Kumekucha!, hatimae Mwigulu amesalimu amri Babati leo

Kumekucha!, hatimae Mwigulu amesalimu amri Babati leo

CHAPA2015

Yoote haya hayahusu babati, huko meatu bado kidogo wengi hawajaiona hata helicopter hapo wengi ni watazama helicopter tu.:thumbdown::thumbdown:

nadhani umepata picha vizuri juu ya nmna kina mbowe huwa wanawakusanya wanavijiji nakujidai kuwa wanawafuasi kumbe wenzangu namimi wamekwenda kushuhudia #shikolo_shigeni (choper!)
 
Last edited by a moderator:
Kazi nzuri,kamanda Mawazo naye amewapandisha joto huyu msukuma aliwahi kumkimbia mawazo
 
Kumbe na wewe umeshamshtukia!!!! Siyo
Bahati nzuri huyo jamaa amejitambua na ameamua kurudi kundini kwa hiyari yake mwenyewe!

Lusungo wa leo siyo yule wa mwaka jana.

Kazi inayofanywa na lile kundi la wapigania ukombozi wa kweli toka kwa 'mkoloni mweusi' humu jf siyo ndogo.

Jinsi tunavyoelekea 2015, wale buku 7 lumumba team humu jf wataendelea kupungua, kwani wanaendelea kurealize kuwa kumbe magamba wanaposema kuwa CCM ina wenyewe, maana yake halisi ni kuwa ndani ya chama hicho, kuna kikundi kidogo sana cha watu wasiozidi 100 ndiyo wenye chama chao.

Hicho kikundi kidogo cha watu ndiyo wanaofaidi rasilimali zote za nchi hii, kama vile walivyokwapua zile bilioni 321 za Escrow, na wakaenda pale Stanbic na kuyasomba hayo mabilioni ya Escrow kwenye magunia ya lumbesa na kuyapakiza kwenye malori na kuondoka nayo kwenda kugawana bila kuguswa na mtu yeyote!
 
yaani mtu hapa ndio umefanya uzi wa maana Jf sio ile tena. Mm nilikuwa hata kujiregister nilikuwa naogopa. Watu walikuwa wanaandika nyuzi zenye akili, sio ujinga huu uloleta kwa mfano tukuulize ww lengo la uzi wako utajibu vip?

mkuu alieleta mada ana point,wana ccm wanataka mwenyekiti wao achukue hatua haraka kwa watuhumiwa wa escrow maana viongozi wa ccm wanazomewa sana.
 
yaani mtu hapa ndio umefanya uzi wa maana Jf sio ile tena. Mm nilikuwa hata kujiregister nilikuwa naogopa. Watu walikuwa wanaandika nyuzi zenye akili, sio ujinga huu uloleta kwa mfano tukuulize ww lengo la uzi wako utajibu vip?

Usichoelewa nn hapo we k.enge maji..!!

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Watu kama hao ndio wanakuwa wawakili wa madiwan na wajumbe wa CDM sasa wasiekewe pingamizi unafkiri? Akili zao ndogo sana Mkuu

Arafa umati ni kusanyiko la watu lakini sio lazima wawe wengi.ndio maana ya kusema "umati mdogo"

Na uthibisho wa hili ndio maana hata wakala mpya wa ccm ITV. Wametumia picha za tukio la karatu (walikosomba watu na magari toka mto wa mbu)katika marudio ya taarifa ya habari asubuhi hii 13/12/2014.
Huku taarifa ikihusu babati.

Pia mapingamizi ni hila zenu ccm, mlitumia tamisemi kwa kutanguliza fomu za wagombea majimboni,kabla ya kuwapelekea kanuni za uchaguzi, wakati wale wa ccm wakitanguliziwa kanuni kabla ya wapinzani.
All in all, ni suala la muda tu, siku zinakaribia na haya Yoote yatakuwa historia.
Shame on you ccm na laana inayowatafuna
 

Attachments

  • 1418447969894.jpg
    1418447969894.jpg
    36.8 KB · Views: 377
na bado watazomewa sn mpk waache wizi wa fedha za umma
 
Tatizo mnaukataa ukweli ili kujiridhisha. Ni nani asiyeiona kazi ya mwigulu? Ukweli ni kwamba mwigulu anakubalika kwa kila mtanzania kutokana na uzalendo na utendaji kaazi wake.wafidhina mlie tu mwigulu sio size yenu.
Hakuna anaekubalika ndani ya ccm, kazi gani inayofanywa na Mwighulu wakati kila kukicha tunaimba ufisadi,fedha zinakusanywa lakini huduma muhimu hakuna na deni la taifa linakuwa kwa kasi ya kutisha,wachafu na walafi ni wengi kuliko wasafi,ingekuwa enzi zile za nuhu tungemuomba mungu aje awachukue ma ccm wote na gharika kuu,kisha mngeanza upya labda ingesaidia kidogo.
 
yaani mtu hapa ndio umefanya uzi wa maana Jf sio ile tena. Mm nilikuwa hata kujiregister nilikuwa naogopa. Watu walikuwa wanaandika nyuzi zenye akili, sio ujinga huu uloleta kwa mfano tukuulize ww lengo la uzi wako utajibu vip?

Ku comment kwako kumeonesha wazi mada umeielewa ila ymejifanya kipofu.
 
Mwigulu anajijenga binafsi badala ya chama. Amekua akinunua watu Wa kuandika hayo mabango... kazi IPO...
Lete ushahidi sio kukurupuka Mwigulu ni field marshall wa kisiasa nyambizi wa kisiasa na ana mvuto wa kipekee kwa watanzania ndio maana tunataka awe Rais wetu 2015.hizo propaganda zenu hazitawasaidia hizi si mbio za sakafuni.mkuu.
 
Hakuna anaekubalika ndani ya ccm, kazi gani inayofanywa na Mwighulu wakati kila kukicha tunaimba ufisadi,fedha zinakusanywa lakini huduma muhimu hakuna na deni la taifa linakuwa kwa kasi ya kutisha,wachafu na walafi ni wengi kuliko wasafi,ingekuwa enzi zile za nuhu tungemuomba mungu aje awachukue ma ccm wote na gharika kuu,kisha mngeanza upya labda ingesaidia kidogo.
MWIGULU ni kijana muadirifu weredi wake hauna shaka na umetukuka kwa watanzania.Ni aina ya viongozi Nyerere alikua anawahitaji.Tanzania sasa imepata mtetezi .
 
MWIGULU ni kijana muadirifu weredi wake hauna shaka na umetukuka kwa watanzania.Ni aina ya viongozi Nyerere alikua anawahitaji.Tanzania sasa imepata mtetezi .

Pamoja na kwamba umekosea neno muadilifu na weledi,hebu niambie tu kwa kumbukumbu zako ana rekodi zipi za uadilifu na ueledi unaouzungumzia,mi ninachokiona kwake ni kupambana na wapiznani kwa matusi na kupenda sifa kulikopindukia,kwa wahafidhina na magenge ya wezi,wahuni na wasaka tonge ndani ya ccm hakuwezi kuwa na muadilifu ndani ya chama chenu,hata Pinda alijipambanua kama mtoto wa mkulima lakini mwisho wa siku ni walewale tu,kuna genge ndani ya chama tawala lina nguvu kubwa sana kuliko hata taasisi ya urais,kumbuka maneno ya JK kuwa watuhumiwa wa EPA tukiwakamata nchi itayumba,majina ya wauza unga tunayo lakini hatuwezi kuwataja,hao ni watu wenye nguvu sana ndani ya chama chenu,the only way we can move out of here is to dismantle the whole system.ccm has to go.
 
Back
Top Bottom