Kuna hasara gani kwa CCM, Zitto na Lissu wakiwekwa kwenye kamati ya maridhiano?

Chachata

Senior Member
Apr 29, 2011
195
250
Najiuliza tu, sijui hasara yake lakini nawaona hawa ni watu ambao kwa kiasi fulani wanauelewa na migodi ya Tanzania. Wakijumuishwa kwenye kamati kuna hasara gani kwa CCM?
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
42,161
2,000
Wanaweza kuwekwa na wasisikilizwe
so bora CCM wafanye wanavyojua..

Ukweli halisi tutaujua hiyo siku CCM haipo madarakani
 

Ombudsman

JF-Expert Member
Apr 18, 2012
3,572
2,000
Ndio Lissu na Zitto wataweka maslahi ya taifa mbele wakati Ccm wanataka kuweka maslahi yao binafsi mbele.
 

juve pauly

JF-Expert Member
Jul 26, 2015
507
500
Tatzo sio hao kuwepa kwenye jopo, tatzo ni lengo la makubaliano yenyewe, CCM KWA AKILI ZAO WANAJUA WANACHOKITETEA
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
22,608
2,000
Najiuliza tu, sijui hasara yake lakini nawaona hawa ni watu ambao kwa kiasi fulani wanauelewa na migodi ya Tanzania. Wakijumuishwa kwenye kamati kuna hasara gani kwa CCM?


Kuna hasara kubwa sana, kwa maana Tundu Lisu ni less intelligent man, na hawezi kujadiliana na yoyote yule na kukubaliana chochote kile,Tundu Lisu ni retarded!
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,602
2,000
Dube, achilia mbali kwamba mmoja ni mchumi mzuri na mwingine ni mwanasheria mzuri wanayo sifa ya ziada ya uwezo mkubwa wa kujenga honja
Magufuli keshalikoroga kuzuia makinikia, angeomba mazungumzo kwenye mazingira neutral.
Kwa sasa wampeleke Porofesa mruma na Osoro aliyeifiwa na ******
 

the glassroof

JF-Expert Member
Apr 25, 2017
256
500
Umaarufu wa mtu sio kigezo, wachukuwe hata wananchi na graduate walio mtaani tu ila wenye taaluma husika, huo mchanganyiko utaleta jibu. Hawa wengine ni kuchamba kwingi...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom