Kumekucha tena! Sikiliza cheàp politics!

Kumekucha tena! Sikiliza cheàp politics!

Samia ndiyo alikataa katakata mwananchi kuunganishiwa umeme 27OOO sasa leo nini kimetokea? Umasikini, umeongezeka?
 
Uki consider maswala ya urban planning na mambo ya human settlement,jamaa haongei fact.. sema tutafanyaje sasa
Umemsikiliza mpaka mwisho?

Mimi sitaki kupinga kila kitu hata km mtu simkubari akiongea point naichukua akiongea mashudu namshukia km mwewe, alichosema sio kibaya shida je kinatekelezeka?

Kwanini? kwa sababu TANESCO wakija kukuwekea umeme hawaangalii unaishi wapi bali wanaangalia mazingira unayoishi yapoje?,

zipo mita za luku kwa ajili ya matumizi madogo ambazo kwenye matumizi yako ya mwezi hutakiwi kuzidisha Tshs. 10,000

hii niliikuta sehemu huko bush siku umeme ulipoisha kabla ya mwezi kuisha nikataka kununua umeme mwenyeji wangu akaniambia nisinunue kwanza mpaka wawasiliane na watu wa TANESCO kwanza ambae walikua wanafahamiana nae ili awafanyie mpango wa token kwa namna anayoifahamu yeye la sivyo wakinunua kiholela bila taarifa na ikaonekana imevuka 10,000 wanatolewa kwenye matumizi madogo wanapelekwa matumizi makubwa

na zingine ni zile kwa ajili ya matumizi makubwa yaan matumizi yako ni kuanzia 10,000 kuendelea km Kiwanda cha kukata na kupasua mbao
 
Umemsikiliza mpaka mwisho?

Mimi sitaki kupinga kila kitu hata km mtu simkubari akiongea point naichukua akiongea mashudu namshukia km mwewe, alichosema sio kibaya shida je kinatekelezeka?

Kwanini? kwa sababu TANESCO wakija kukuwekea umeme hawaangalii unaishi wapi bali wanaangalia mazingira unayoishi yapoje?,

zipo mita za luku kwa ajili ya matumizi madogo ambazo kwenye matumizi yako ya mwezi hutakiwi kuzidisha Tshs. 10,000

hii niliikuta sehemu huko bush siku umeme ulipoisha kabla ya mwezi kuisha nikataka kununua umeme mwenyeji wangu akaniambia nisinunue kwanza mpaka wawasiliane na watu wa TANESCO kwanza ambae walikua wanafahamiana nae ili awafanyie mpango wa token kwa namna anayoifahamu yeye la sivyo wakinunua kiholela bila taarifa na ikaonekana imevuka 10,000 wanatolewa kwenye matumizi madogo wanapelekwa matumizi makubwa

na zingine ni zile kwa ajili ya matumizi makubwa yaan matumizi yako ni kuanzia 10,000 kuendelea km Kiwanda cha kukata na kupasua mbao
Poa
 
Ndugu mteja

Tunaomba tukupe uelewa kidogo, maelekezo uliyopata kwa jirani yako hayopo sahihi. Kwenye matumizi ya majumbani mita zote zipo sawa, isipokuwa vijijini serikali iliweka ruzuku kwenye unit kwa mteja anayetumia unit chini ya 75 kwa mwezi.

Kwa hiyo mita zote zipo sawa na hata kwa mteja mwenye ruzuku anaweza kutumia zaidi kulinga na nahitaji yake.

Luku ni tumia umeme kadri uwezavyo na sisi tunakushauri utumie kulingana na mahitaji yako.

Aidha, katika baadhi ya maeneo serikali imekuwa ikitekeleza miradi ya peri urban. Hivyo Makamu wa rais yupo sahihi, ni kazi yetu wataalam kuainisha maeno na kutekeleza.

Asante. ^FL
 
Ndugu mteja

Tunaomba tukupe uelewa kidogo, maelekezo uliyopata kwa jirani yako hayopo sahihi. Kwenye matumizi ya majumbani mita zote zipo sawa, isipokuwa vijijini serikali iliweka ruzuku kwenye unit kwa mteja anayetumia unit chini ya 75 kwa mwezi.

Kwa hiyo mita zote zipo sawa na hata kwa mteja mwenye ruzuku anaweza kutumia zaidi kulinga na nahitaji yake.

Luku ni tumia umeme kadri uwezavyo na sisi tunakushauri utumie kulingana na mahitaji yako.

Aidha, katika baadhi ya maeneo serikali imekuwa ikitekeleza miradi ya peri urban. Hivyo Makamu wa rais yupo sahihi, ni kazi yetu wataalam kuainisha maeno na kutekeleza.

Asante. ^FL
Kwa ilala kata za chanika na zingiziwa zinaweza kuhusika kwenye huu mpango?
 
Ndugu mteja

Tunaomba tukupe uelewa kidogo, maelekezo uliyopata kwa jirani yako hayopo sahihi. Kwenye matumizi ya majumbani mita zote zipo sawa, isipokuwa vijijini serikali iliweka ruzuku kwenye unit kwa mteja anayetumia unit chini ya 75 kwa mwezi.

Kwa hiyo mita zote zipo sawa na hata kwa mteja mwenye ruzuku anaweza kutumia zaidi kulinga na nahitaji yake.

Luku ni tumia umeme kadri uwezavyo na sisi tunakushauri utumie kulingana na mahitaji yako.

Aidha, katika baadhi ya maeneo serikali imekuwa ikitekeleza miradi ya peri urban. Hivyo Makamu wa rais yupo sahihi, ni kazi yetu wataalam kuainisha maeno na kutekeleza.

Asante. ^FL
Kumbe upo!
Hili suala la umeme kukatika mara kwa mara/kuflactuate nini changamoto licha ya kuzindua bwawa wa Nyerere?
 
Kumbe upo!
Hili suala la umeme kukatika mara kwa mara/kuflactuate nini changamoto licha ya kuzindua bwawa wa Nyerere?
Habari po sumbe , asante kwa kuwasiliana nasi,

Sababu ni zaidi ya moja, na pia ni kutokana na upande wetu, wateja, hali ya hewa, miundombinu, kukua kwa mji na n.k.

Kikubwa ni jitihada za kuhakikisha huduma ya umeme inakuwepo, miundombinu inaboreshwa sambamba na ukuaji wa mji, wateja kutunza miundombinu, na zaidi.

Kwahiyo, sio jambo la moja kwa moja na ndo maana tumewekeza kwenye mifumo ya mawasiliano ya kuhakikisha wateja wetu wanaweza kuwasiliana nasi kwa urahisi na kuweza kuhakikisha huduma inakuwepo.

Asante.^FL
 
Back
Top Bottom