Kuna ka ukweli flani hivi, ila kanauma sana

Kuna ka ukweli flani hivi, ila kanauma sana

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Posts
3,833
Reaction score
6,889
Iwafikie walee woote hasa wewe

attachment.php
e
 

Attachments

  • 1444042160531.jpg
    1444042160531.jpg
    55.3 KB · Views: 6,294
Teh mbona kuna wanawake wana tabia kama zilizoorodheshwa hapo na they are happily married. Wanaume nao huwezi kuwaelewa wanataka nini mmoja moja. So It's better mtu ukastick na tabia yako, sio kuimpress wanaume but kwa sababu ndivyo ulivyo

Japo kuna ukweli lakini bado kitu inaitwa 'bahati' inahusika. Watu wana tabia mbovu sio tu kufuga kucha na kushinda mitandaon lakini wanaolewa,na kuna watu ni veeeery descent,lakini ndoa bado ni mtihani.

Twende mbele turudi nyuma,hayo mambo yana play part kubwa tu katika kumcheleweshea mtu 'bahati' yake.
 
Japo kuna ukweli lakini bado kitu inaitwa 'bahati' inahusika. Watu wana tabia mbovu sio tu kufuga kucha na kushinda mitandaon lakini wanaolewa,na kuna watu ni veeeery descent,lakini ndoa bado ni mtihani.

Twende mbele turudi nyuma,hayo mambo yana play part kubwa tu katika kumcheleweshea mtu 'bahati' yake.
Yaap my dear, cha msingi ni kuplay part yako ( kuwa real, be good), Muombe Mungu then subiri wakati wako sahihi coz everything happens in God's perfect time
 
Back
Top Bottom