Kumheshimu mume ni raha sana

Ni raha sana aisee, haswaa ukute kichwa wako naye anajitambua.
Burdaani kabisa.
Mwanaume mpende mkeo, mwanamke mtii mumeo.

Amen....tatizo wao wanapenda kuheshimiwa wakati wao mapenzi ni asilimia 20
 
Haswaaa ni raha pale mnapoheshimiana wote.....
 
Hee kashikwa akili sababu kamletea mkewe maji?mmh unanishangaza.
Mfano wa comment zao
-We ulijuaje kama hawakuigiziii hao kukaa nao dk 5 tu mbio jf kuanzisha sredi
-Wengi wanajitahidi kufanya hivyo mbele ya watoto ila huko ndani moto unawaka
-Mume kashikwa akili na mkewe huyooooo
-Bla bla bla bla bla
 
Mimi nilichokiona ni mume anamthamini sana mkewe ana nyama ya ulimi, mwanaume akiwa hivyo lazima mwanamke atampenda sana tu.
 
Anaheshmiwa ambae anaheshima, si unacheki hata maneno ya mme yanahamasisha kumheshimu...
 
mi nmesoma heading tu maelezo sijasoma...umuheshimu anayekuheshimu fulstop ..sio unamuheshim mume asiyekuheshimu huo ni utumwa wa ndoa kama si wa mapenzi....samtym heshima inaenda likizo kwakweli ..

waharibivu wamekuja acha mambo yako wewe
 

Ivi kwa mfano...wakati mme wako anakutokea ulikua bado chuo na yeye alikua anapesa na kazi nzuri ,yaani namaanisha amekuoa kakutoa nyumbani kwenu huna hata shuka.....mmeendelea kuishi kwa miaka kadhaa alafu wewe ukabarikiwa kupata kazi nzuri zaidi ya huyo mme wako ina maana hata kipato utamzidi. Unaendelea kumheshimu au utaona shida kumheshimu kwa sababu pesa yake haitoshi tena. Naomba uwafafanulie kina dada humu ndani maana usije ukawa unawapotosha wengine.... lara 1 jaribu sana kuwa mwangalifu na vitu unavyoandika humu.... kwa jinsi navyoangalia humu wewe ni kama role model humu..ni super star wa JF hivyo una fans. Sio mbaya kama wakati mwingine ukajaribu kuwasaidia wanawake wenzako wawe kwenye mstari sahihi. Naamini una nguvu na uwezo wa kufanya hivyo. Sio kwa ubaya lakini.
 
Last edited by a moderator:


lazima nimheshimu kama mume . Pesa itabaki kuwa pesa yeye ataendelea kuwa muuupenz
 
Last edited by a moderator:

mm sion kama ili ni jipya mbona haya ni mambo ya kawaida unaweza mfanyia hata rafiki tuu?
 

Hahahaaaaaaaaaaa! RELAX! Nimejaribu tu kuangalia upande wa pili wa shilingi. ITS NOT FAIR KUEXPECT SAME LEVEL OF RESPECT FROM WOMEN WITH HUSBANDS OF DIFFERENT ECONOMIC STATUS. Unamuonea mmoja. s long as the broke dudes wife hamfukuzi mumewe ndani ya nyumba that is more respect kuliko yule mke wa bwenyenye ITS NOT EASY LIVING WITH A BROKE DUDE.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…