Kumbukumbu; MATUKIO YALIYOTIKISA MWAKA HUU 2013

amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 0
Wana jf mabibi na mabwana itifaki imezingatiwa;
Mwaka 2013 ndo unaishia hebu tujikumbushe matukio yaliyoitikisa TZ na kuripotiwa kwa uzito wake katika vyombo vya habari na kuzua gumzo mitaani.

Kwa kuanzia tu ;
1. Mchakato wa katiba mpya
2. Matukio ya kumwagiwa watu tindikali zanzibar na bara
3. Sakata la madawa ya kulevya
4. Wimbi la maaskari feki
5. Sakata la Kapuya juu ya tuhuma za ubakaji
6. Sakata la Zitto na wenzie kwa usaliti ndani ya CHADEMA

Haya tuendelee hapo nilipoishia wakuu
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
4,010
Points
2,000
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
4,010 2,000
ufoo saroooo
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Points
1,195
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 1,195
Mabomba ya kusafirisha gesi toka mtwara kuwasili nchini na kupokewa na waziri mkuu.
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 0
La kwanza kati ya yote ni mwangosi hapa tanzania lakini kidunia ni la madiba
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,373
Points
0
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,373 0
Sakata la Mengi na Muongo
Sakata la umeme
Sakata la min kabaang Lemaa
Sakata la Slaa kuzuiliwa kwemda kigomaa
...
 
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,625
Points
1,500
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,625 1,500
Mabilionea wa ARUSHA kupoteza uhai....hadi Nyoka wakawa na mashaka ya uchumi wa R-CHUGA kuyumba
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 0
sakata la mbunge wa ccm kupokea mlungula
 
M

mollel arusha

Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
19
Points
0
M

mollel arusha

Member
Joined Apr 26, 2013
19 0
Wana jf mabibi na mabwana itifaki imezingatiwa;
Mwaka 2013 ndo unaishia hebu tujikumbushe matukio yaliyoitikisa TZ na kuripotiwa kwa uzito wake katika vyombo vya habari na kuzua gumzo mitaani.

Kwa kuanzia tu ;
1. Mchakato wa katiba mpya
2. Matukio ya kumwagiwa watu tindikali zanzibar na bara
3. Sakata la madawa ya kulevya
4. Wimbi la maaskari feki
5. Sakata la Kapuya juu ya tuhuma za ubakaji
6. Sakata la Zitto na wenzie kwa usaliti ndani ya CHADEMA

Haya tuendelee hapo nilipoishia wakuu
lililotikisa kabisa ni lile la kuchomwa majengo ya kuabudia haswa makanisa na watu wanaojulikana bila kuchukuliwa hatu yeyote
 
T

Truth guy.

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2013
Messages
401
Points
0
T

Truth guy.

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2013
401 0
Waziri wa elimu,kukosa elimu kiasi cha kushindwa kutambua zimbabwe iko wapi na pemba iliko,eti zimbabwe ni muungano wa kisiwa cha pemba,waziri huyo!!! Hovyooo ccm.
 
KISHINDO

KISHINDO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,712
Points
2,000
KISHINDO

KISHINDO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,712 2,000
Mtoto wa mshua na madawa ya kulevya china.
 

Forum statistics

Threads 1,326,837
Members 509,593
Posts 32,236,901
Top