Kuna kipindi misiba unaizoea

Kuna kipindi misiba unaizoea

Shinbet18

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2018
Posts
255
Reaction score
264
Una pata misiba mizito katika familia na ukoo mpaka kichwa kinawaka moto. Inafikia mahali ukisikia mtu kafa unaagiza castle unashusha pumzi na fegi mdomoni. Daaa! Mida hii amefariki fundi wangu wa nyumba alikuwa zaidi ya fundi kafa ghafla kwa ajali ya pikipiki.
 
Una pata misiba mizito katika familia na ukoo mpaka kichwa kinawaka moto.Inafikia mahali ukisikia mtu kafa unaagiza castle unashusha pumzi na fegi mdomoni.

Daaa! mida hii amefariki fundi wangu wa nyumba alikuwa zaidi ya fundi kafa ghafla Kwa ajali ya pikipiki
Unaizoea mpaka misiba mingine ukipewa taarifa unasema, AFADHALI.
 
Una pata misiba mizito katika familia na ukoo mpaka kichwa kinawaka moto.Inafikia mahali ukisikia mtu kafa unaagiza castle unashusha pumzi na fegi mdomoni.

Daaa! mida hii amefariki fundi wangu wa nyumba alikuwa zaidi ya fundi kafa ghafla Kwa ajali ya pikipiki
Pole kwa kufelewa na fundi wako!
 
Doh! m bwana nikisikia msiba nakosa raha kama mtu namjua ndo kabisaa,kuna mwaka mtaan walikua wanafululiza haifai...akafa jirani yangu m nikiwa naumwa Wallah sikulala siku hiyo.
 
Pole kwa kufiwa na fundi wa nyumba yako! Ila mtu (hasa kiongozi)wa chama flani kikubwa akifa sijui kwa nini huwa najikuta tu na smile! Ujue kuna huzuni za namna nyingi!
 
binafsi nimeshauguza muda mrefu mgonjwa serious mpaka ikafikia kipindi nikiambiwa hata mtu mwingine anaumwa sishtuki .... naonekana sijali wagonjwa wengine...

kumbe mimi mtu kuumwa naona kawaida maana nina mgonjwa kila siku
 
Back
Top Bottom