Kuna haja yoyote ya mwanamke kujenga kwao?

Kuna haja yoyote ya mwanamke kujenga kwao?

mnyongeni

Senior Member
Joined
Dec 6, 2011
Posts
141
Reaction score
24
Habari wana mmu. Kuna hoja ningependa tuijadili. inayosema' 'kuna haja yoyote kwa mwanamke akisha olewa, kujenga nyumbani kwao?'' Hapa Namaanisha siyo kuwajengea wazazi, wazazi wameshajenga. Pointi yangu yeye kama yeye anunue kiwanja, aanze ujenzi wa nyumba yake. Kwa sababu tu uwezo huo anao?
Vipi kwa upande wa wanaume ni halali na yeye kufanya hivyo? Karibuni.
 
Kama mama amespend maisha yake kututengenezea maisha yetu na akafeli kuweka kwake vizuri lazima nibadili maisha yake.
Nitimize ahadi za utotoni.."mama nitakujengea nyumba"
"mama nitakununulia gari"etc.
 
Kama yeye hana haja na wewe haja ya kujenga kwenu huna.
 
Mimi nitajenga no matter what .....
Nikiwa na kipato kizuri lazima nirudishe fadhila za mzazi wangu japo kidogo
 
mwanamke kujenga home muhimu kabisa, usitegemee et mumeo ndo akakujengee kwenu utaaibika milele, hata hivyo sikuhizi me na ke wote wanawaza maendeleo, 2me nilijenga kwangu kwanza na mr. tupate angalau pakuficha mbavu, sasa ndo naendelea kwawazazi,
 
Kuna binadamu wengine sijui ni ubinafsi au kutokujiamini au kudhani mahitaji ya mwanamke kwao yanakwisha anapoolewa.... mke akijenga kwao wanatoa macho vibaya mno



Hakuna haja yoyote. Wahamishie wakwe mjini unapokaa, halafu uje ufungue uzi kuwa wanakubana.

Mtu mke na mtu mume...... mkibarikiwa hakikisheni wazazi wenu wapo pazuri wajengeeni tu
 
Kuna binadamu wengine sijui ni ubinafsi au kutokujiamini au kudhani mahitaji ya mwanamke kwao yanakwisha anapoolewa.... mke akijenga kwao wanatoa macho vibaya mno

Mtu mke na mtu mume...... mkibarikiwa hakikisheni wazazi wenu wapo pazuri wajengeeni tu

Insecurities tu. Hakuna kingine.
 
Habari wana mmu. Kuna hoja ningependa tuijadili. inayosema' 'kuna haja yoyote kwa mwanamke akisha olewa, kujenga nyumbani kwao?'' Karibuni.

Kwani wewe kama mwanaume hutajenga kwenu? kama utajenga kwa nini mwanamke asijenge kwao?
Binafsi naona suala la kujenga ni la kawaida pande zote kama kipato kinaruhusu hata kama ni nyumba ya nyasi jenga.
 
Kujenga nyumbani ni muhimu sana ikiwa wazazi hawana makazi bora.

Sio kujenga tu, hata kusaidia tu, ni mwanamke pekee ndio hukumbuka nyumbani awapo mtu mzima.
 
Hivi, nina uwezo na nimependa kuwajengea wazazi wangu

Shida iko wapi?
 
Hivi mzazi aliyekuzaa akakulea,kukutuzaa?kukufanya uwe hivi ulivyo kumjengea panashida gani? AkyaMungu hata ghorofa kijijini,nyumbani kwetu naotesha kama uwezo ninao...
 
Back
Top Bottom