Kumwagilia kwa njia ya mifereji


Inamonga

Inamonga

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
788
Likes
445
Points
80
Age
38
Inamonga

Inamonga

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
788 445 80
Habari wataalam wa kilimo..
Naomba msaada kwa mwenye utaalam wa kuchora mifereji kwa ajili ya kumwagilia shamba...
Nipo mkuranga pwani..
Mwenye uzoefu tuwasiliane ntamlipa..
 
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,708
Likes
1,036
Points
280
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,708 1,036 280
Mkuu hiyo ni simple ukiingia YouTube hili ujifunze kwa kuona video kabisa, zipo video nyingi sana ukiziangalia tu unaelewa
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,411
Likes
1,870
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,411 1,870 280
Nenda huko Kilimanjaro na Arusha, watakufundisha jinsi ya kumwagilia
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,752