Kumekucha!, hatimae Mwigulu amesalimu amri Babati leo

Kumekucha!, hatimae Mwigulu amesalimu amri Babati leo

Yaani we mjinga wa mwisho kabisa. Inamaana wewe kwenye chama chako hujuhi mwigulu ni nani na kinana ni nani? kweli watanzania tumekwisha ckutegemea km kuna mtu anaweza kumbeza kinana au mwigulu maana hawa ndio watetezi wakubwa wa wanyonge na watanzania kwa ujumla.

Kwa kuwa ni watetzi wa wanyonge wapingane na koongozi wake? Nawajua sana ni akina nani ila wanafanya kazi ya upinzani. Mimi nina akili sana na ndiyo maana nimeweza kugundua hilo. Kama kuna mawaziri mizigo Kinana anawaambia wananchi ili nini? Si ili wakose imani na mamlaka ya uteuzi au wewe hujui hilo? Anaposema korosho hazipitishwi bansari ya Mtwara na kupiga kelele kwenye public ana uhakika miundombinu pale iko sawa? Na kama haiko sawa kuja bajeti kwa ajili hiyo? Wewe kama umemaliza G7 bado.hujaweza kudadavua mambo. Tulia kwanza.
 
Lete ushahidi sio kukurupuka Mwigulu ni field marshall wa kisiasa nyambizi wa kisiasa na ana mvuto wa kipekee kwa watanzania ndio maana tunataka awe Rais wetu 2015.hizo propaganda zenu hazitawasaidia hizi si mbio za sakafuni.mkuu.


Ha ha ha ha ha haaaa kweli nyie akili zenu hazitofautiani na wafu wasiojua chochote, yaani mhuni kama Mwigulu ndo awe rais?
 
Ha ha ha ha ha haaaa kweli nyie akili zenu hazitofautiani na wafu wasiojua chochote, yaani mhuni kama Mwigulu ndo awe rais?

Unajua Sera za ccm ni pamoja na uhuni. Kwa hiyo watu wenye Siasa za kifedhuli kama mwigulu kwao ndio anawafaa kwa hiyo usiwashangae sana mkuu usungo
 
Nchemba anajaribu kufanya siasa za kweli at least kwa maneno lakini naamini anakorofishana na wakongwe kwenye chama hatafika mbali
 
Ha ha ha ha ha haaaa kweli nyie akili zenu hazitofautiani na wafu wasiojua chochote, yaani mhuni kama Mwigulu ndo awe rais?

Mwigulu kwa sasa ndio habari ya mjini. Hutaki ama nchi vinginevyo huyu unayemuita mhuni ndio rais wako
 
Nchemba anajaribu kufanya siasa za kweli at least kwa maneno lakini naamini anakorofishana na wakongwe kwenye chama hatafika mbali

Nikweli na tanzania inahitji watu kama hawa ambao wanatanguliza maslahi ya watanzania na co chama
 
Unajua Sera za ccm ni pamoja na uhuni. Kwa hiyo watu wenye Siasa za kifedhuli kama mwigulu kwao ndio anawafaa kwa hiyo usiwashangae sana mkuu usungo[/QUOTET

Tatizo mnatumia tumbo kuwaza namnakubali kushikiwa akili,povu limekutoka na hoja ya msingi huna
 
Pamoja na kwamba umekosea neno muadilifu na weledi,hebu niambie tu kwa kumbukumbu zako ana rekodi zipi za uadilifu na ueledi unaouzungumzia,mi ninachokiona kwake ni kupambana na wapiznani kwa matusi na kupenda sifa kulikopindukia,kwa wahafidhina na magenge ya wezi,wahuni na wasaka tonge ndani ya ccm hakuwezi kuwa na muadilifu ndani ya chama chenu,hata Pinda alijipambanua kama mtoto wa mkulima lakini mwisho wa siku ni walewale tu,kuna genge ndani ya chama tawala lina nguvu kubwa sana kuliko hata taasisi ya urais,kumbuka maneno ya JK kuwa watuhumiwa wa EPA tukiwakamata nchi itayumba,majina ya wauza unga tunayo lakini hatuwezi kuwataja,hao ni watu wenye nguvu sana ndani ya chama chenu,the only way we can move out of here is to dismantle the whole system.ccm has to go.
Yaani katika mazwazwa your the tirst.ndio maana tunataka tumchague mwigulu awe rais wetu mafisadi wote watakoma
 
yaani mtu hapa ndio umefanya uzi wa maana Jf sio ile tena. Mm nilikuwa hata kujiregister nilikuwa naogopa. Watu walikuwa wanaandika nyuzi zenye akili, sio ujinga huu uloleta kwa mfano tukuulize ww lengo la uzi wako utajibu vip?

Vipi mkuu mbna unambwela
 
Yaani katika mazwazwa your the tirst.ndio maana tunataka tumchague mwigulu awe rais wetu mafisadi wote watakoma

Rais wa system iliyoooza,mfumo wa kifisadi na wa kihuni.Tatizo mmefanya taasisi ya Urais katika nchi hii kitu cha mchezo mchezo na mnataka kujiaminisha kuwa kila mtu anaweza kuwa rais.Shame on you.
 
Tatizo mnaukataa ukweli ili kujiridhisha. Ni nani asiyeiona kazi ya mwigulu? Ukweli ni kwamba mwigulu anakubalika kwa kila mtanzania kutokana na uzalendo na utendaji kaazi wake.wafidhina mlie tu mwigulu sio size yenu.
Tabia za kusifia watu badala ya mfumo ni mbaya. Nayajua majina ya watu wenye hii tabia ila najizuia kuyatumia hapa.
 
Back
Top Bottom