Kumwagilia kwa njia ya mifereji

Kumwagilia kwa njia ya mifereji

Inamonga

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Posts
779
Reaction score
476
Habari wataalam wa kilimo..
Naomba msaada kwa mwenye utaalam wa kuchora mifereji kwa ajili ya kumwagilia shamba...
Nipo mkuranga pwani..
Mwenye uzoefu tuwasiliane ntamlipa..
 
Mkuu hiyo ni simple ukiingia YouTube hili ujifunze kwa kuona video kabisa, zipo video nyingi sana ukiziangalia tu unaelewa
 
Nenda huko Kilimanjaro na Arusha, watakufundisha jinsi ya kumwagilia
 
Back
Top Bottom