kutuma hela nifanyaje?

Ulijuaje kma mdada mbona kwenye story sijaona
Jina limekuja lakike lakn kama ushawah kufanya kazi ya uwakala ndo utanielewa malipo yote ya lipa kwa smu yantumwa kwa namba moja tu na mliki wa hyo namba ni voda
 
Sawa kaka
PAPAI kibao kweli, Ila
Kusema huwezi ishi uko kwasbabu nyumba 1,2, ya 3 kuna papai unawakosea wana dar es salaam!


Oky turudi kwa uzi nenda rudisha io pesa mzee wng
 
Laini ya Lipa ya MPESA na AIRTEL inaonesha namba na jina la mtu aliyekulipa.
Leta ushaid hapa acha maneno maneno

Nina lipa mpesa
Lipa tigopesa
Lipa Airtel money
 
Nafanya biashara na nina lipa namba ya VODA na AIRTEL.
Ukipokea malipo kwa mteja kutoka mtandao wowote utaona jina na namba yake. Hili halihitaji kubishana.
Aya sawa
 
Cha mtu hakiendi hivi hivi, amini kwamba kuna siku itakugharimu sana

Rudisha upesi
 
Weka utu kwanza.
Ilikuwa 2014, kuna mtu alikosea muamala kwa M-pesa nikampuuza maana maelezo yake ni kwamba ile hela alikuwa anaituma kwa mgonjwa(45,000), nilimpuuza lkn ukweli nilipokuja kuutambua nilikuwa nimechelewa. Yule mgonjwa alifariki.
Hadi leo huwa najuta kwa nn sikumsikiliza yule mtu...
 
Weka utu kwanza.
Ilikuwa 2014, kuna mtu alikosea muamala kwa M-pesa nikampuuza maana maelezo yake ni kwamba ile hela alikuwa anaituma kwa mgonjwa(45,000), nilimpuuza lkn ukweli nilipokuja kuutambua nilikuwa nimechelewa. Yule mgonjwa alifariki.
Hadi leo huwa najuta kwa nn sikumsikiliza yule mtu...
Hyo n mipango ya mungu huyo kufa kwan ww ndo mtoa roho
 
Back
Top Bottom