Kuna dhamira ya kweli katika hili Wadau ?

Kuna dhamira ya kweli katika hili Wadau ?

mshika boom

New Member
Joined
Oct 12, 2015
Posts
3
Reaction score
1
Hivi karibuni kumekuwa Na Ziara nyingi sana za kushtukiza kwa viongozi wetu walio wakubwa na wale wa Dogo kabisa kimadaraka katika secta zao husika ,,,Je Ziara hizo zina dhamira ya dhati katika kuleta Mabadiliko chanya ya kimaendeleo au ni kujaribu kuendana Na kasi ya Mr president ili kulinda ugali waoo?
 
mbona hao mawaziri na boss wao hawashtukizi maeneo lets say Lindi huko au kilosa?
au huko mbali sana hamna waandishi wa habari wa kuwauzisha sura?
 
Back
Top Bottom