Kuna haja yoyote ya mwanamke kujenga kwao?

Kuna haja yoyote ya mwanamke kujenga kwao?

Kama hamna nyumba imara anapaswa kujenga nyumba nzur kama anauwezo
 
Mkuu mwambie ASIJENGEE... kwan mafundi hamna yeye kazi yake iwe tu kusimamia ujenzi
 
Hala hala usipaliwe shosti

Na nimepaliwa hadi machozi
my gelofriend Heaven Sent kwenye ile kubadili jina alisema ha belong kwao tena yupo kwenye ukoo mwingine na hata akirudisha jezi anazikwa kwao mme
hebu nishauri nikajenge kwetu, kwao mbebs au hii hela ujenzi niile tu chips nimechanganyikiwa
 
Last edited by a moderator:
duh! kwa hiyo mwanamke akiolewa ndo amefika mbinguni ya dunia ameyaacha duniani? Kama hutaki mke ajenge kwao basi subiri subiri uoe mwanamke ambaye atakuwa ameshajenga kwao na kwake ili muanze kujenga kwenu au ambaye mwisho wa upeo wake ni ndoa. Mwanamke ni binadamu kwanza kisha mke na kofia nyinginezo. Ana ndoto na malengo yake yeye kama mtu binafsi. Ukimuoa ukamsaidia kufikia malengo yake ikiwa ni pamoja na kuboresha makazi ya wazazi ni vizuri. Wazazi wa afrika wanalea kwa kujinyima vingi, muda na rasilimali za kujiandaa kwa uzee wanavitumia kuendeleza watoto. Sera yetu ya taifa na uwezo wetu kiuchumi wa hifadhi ya jamii nao ni duni hivyo watoto wanalazimika kubeba mzigo wa kulea wazazi kama wazazi walivyobeba mzigo kulea watoto. Wenzetu huko dunia nyingine hawajadili haya mambo.
 
Inabidi ajenge kabla hujamuoa. Asije kukukwaza.
 
Hebu kajengee wazazi wako uwasitiri.... achana na Heaven Sent.

Kisha endelwa kuzisaka mjenge na mumeo nyumba ya wanenu na pa kuzeekea.......

Hiyo hela ukiilia chips utanenepa bure


Na nimepaliwa hadi machozi
my gelofriend Heaven Sent kwenye ile kubadili jina alisema ha belong kwao tena yupo kwenye ukoo mwingine na hata akirudisha jezi anazikwa kwao mme
hebu nishauri nikajenge kwetu, kwao mbebs au hii hela ujenzi niile tu chips nimechanganyikiwa
 
Last edited by a moderator:
Na nimepaliwa hadi machozi
my gelofriend Heaven Sent kwenye ile kubadili jina alisema ha belong kwao tena yupo kwenye ukoo mwingine na hata akirudisha jezi anazikwa kwao mme
hebu nishauri nikajenge kwetu, kwao mbebs au hii hela ujenzi niile tu chips nimechanganyikiwa[/QUOTE

hahahahaaaaaa.....hayanihusu lakini usijenge kwenu wala kwa shemeji. Hiyo hela jenga nyumba ipangishe, halafu leta wazazi wako ukae nao hapo unapokaa, ile kodi ya pango walishe, wavishe na kuwatibu. Shemeji akipinga na hilo mwambie nae alete wa kwake.
 
Na nimepaliwa hadi machozi
my gelofriend Heaven Sent kwenye ile kubadili jina alisema ha belong kwao tena yupo kwenye ukoo mwingine na hata akirudisha jezi anazikwa kwao mme
hebu nishauri nikajenge kwetu, kwao mbebs au hii hela ujenzi niile tu chips nimechanganyikiwa

Hahahah gelofriend kuolewa hakunifanyi nisahau wazazi wangu. kwa sababu nimehamia ukoo wa kina paulo doesn't change the fact kwamba Mr & Mrs sent ndo wazazi wangu halisi, So ntawasupport kadri Mungu atakavyoniwezesha
 
Last edited by a moderator:
Hebu kajengee wazazi wako uwasitiri.... achana na Heaven Sent.

Kisha endelwa kuzisaka mjenge na mumeo nyumba ya wanenu na pa kuzeekea.......

Hiyo hela ukiilia chips utanenepa bure

Hahahah my reporter huyu gelofriend wangu kaninunia ujue, kisa sijamletea zubeda lake. There is no way ntaruhusu wazazi wangu waadhirike while Nipo hai. Kuolewa ntaolewa, but wazazi wangu ni wazazi wangu tu hadi siku ya mwisho.
 
Last edited by a moderator:
Kuna binadamu wengine sijui ni ubinafsi au kutokujiamini au kudhani mahitaji ya mwanamke kwao yanakwisha anapoolewa.... mke akijenga kwao wanatoa macho vibaya mno





Mtu mke na mtu mume...... mkibarikiwa hakikisheni wazazi wenu wapo pazuri wajengeeni tu

Kuwajengea wazazi sawa lakini siyo kujenga ya kwake.
 
Hela ya ujenzi ndo ninayo hapa mkononi nasubiri ushauri mpendwa
nishauri tafadhali

Ilete tuizalishe mpendwa kisha hiyo faida ndo tutumie kujenga booonge la nyumba. Wazazi lazima wafurahi.
 
"Kujenga Kwao" kuna tafsiri tofauti. Kama anawajengea wazazi, ni kitu chema na kama mume ni vizuri kumpa support.
Kama anaamua tu kujenga kwao nyumba yake...I'll raise eyebrows!!
 
Kwani kwa mwanamke wanaishi ngamia au watu..??

Kama wanaishi ngamia basi asijenge ila kama wanaishi watu ajenge maana wanastahili kupata malazi safi na kila kitu kama uwezo unaruhusu
 
hahahaaa eti nisijenge??kwa nini?? huu mshahara woote uliwe na nani? eeeh hebu nkabadilishe zile tiles umenikumbusha mkuu
 
Back
Top Bottom